PDA

View Full Version : Điều kiện để đi NVQS 2016

toithaysohai
20-11-2016, 23:54
Anh em nào đã và đang đi lính thì cho e hỏi khám tuyển người ta yêu cầu những gì.e năm nay đủ 18 tuổi và đã được gọi rồi.e muốn đi.à không phải nói là rất muốn đi.không biết có đi được không.! E cao 1m68 cân nặng 54 kg.khỏe và k hay ốm đau.

Nguyen Ha
21-11-2016, 01:47
Anh em nào đã và đang đi lính thì cho e hỏi khám tuyển người ta yêu cầu những gì.e năm nay đủ 18 tuổi và đã được gọi rồi.e muốn đi.à không phải nói là rất muốn đi.không biết có đi được không.! E cao 1m68 cân nặng 54 kg.khỏe và k hay ốm đau.
Có sức khỏe tốt thì không có lý do gì không đi nghĩa vụ quân sự để bảo vệ tổ quốc. Cân nặng, chiều cao, độ tuổi thì đạt rồi. Khi khám nghĩa vụ quân sự họ sẽ cho bạn xét nghiệm máu xem bạn có nhiễm HIV hay không, có nghiện ma túy hay ko...và đo khúc xạ mắt xem bạn có bị cận thị hoặc viễn thị hay không. Nếu đạt tiêu chuẩn thì sẽ có lệnh gọi lên đường nhập ngũ thực
hiện nghĩa vụ quân sự.

toithaysohai
21-11-2016, 06:40
Vâng e cảm ơn chị.tại e xoắn cái vụ hồi trước nên giờ cũng hơi lưỡng lự về việc xét nghiệm máu.chị a

toithaysohai
21-11-2016, 16:55
23 này khám rồi a chị ơi.thật sự e áp lực lắm.k biết thế nào

toithaysohai
08-12-2016, 00:23
Em mới khám NVQS tuần trước.lúc xn máu vs nước tiểu e rất sợ.nhưng e để ý là người ta rút máu mình xong rồi chấm vào 1 bảng bằng giấy.e để ý thì có hiv 1/2 vs hiv 1/3 gì gì đó.vậy cho e hỏi ngta làm thế thì liệu có chính xác k! Và e đã trúng tuyển nhập ngũ rồi

Tuanmecsedec
08-12-2016, 06:46
Em mới khám NVQS tuần trước.lúc xn máu vs nước tiểu e rất sợ.nhưng e để ý là người ta rút máu mình xong rồi chấm vào 1 bảng bằng giấy.e để ý thì có hiv 1/2 vs hiv 1/3 gì gì đó.vậy cho e hỏi ngta làm thế thì liệu có chính xác k! Và e đã trúng tuyển nhập ngũ rồi

Hiện nay có một số cơ sở dùng phương pháp test nhanh để xét nghiệm HIV.Với Test này âm tính thì yên tâm chính xác.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

toithaysohai
08-12-2016, 23:25
Vâng e cảm ơn a ạ.tại vì từ lúc e có nguy cơ đến giờ cũng hơn 5 tháng rồi.vậy chắc yên tâm được rồi

Tuanmecsedec
09-12-2016, 07:14
Vâng e cảm ơn a ạ.tại vì từ lúc e có nguy cơ đến giờ cũng hơn 5 tháng rồi.vậy chắc yên tâm được rồi

Bạn yên tâm đi không cần xoắn nữa.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

toithaysohai
20-12-2016, 22:54
Thôi chết e rồi.giờ qh vs người yêu cũ cũng sợ H.đang quan hệ khoảng 20-30s sợ quá đi tìm bao nhưng k thấy lại quan hệ tiếp đc 1'tí thì đi mua bao.A Tuấn thấy sao ạ

Tuanmecsedec
21-12-2016, 07:58
Thôi chết e rồi.giờ qh vs người yêu cũ cũng sợ H.đang quan hệ khoảng 20-30s sợ quá đi tìm bao nhưng k thấy lại quan hệ tiếp đc 1'tí thì đi mua bao.A Tuấn thấy sao ạ
Nếu biết sợ thì đừng quan hệ với người ta,con gái người ta hiến dâng cho không,quan hệ cho xong lại sợ con gái người ta truyền bệnh cho mình.

Vậy theo lối sống tình dục thoáng của bạn,tình dục bừa bãi của bạn không nghĩ truyền bệnh cho cô gái kia.?.Tuanmecsedec phản cảm những loại đàn ông như thế này.