PDA

View Full Version : Nốt trắng trên bìu

omega
19-11-2016, 16:20
Bìu của em có mọc một số sợ lông. Ở gốc sợi lông nhìn như là nốt trắng. Đấy là gốc chân lông bình thường hay là nốt trắng của bệnh rồi mới mọc lông ạ? Như thế có bất thường không.

Ngoài ra 1 số chỗ nữa trên bìu cũng có nốt trắng như vậy nhưng không có lông mọc ở trên.

Những nốt trắng này khá nhỏ.

Ngoài ra, bìu còn 1 nốt nhỏ màu hơi đục nhưng không đau, không ngứa, không rát và không lan ra.

Liệu em có bệnh gì không?

Charles
19-11-2016, 16:25
Bìu của em có mọc một số sợ lông. Ở gốc sợi lông nhìn như là nốt trắng. Đấy là gốc chân lông bình thường hay là nốt trắng của bệnh rồi mới mọc lông ạ? Như thế có bất thường không.

Ngoài ra 1 số chỗ nữa trên bìu cũng có nốt trắng như vậy nhưng không có lông mọc ở trên.

Ngoài ra, bìu còn 1 nốt nhỏ màu hơi đục nhưng không đau, không ngứa, không rát và không lan ra.

Bình thường một nhiều người cũng có lỗ chân lông như bạn, đó không phải biểu hiện bệnh gì đâu.

Tuanmecsedec
19-11-2016, 16:25

Cái này là bình thường thôi bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.