PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD thấy máu trên bao cao su

Titi1234
16-11-2016, 02:27
Chào mọi người,
Xin tư vấn cho trường hợp của mình.

Mình trước giờ quan hệ với GMD đuợc 2 lần, lần gần nhất là hôm qua. Mình về suy nghĩ thì cảm thấy lo lắng như sau:
- lần 1: mình yêu cầu gmd dùng bao khi blowjob. Nhưng quên mất thay bao mới khi quan hệ. Như vậy chất lượng bao có bị ảnh hưởng không và có nguy hiem gì không? Sau khi quan hệ thì bao không bị rách.
- lần 2: sau khi quan hệ dùng bao thì mình thấy có 1 ít máu trên bao, bao không rách như vậy có nguy hiểm không?

Mình thấy lo lắng quá. Cảm ơn các bạn.

vumanhdat
16-11-2016, 06:58
Không có nguy cơ đâu. Còn có ít máu trên bao thì có thể là cô gái đó đang trong thời gian đèn đò nhưng vẫn cứ bất chấp đi làm hay tổn thương gì đó chẳng hạn. Nói chung là không có nguy cơ đâu.

Nguyen Ha
16-11-2016, 07:02
Chào mọi người,

Mình trước giờ quan hệ với GMD đuợc 2 lần, lần gần nhất là hôm qua. Mình về suy nghĩ thì cảm thấy lo lắng như sau:
- lần 1: mình yêu cầu gmd dùng bao khi blowjob. Nhưng quên mất thay bao mới khi quan hệ. Như vậy chất lượng bao có bị ảnh hưởng không và có nguy hiem gì không? Sau khi quan hệ thì bao không bị rách.
- lần 2: sau khi quan hệ dùng bao thì mình thấy có 1 ít máu trên bao, bao không rách như vậy có nguy hiểm không?

Như vậy bạn yên tâm không có nguy cơ gì hết.

Tuanmecsedec
16-11-2016, 07:09
Chào mọi người,

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Titi1234
16-11-2016, 08:19
Cảm ơn các anh chị.
Cho em hỏi thêm là thời gian tiếp xúc với máu của gmd là bao lâu thì có nguy cơ lây nhiễm. Em hỏi là vì giả sử như bao cao su có vấn đề. Em chỉ quan hệ khoang 30-45s.

Tuanmecsedec
16-11-2016, 08:21
Cảm ơn các anh chị.
Cho em hỏi thêm là thời gian tiếp xúc với máu của gmd là bao lâu thì có nguy cơ lây nhiễm. Em hỏi là vì giả sử như bao cao su có vấn đề. Em chỉ quan hệ khoang 30-45s.

Thường thời gian quan hệ không an toàn từ 1 phút trở lên mới có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Titi1234
16-11-2016, 08:25
Như vậy là em không có nguy cơ đung ko anh Tuấn? Qua lần này em sợ tới già .

Nguyen Ha
16-11-2016, 08:29
Cảm ơn các anh chị.

Như mọi không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
16-11-2016, 08:30
Như vậy là em không có nguy cơ đung ko anh Tuấn? Qua lần này em sợ tới già .

Uhm ! Không có nguy cơ bạn.

Titi1234
17-11-2016, 11:01
Chào các anh chị,

Cho em hỏi như thế nào để phát hiện bao cao su bị rách? Có phải cách nhanh nhất là xem coi tinh dịch có còn trong bao sau khi quan hệ không? Ví dụ trong trường hợp bao cao su bị rách vết nhỏ thì nguy cơ như thế nào?

Em cảm ơn.

Chuatoigia1989
17-11-2016, 11:05
Vết nhỏ bằng lỗ kim ko sao miễn sao khi mà rút ra bao vẫn còn bao phủ đầu dv là đc . Kòn ko ban cứ lấy bao khi qhẹ xog cho nước vào thấy nó rỉ rỉ ra thì ko sao . Kòn mà bạn rách đưa cả đầu dv ra ngoài mà vẫn còn qhệ trong vòng 45 giây phat hiện thì ko sao chứ mà hơn 1 phut thì đó sẽ là nguy cơ

vumanhdat
17-11-2016, 11:08
Rách hay không sau quan hệ bạn phải biết. Ra thấy tinh dịch vẫn còn trong bao là được.

Titi1234
17-11-2016, 12:57
Cảm ơn các bạn nhé. Mình không có kinh nghiệm về việc này lắm.

Nguyen Ha
17-11-2016, 13:37
Chào các anh chị,

Cho em hỏi như thế nào để phát hiện bao cao su bị rách? Có phải cách nhanh nhất là xem coi tinh dịch có còn trong bao sau khi quan hệ không? Ví dụ trong trường hợp bao cao su bị rách vết nhỏ thì nguy cơ như thế nào?

Em cảm ơn.
Bao rách rất dễ nhận biết, cảm nhận thấy ngay khi đang quan hệ và nhìn thấy ngay thi rút dương vật tháo bcs ra, bcs rách đầuddương vật ló ra và bcs cuộn về gốc dương vật.

Tuanmecsedec
17-11-2016, 15:49
Chào các anh chị,

Em cảm ơn.
Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Không có chuyện bao cao su lủng lổ nhỏ li ti.Nếu có thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch của người Nam sẽ đi ra từ lổ lủng này (Nếu người Nam có HIV ).Ngược lại dịch âm đạo không thể đi ngược vào.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Titi1234
17-11-2016, 17:44
Cảm ơn các anh chị. Như vậy trường hợp của em là không có nguy cơ đúng không anh chị?

Charles
17-11-2016, 19:05
Chào mọi người,

Cảm ơn các anh chị. Như vậy trường hợp của em là không có nguy cơ đúng không anh chị?

Cả khi kích dục bằng miệng và khi QHTD bạn đều sử dụng BCS thì bạn hoàn toàn yên tâm.

Tuanmecsedec
17-11-2016, 19:38

Uhm ! Không có nguy cơ.