PDA

View Full Version : qhtd với gmd xong không rửa dương vật.

benhnhan156
14-07-2013, 15:50
gio em rat hoang mang . chuyen&nbsp;la the nay : cach day 2 hom em co qhtd voi gmd khi&nbsp;qhtd thi co dung bcs cua gmd va&nbsp;trong luc quan he em dut&#39; rat sau . co the la ngap&nbsp;. sau khi wan he xong thi em ko biet&nbsp;bcs co rach hay khong nhung em nghi la khong, va em chi rua duong vat wa loa bang nuoc&nbsp;trong phong cua gmd . luc&nbsp;em rua dv em thay co chat nhon nho&nbsp;nen gio em rat so bi hiv . tay em co moc am dao cua gmd va&nbsp;lai dung tay do de rua&nbsp;dv khong co xa bong, em khong biet ti le em bi nhiem la bao nhieu % ak. den bay gio em gan duoc 72 tieng rui. may anh chi co the tu van cho em nhanh chut duoc ko ak. day la lan dau&nbsp;tien em qh voi gmd&nbsp;. gio em rat lo so.hic<br />
<br />

benhnhan156
14-07-2013, 16:44
hic. em khong the nao ngu duoc . den 10 gio sang mai la dung 72 tieng rui.hic chac em cam xe di&nbsp;uong thuoc luon rui tinh sau wa. em ma co menh he gi chac em nham mat cung ko dc . hic ko biet&nbsp;e suy nghi&nbsp;gi ma lai&nbsp;ghtd voi gmd nua. nha em co moi minh em . em lam ba me bun nhieu rui . gio&nbsp;chua lam ba me vui dc ma xay ra chuyen gi&nbsp;chac&nbsp;em om han xuong am phu luon.hic em so wa. chan nan<br />
<br />

giupemvoi7
14-07-2013, 18:26
ko có nguy cơ, chất nhờn đó là của bạn chứ ko phải của Gmd, bạn ko cần xn.

Nguyen Ha
14-07-2013, 21:05
gio em rat hoang mang . chuyenla the nay : cach day 2 hom em co qhtd voi gmd khiqhtd thi co dung bcs cua gmd vatrong luc quan he em dut' rat sau . co the la ngap. sau khi wan he xong thi em ko bietbcs co rach hay khong nhung em nghi la khong, va em chi rua duong vat wa loa bang nuoctrong phong cua gmd . lucem rua dv em thay co chat nhon nhonen gio em rat so bi hiv . tay em co moc am dao cua gmd valai dung tay do de ruadv khong co xa bong, em khong biet ti le em bi nhiem la bao nhieu % ak. den bay gio em gan duoc 72 tieng rui. may anh chi co the tu van cho em nhanh chut duoc ko ak. day la lan dautien em qh voi gmd. gio em rat lo so.hic

Chào bạn!
Thứ nhất bạn tham gia diễn đàn phải viết chữ Việt có dấu, đó là quy định
thứ hai, về vấn đề bạn hỏ: Theo như bạn nói ở trên thì bạn ko có nguy cơ. Ko cần phải dùng Pep.

Nguyen Ha
14-07-2013, 21:10
hic. em khong the nao ngu duoc . den 10 gio sang mai la dung 72 tieng rui.hic chac em cam xe diuong thuoc luon rui tinh sau wa. em ma co menh he gi chac em nham mat cung ko dc . hic ko biete suy nghigi ma laightd voi gmd nua. nha em co moi minh em . em lam ba me bun nhieu rui . giochua lam ba me vui dc ma xay ra chuyen gichacem om han xuong am phu luon.hic em so wa. chan nan

Bạn QHTD có dùng BCS là bạn an toàn. Nếu bcs bị rách có thể nhận biết được ngay.

benhnhan156
15-07-2013, 01:05
em cảm ơn mọi người. đây là lần đầu cũng là lần cuối của em .hic. chỉ ham vui 5p ma 2 ngày phải suy nghĩ em cũng cảm thấy mệt mỏi vô cùng, em cảm ơn mọi người nhiều

khonggiamnua
15-07-2013, 01:27
PPhần lớn là ngựa quen đường cũ .Hãy cố gắng tránh xa nhé bạn http://localhost:57717/Images/Emoticons/msp_flapper.gif

benhnhan156
15-07-2013, 12:48
đường nào chứ đưởng này em không dám quay đâu anh oi :)) em vẫn còn lo. nếu chất nhờn mà em thấy khi rủa dv là của gmd thì sao. tại vì lúc em qh em cho dv vào rất sâu . ngập luôn.có thể bcs không che hết thì sao anh. hic

khonggiamnua
16-07-2013, 06:38
Chủ yếu là che phủ đầu khuất và bcs không bị rách là an toàn rồi.Nếu vậy sao nhà sản xuất không làm bcs trùm hết cả bao gồm 2 trái bi luôn nhĩ

CrisM
16-07-2013, 13:36
Không rửa dương vật thì chỉ mất vệ sinh thôi chứ không nhiễm hiv