PDA

View Full Version : Quan hệ với gmd, bị rách bao giờ mình đang rất stress, giúp mình với.

nickddhiv
15-11-2016, 17:44
Cách đây 6 tháng mình có quan hệ với gmd. Lúc ấy mình say bí tỉ rồi nên lên phòng đeo bao vào quan hệ luôn. Trong lúc quan hệ thì gmd có phát hiện bao bị rách và bảo mình dừng lại, lúc đó mình dừng lại ngay rồi rút dương vật ra, nhìn thấy bao rách toác ra hết lộ hết cả đầu dương vật. Gmd lúc đó xé bao mới tròng vào và tiếp tục quan hệ. Cứ thế quan hệ với cái bao mới đến hết mình vẫn ko ra được thì dừng nghỉ luôn. Lần cuối mình kiểm tra lại cái bao mới thì bao không bị rách vẫn còn nguyên.

Điều làm mình căng thằng không biết gmd phát hiện bao rách là có phải rách đúng lúc đó không, hay rách một thời gian rồi gmd cảm thấy cộm bên trong mới phát hiện. Vì lúc đó mình say bí tỉ rồi ko biết bao bị rách luôn. mình stress từ đó đến giờ luôn. mong được mọi người tư vấn ạ.

duc2004110362
15-11-2016, 17:54
Rách bcs mà k biết rách khi nào là có nguy cơ rồi. Đã qua 6 tháng; đi xn cho rõ trắng đen đi bạn.

nickddhiv
15-11-2016, 17:59
Rách bcs mà k biết rách khi nào là có nguy cơ rồi. Đã qua 6 tháng; đi xn cho rõ trắng đen đi bạn.
Mình sợ quá không dám xét nghiệm luôn

bhtfinance
15-11-2016, 18:39
xét nghiệm đi bạn, stress thì đa số ai trong chúng ta ở đây đều bị, nếu bạn không đi xét nghiệm thì sẽ sống mà suy nghĩ miếc thôi, hành động đã xảy ra rồi, giờ cũng không thay đổi được gì,6 tháng, test là ra trắng đen hết rồi, chúc bạn âm tính nhé.

Tuanmecsedec
15-11-2016, 19:14
Cách đây 6 tháng mình có quan hệ với gmd. Lúc ấy mình say bí tỉ rồi nên lên phòng đeo bao vào quan hệ luôn. Trong lúc quan hệ thì gmd có phát hiện bao bị rách và bảo mình dừng lại, lúc đó mình dừng lại ngay rồi rút dương vật ra, nhìn thấy bao rách toác ra hết lộ hết cả đầu dương vật. Gmd lúc đó xé bao mới tròng vào và tiếp tục quan hệ. Cứ thế quan hệ với cái bao mới đến hết mình vẫn ko ra được thì dừng nghỉ luôn. Lần cuối mình kiểm tra lại cái bao mới thì bao không bị rách vẫn còn nguyên.

Điều làm mình căng thằng không biết gmd phát hiện bao rách là có phải rách đúng lúc đó không, hay rách một thời gian rồi gmd cảm thấy cộm bên trong mới phát hiện. Vì lúc đó mình say bí tỉ rồi ko biết bao bị rách luôn. mình stress từ đó đến giờ luôn. mong được mọi người tư vấn ạ.

Mình sợ quá không dám xét nghiệm luôn

Nếu phát hiện bao cao su rách mà bạn ngưng quan hệ liền thì không sao.Còn không biết rách lúc nào thì mới có nguy cơ.Để giải tỏa tâm lý,bây giờ cũng đã 6 tháng rồi bạn có thể đi xét nghiệm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
15-11-2016, 20:03

Đã 6 tháng trôi qua rồi nên đi xét nghiệm để giải tỏa nỗi lo lắng trong lòng.

LyDat
15-11-2016, 20:13
Anh em ruou che xong nen ve nha cho khoe ban a! La ca them lo lang!

Nguyen Ha
15-11-2016, 20:16
Anh em ruou che xong nen ve nha cho khoe ban a! La ca them lo lang!

Bạn chú ý viết chữ Việt có dấu khi tham gia diễn đàn .

nickddhiv
15-11-2016, 20:36
Anh chị em ơi, cho mình hỏi một lần nữa để trấn an. Gmd chắc nhạy cảm trong việc rách bao lắm phải không ạ. Rách là họ biết liền đúng không ạ. Tại vì ko phải mìn là người phát hiện vì say quá, mà là gmd là người phát hiện

Tuanmecsedec
15-11-2016, 20:38
Anh chị em ơi, cho mình hỏi một lần nữa để trấn an. Gmd chắc nhạy cảm trong việc rách bao lắm phải không ạ. Rách là họ biết liền đúng không ạ. Tại vì ko phải mìn là người phát hiện vì say quá, mà là gmd là người phát hiện

Rách bao cao su là họ phát hiện liền bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
15-11-2016, 20:38

Đúng vậy, gái mại dâm rất nhạy cảm với tình huống rách bao, khi rách bao phát hiện ra ngay.

nickddhiv
15-11-2016, 20:59
cảm ơn hai mod đã tư vấn nhiệt tình, nghe hai bác nói vậy mình cũng bớt được căng thẳng nhiều lắm.