PDA

View Full Version : quan hệ GMD và hôn sâu

ngaybuon1
17-11-2016, 17:45
xin chao các anh,chị trong diễn đàn, xin các a,chi tư vấn trường hợp của e với, e xin chân thành cảm ơn . Truờng hơp của e như thế nay : e có qh GMD trong lúc quan hệ e có sờ tay vao bcs tren dv của mình, nên tay e có dính dịch AD cua GMD rồi lại sờ lên môi GMD va cùng lúc đó lại hôn sâu ,đang hôn thì GMD cắn môi e như vậy trường hợp của e có bị lây hiv không ?

ngaybuon1
17-11-2016, 19:11
nhờ a,chị tư vấn cho e với ,hiện giờ e đang rất lo lắng , cũng chỉ rượu chè mà thành ra như vậy

Charles
17-11-2016, 19:17
xin chao các anh,chị trong diễn đàn, xin các a,chi tư vấn trường hợp của e với, e xin chân thành cảm ơn . Truờng hơp của e như thế nay : e có qh GMD trong lúc quan hệ e có sờ tay vao bcs tren dv của mình, nên tay e có dính dịch AD cua GMD rồi lại sờ lên môi GMD va cùng lúc đó lại hôn sâu ,đang hôn thì GMD cắn môi e như vậy trường hợp của e có bị lây hiv không ?

Trường hợp bạn không có nguy cơ HIV.

ngaybuon1
17-11-2016, 19:27
dạ .cám ơn anh , vậy chẳng hạn lúc đó môi e có bị rớm máu do vết cắn của GMrD (vì lúc đó e say quá nên Ko để ý) thì có sao không anh ?

Charles
17-11-2016, 19:31
dạ .cám ơn anh , vậy chẳng hạn lúc đó môi e có bị rớm máu do vết cắn của GMrD (vì lúc đó e say quá nên Ko để ý) thì có sao không anh ?

Không sao đâu bạn.

ngaybuon1
17-11-2016, 19:38
Khoảng 4 tuần sau , e thấy trên đùi e có khoảng 10 nốt mẩn đỏ và ngứa như muỗi đôt, e đoc triệu chứng về hiv thì thấy đấy cũng là triệu chưng nhiêm hiv cấp tính , e lo quá a àh , giờ đây e bị tress nặng , đầu óc lúc nào cũng căng thẳng va mệt mỏi , những lúc như thế này e mới nhận ra giá trị của cuộc sống biết

Charles
17-11-2016, 19:45
Khoảng 4 tuần sau , e thấy trên đùi e có khoảng 10 nốt mẩn đỏ và ngứa như muỗi đôt, e đoc triệu chứng về hiv thì thấy đấy cũng là triệu chưng nhiêm hiv cấp tính , e lo quá a àh , giờ đây e bị tress nặng , đầu óc lúc nào cũng căng thẳng va mệt mỏi , những lúc như thế này e mới nhận ra giá trị của cuộc sống biết

Nóng trong dẫn tới nổi mẩn có gì đâu mà triệu chứng bạn? Trường hợp bạn Truong Xuan khẳng định không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
17-11-2016, 19:50

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

ngaybuon1
17-11-2016, 20:06
Dạ , được 2 a tư vấn e cũng bớt phần lo lắng ,thật sự những người như các a thật quí giá biết bao , một lần nữa cảm ơn các a ,chị trong diễn đàn nhiều , chúc các a,chị có thật nhiều sức khỏe.

ngaybuon1
17-11-2016, 20:25
Xin 2 a tư vấn thêm cho e một chút nữa , giả sử miệng GMD có chảy máu,chẳng hạn chảy máu chân răng thì trong trường này có bị lây không anh ?

Charles
17-11-2016, 20:29
Xin 2 a tư vấn thêm cho e một chút nữa , giả sử miệng GMD có chảy máu,chẳng hạn chảy máu chân răng thì trong trường này có bị lây không anh ?

Hôn, hôn sâu không làm lây nhiễm HIV trong mọi tình huống.

ngaybuon1
17-11-2016, 20:32
Dạ, cảm ơn a nhiều

Tuanmecsedec
17-11-2016, 21:19

Cái giả sử của bạn không có trong thực tế.Vì khi chảy máu miệng thì phải có vết thương,khi ấy thì rất đau,không ai có hứng thú mà hôn với nhau và nếu có máu thì sau khi hôn sẽ thấy đầy máu trong miệng và có cảm giác của máu.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

ngaybuon1
18-11-2016, 12:30
cảm ơn anh nhiều

ngaybuon1
27-11-2016, 11:03
E chào các anh chị trong diễn đàn , giờ đây e đang căng thẳng tột độ , lần trước được anh chị tư vấn e thấy cũng bớt lo,,xong bây giờ nghĩ lại có thể do hôm đấy e có dùng bcs nhưng có thể nó bị rách mà e không biết, chính cái triệu chứng nổi chấm đỏ xưng ngứa như vết muỗi cắn đã làm e thực sự sợ hãi , nó quá trùng lặp với dấu hiệu nhiễm hiv cấp tính

