PDA

View Full Version : xét nghiệm Detemine hiv1/2 83 ngay

Congthanh
17-11-2016, 19:47
Chào ban quản trị. em có quan hệ ở masa có sử dụng bcs nhưng ko kiểm tra . 2 tuần sau có triệu chứng thi dẫn ban gái đó di xn âm tính.phần em thi có xn thơi gian 6 tuần murex ag/ab âm tính.sau đó text nhanh 8 tuần,11 tuần và 83 ngày.âm tính bằng pp Detemin 1/2.như vậy có yên tâm chưa ạ.có cần phải xn nữa hay ko ạ.

Tuanmecsedec
17-11-2016, 19:51
Chào ban quản trị. em có quan hệ ở masa có sử dụng bcs nhưng ko kiểm tra . 2 tuần sau có triệu chứng thi dẫn ban gái đó di xn âm tính.phần em thi có xn thơi gian 6 tuần murex ag/ab âm tính.sau đó text nhanh 8 tuần,11 tuần và 83 ngày.âm tính bằng pp Detemin 1/2.như vậy có yên tâm chưa ạ.có cần phải xn nữa hay ko ạ.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,sau 83 ngày bạn xét nghiệm âm tính cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn thì yên tâm mình không nhiễm.Huống chi những gì bạn kể là do lo lắng thôi,bạn không có nguy cơ .

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
17-11-2016, 20:05

Dù thực sự có nguy cơ luôn, bạn cũng hoàn toàn yên tâm với chuỗi kết quả này, không cần XN nữa.

Congthanh
17-11-2016, 20:09
Em xn ở bệnh viện đa khoa nhưng ko phải của nhà nước.text nhanh bằng phương pháp Detemine ko biết có bị sai ko.em đang lo ko biết mình có nên đi xn lại ko.vi sắp tới em phải mổ túi mật,ma người ta xn hiv em sợ và bị mặc cam lắm.

Charles
17-11-2016, 20:13
Em xn ở bệnh viện đa khoa nhưng ko phải của nhà nước.text nhanh bằng phương pháp Detemine ko biết có bị sai ko.em đang lo ko biết mình có nên đi xn lại ko.vi sắp tới em phải mổ túi mật,ma người ta xn hiv em sợ và bị mặc cam lắm.

XN ở đâu mà kết quả âm tính cũng hoàn toàn yên tâm.

Congthanh
17-11-2016, 20:57
em có thể vui vẻ vơi vợ,tập trung vào công việc và kê cao gối để ngủ rồi chứ ạ.e co nhiều triệu chứng lắm.kiểu này thà ở nhà cho vợ đấm bóp còn sướng hơn đi masa mà bị dụ dỗ rồi lo sợ mấy tháng.thật là mệt mõi mấy anh ạ.

Tuanmecsedec
17-11-2016, 21:23

Tuanmecsedec khẳng định bạn đã an toàn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Congthanh
22-11-2016, 19:35
Em có đọc 1 số toppic.thấy có ban 3 tháng âm mà tháng thứ 5.6 gì đó dương.em thấy lo lắng quá.mong anh chị diễn đàn tư vấn cho em yên tâm được ko ạ.

Tuanhoang
22-11-2016, 19:47
Bạn tham khảo thời gian xn đi ạ. 12 tuần là 100% rồi còn lăn tăn gì nữa ạ. Mấy trang ưeb 6 tháng dt đó chỉ câu tiền thôi.

Congthanh
22-11-2016, 19:57
Vậy là ok ròi phải ko anh chị.em đọc dien đàn của bs Binh thấy có người thì 4 tháng lúc âm lúc dương.có bạn thi 3t âm rồi 5t dương.sao mà e thấy hoang mang qua anh chị ơi.

Tuanhoang
22-11-2016, 20:07
Bạn hãy suy ngĩ. Diễn đàn này các anh chị tư vấn miễn phí. Còn bên bs bình có miễn phí k. Tôi cũng từng đọc rồi và hoang mang nhưng những gì nói trên đó k có căn cứ.

Tuanmecsedec
22-11-2016, 20:25
Em có đọc 1 số toppic.thấy có ban 3 tháng âm mà tháng thứ 5.6 gì đó dương.em thấy lo lắng quá.mong anh chị diễn đàn tư vấn cho em yên tâm được ko ạ.

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm 3 chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi (http://www.diendanhiv.vn/threads/37289-Buc-xuc-ve-su-vo-luong-tam-loi-dung-su-lo-lang-cua-moi-nguoi-de-chuoc-loi)
Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt (http://www.diendanhiv.vn/threads/34980-Suy-nghi-ve-cach-tu-van-cho-hanh-dong-hot-toc-cao-mat)
Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí (http://www.diendanhiv.vn/threads/45342-ca-nh-ba-o-cho-anh-em-ve-dien-dan-khac-tu-van-thu-phi)