PDA

View Full Version : Lấy chung kem đánh răn

hoanghon
19-11-2016, 15:29
Anh chị cho em hỏi: hết kem đánh răng bạn em có đút bàn chảy đánh răng vào típ kem để lấy kem và sau đó thời gian sau em lại lấy bàn chảy đút vào típ kem đó để lấy kem như vậy có sao không?

Charles
19-11-2016, 15:32
Anh chị cho em hỏi: hết kem đánh răng bạn em có đút bàn chảy đánh răng vào típ kem để lấy kem và sau đó thời gian sau em lại lấy bàn chảy đút vào típ kem đó để lấy kem như vậy có sao không?

Bạn tham gia diễn đàn gần 3 năm mà hỏi câu này được sao? Nên tự tìm hiểu kiến thức để có cái nhìn đúng về HIV đi bạn.

Tuanmecsedec
19-11-2016, 15:33

100% không có nguy cơ kiểu đó bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoanghon
19-11-2016, 15:34
em xin lỗi ạ, do em suy nghĩ vớ vẩn quá ạ

Lục Giang
19-11-2016, 16:34
vi rut H có mọc sừng cũng ko sống đc trong kem đnáh răng đâu bạn