ngaybuon1
27-11-2016, 11:17
e xin nói thêm sau nguy cơ 1 tuần thì bên đùi trái e xuất hiện 3 đến 4 nốt đỏ và ngứa ,trong đó có một nốt e gãi nó xưng to và bên cạnh nốt có nổi một cái ban màu hồng , sau khoảng vài tiếng thì cái ban đó mất đi , và khoảng 2,3 ngày sau nhưng nốt đỏ đó cũng khỏi và để lại sẹo , rồi sang khoảng tuần thứ 4 sau nguy cơ thì bên đùi phải của e lại xuất hiên khoảng 10 nốt đỏ như thế cũng xưng và ngứa như muỗi đốt ,sau 3,4 ngày thì khỏi

ngaybuon1
27-11-2016, 11:22
anh chị có thể tư vấn cho e về phát ban ,nổi nốt đỏ khi mới nhiễm hiv như thế nào không ?

ngaybuon1
27-11-2016, 11:31
cả một tháng nay e sống trong cảnh lo âu ,sợ hãi trầm trọng ,e sút gần 4 cân ,cả ngày chẳng an uống gì chỉ co nghĩ về mình nhiễm hiv thôi

ngaybuon1
27-11-2016, 11:49
tính từ ngày có nguy cơ 20/9/2016 đến giờ đã hơn 2 tháng rồi mà e không giám đi xét nghiệm

Lục Giang
27-11-2016, 11:55
tính từ ngày có nguy cơ 20/9/2016 đến giờ đã hơn 2 tháng rồi mà e không giám đi xét nghiệmẸH SUY DIỄN , LO SỢẽ
BẠN MẮC CHỨNG BÊNH suy diên, lo sợ quá mức nên giờ chúng tôi có tư vấn rõ rnàg và khanửg định bạn ko nguy cơ bạn cũng ko tin, vậy thì lời khuyên tốt nhất cho bạn là hãy đi xn để giải tỏa, vì chỉ khi bạn cầm tờ giấy xn AT trên tay may ra bạn mới giải toẩ đc mà thôi, hãy đi xn đi bạn, tốt cho bạn và tốt cho chúng tôi nữa, đỡ mất thời gian và công sức của 2 bên và tâm lý bạn sẽ ổn hơn

ngaybuon1
27-11-2016, 12:29
cảm ơn anh , e biết trước sau gì mình cũng phải đi xét nghiệm ,e định ra tết mới đi, vì e chưa chuẩn bị được tâm lý , và không muốn mọi người trong gia đình mình phải buồn trong cái tết này , đặc biệt là vợ e bây giờ e không biết phải nói với cô ấy như thế nào

Charles
27-11-2016, 14:32
E chào các anh chị trong diễn đàn , giờ đây e đang căng thẳng tột độ , lần trước được anh chị tư vấn e thấy cũng bớt lo,,xong bây giờ nghĩ lại có thể do hôm đấy e có dùng bcs nhưng có thể nó bị rách mà e không biết, chính cái triệu chứng nổi chấm đỏ xưng ngứa như vết muỗi cắn đã làm e thực sự sợ hãi , nó quá trùng lặp với dấu hiệu nhiễm hiv cấp tính

BCS tuột hoặc rách trong lúc hành sự cả hai sẽ cảm nhận được ngay, và xong trận rút ra sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

ngaybuon1
27-11-2016, 14:56
da vâng cảm ơn anh , điều em lo sợ nhất là triệu chứng nổi mụn ngứa ở đùi vì từ trước đen giờ e chưa bao giờ bị thế cả ,

ngaybuon1
27-11-2016, 15:01
e không bị sốt , không nổi hạch , không tiêu chảy gì cả ,Anh có thể tư vấn cho e những triệu chứng nhiễm hiv thời kỳ cửa sổ được không anh ?

Charles
27-11-2016, 15:09
da vâng cảm ơn anh , điều em lo sợ nhất là triệu chứng nổi mụn ngứa ở đùi vì từ trước đen giờ e chưa bao giờ bị thế cả ,

e không bị sốt , không nổi hạch , không tiêu chảy gì cả ,Anh có thể tư vấn cho e những triệu chứng nhiễm hiv thời kỳ cửa sổ được không anh ?

Triệu chứng do bạn lo lắng gây ra thôi, thời kỳ cửa sổ là thời kỳ không triệu chứng, và bạn cũng không có nguy cơ nên gạt chữ H ra khỏi đầu đi.

ngaybuon1
27-11-2016, 15:34
Dạ vâng cảm ơn anh nhiều, được a tư vấn e cũng bớt căng thẳng đi , e rất tin tưởng anh và quý mến anh mặc dù chưa được nhìn thấy anh

Tuanmecsedec
27-11-2016, 20:04

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

ngaybuon1
27-11-2016, 20:10
da, e cảm ơn A Tuấn nhiều