PDA

View Full Version : Bị người khác chích kim nghi hiv

cant
15-11-2016, 18:41
Em chào mọi người
4 ngày trước e đi học buổi tối ở làng Đại học ,có đi qua hẻm vắng thì bị người khác chích kim vào cánh tay. Em có la lên nhưng lúc đó tối quá nên không có người gần em, em cũng không thể thấy được người chích em. Lúc đó em hoảng loạn lắm, em cũng có vào diễn đàn coi thì thấy bị đâm kim tiêm không có nguy cơ nên em hơi lơ đễnh, với lại em là sinh viên nghèo cũng không có tiền để mua pep uống . Bây giờ nghĩ lại em mới để ý, em sợ người đó đã bơm máu vào người em :( em hoảng lắm, bây giờ em cũng không biết phải làm sao, mong được anh chị giúp em với

cant
15-11-2016, 19:11
Anh chị giúp e với

Tuanmecsedec
15-11-2016, 19:18
Em chào mọi người
4 ngày trước e đi học buổi tối ở làng Đại học ,có đi qua hẻm vắng thì bị người khác chích kim vào cánh tay. Em có la lên nhưng lúc đó tối quá nên không có người gần em, em cũng không thể thấy được người chích em. Lúc đó em hoảng loạn lắm, em cũng có vào diễn đàn coi thì thấy bị đâm kim tiêm không có nguy cơ nên em hơi lơ đễnh, với lại em là sinh viên nghèo cũng không có tiền để mua pep uống . Bây giờ nghĩ lại em mới để ý, em sợ người đó đã bơm máu vào người em :( em hoảng lắm, bây giờ em cũng không biết phải làm sao, mong được anh chị giúp em với

Anh chị giúp e với

Khi nào bạn bị đâm mà bị máu bơm vào cơ thể thì mới lo.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

duc2004110362
15-11-2016, 19:18
Động cơ của người đó là gì.? Kim đâm vào người 1 tý nếu k chủ động biết trước thì nhảy nhỏm người lên rồi; phản xạ con người nhanh lắm. Huống gì bạn bị người ta đâm mà không biết; nếu bị đâm thì lực đâm phải nhanh mạnh; mũi kim chệch 1 góc thì đau xé da; xé thịt rôi. Đây bạn chỉ bị va quẹt thì cho dù có kim tiêm thật cũng k có nguy cơ.