PDA

View Full Version : Quan hệ gái masage không dùng bcs combo 23 ngày và test nhanh 58 ngày at

đức huy
21-11-2016, 10:48
Xin chào các ac trong diễn đàn em trót daib quan hệ không dùng bcs với gái masage 23 ngày em xn combo ở hòa hảo AT và 58 ngày từ khi có nguy cơ e tets nhanh ở bệnh viện dã liễu TW AT với kết quả này e có thể an tâm chưa ạ, xin a/c tư vấn giúp e

Chuatoigia1989
21-11-2016, 11:55
Vậy là bạn có thể yên tâm nha mình cũng từng vậy . Bạn đợi đủ 12 tuần làm cái chốt nha kq sẽ ko đổi. Mình cũng at combo 23 ngày 7 tuần at test nhanb và mình đơin tới tuần 13 minh lam chốt at test nhanh và at ở combo tuần thứ 14 . Nên vơi kq này là bạn khả quan khá cao .

đức huy
21-11-2016, 12:48
Ừm mình cũng nghĩ vậy, lsau 2 tuần tới giờ mình bị đau nhức cơ khớp thỉnh thoảng hết chỗ này đến chỗ khác, mình nghĩ do stress với công việc mình thức đêm nhiều mong là sẽ không sao

đức huy
21-11-2016, 12:54
Hôm 58 ngày mình đi teslt hiv với các bệnh sSTD kết quả chỉ dương tính với HPV còn lại đều không bị

Chuatoigia1989
21-11-2016, 13:02
Sùi mào gà bạn ráng trị khỏi đi còn h là bạn khả quan khá cao rồi . Kq sẽ không đổi 12 tuần đâu . Kòn tc thì đưng quan trọng vì khi trong thời gian cửa sổ ai cũng vậy do stress đó bạn ? Chúc bạn sức khoẻ

Tuanmecsedec
21-11-2016, 14:14
Xin chào các ac trong diễn đàn em trót daib quan hệ không dùng bcs với gái masage 23 ngày em xn combo ở hòa hảo AT và 58 ngày từ khi có nguy cơ e tets nhanh ở bệnh viện dã liễu TW AT với kết quả này e có thể an tâm chưa ạ, xin a/c tư vấn giúp e

Ừm mình cũng nghĩ vậy, lsau 2 tuần tới giờ mình bị đau nhức cơ khớp thỉnh thoảng hết chỗ này đến chỗ khác, mình nghĩ do stress với công việc mình thức đêm nhiều mong là sẽ không sao

Hai kết quả này bạn đã khả quan rất cao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

đức huy
21-11-2016, 16:20

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Dạ anh Tuấn nói vậy thì e cũng yên tâm phần nào, e cũng đã tham khảo rất nhiều trường hợp của các bạn trên diễn đàn và ở diễn đàn khác, 58 ngày bằng 8 tuần 2 ngày, nếu có thì test chắc chắn sẽ phát hiện ra phảo không anh Tuấn

đức huy
21-11-2016, 16:22
Ban quản trị xóa bài hỏi sai mục đích.

Bạn lưu ý đây là box tư vấn về xét nghiệm,bạn không được hỏi sai mục đích của box.Nếu bài hỏi của bạn hỏi sai mục đích của box thì sẽ bị xóa hoặc chuyển về đúng box và chủ đề này sẽ bị khóa lại.

Tuanmecsedec
21-11-2016, 16:32
Dạ anh Tuấn nói vậy thì e cũng yên tâm phần nào, e cũng đã tham khảo rất nhiều trường hợp của các bạn trên diễn đàn và ở diễn đàn khác, 58 ngày bằng 8 tuần 2 ngày, nếu có thì test chắc chắn sẽ phát hiện ra phảo không anh Tuấn
Bạn yên tâm kết quả đó đi.

đức huy
21-11-2016, 16:36
Em xét nghiệm STD dương tính với HPV mà lạ là em bị nốt nhỏ li ti rải rác ở mu bàn tay dưới cẳng tay và chân, trên đầu gối có 2 3 chấm nhỏ cỡ bằng hạt cát, chứ ở bộ phận sinh dục thì e không có, hôm bữa nó tự mọc lên 1 cái trên dương vật bằng đầu hạt gạo xong tự nó rụng luôn, e cũng k hiểu, trước kia e có bị trên dương vật 1 cái ở bìu 1 cái bẹn 1 cái, và gần hậu môn 1 cái , e có đi khám bác sĩ nói là u nhú sinh dục chứ k phải sùi mào gà, xong bs đốt điện cho e từ đó tới nay gần 1 năm chưa tái phát, tự nhiên hôm bữa mọc lên 1 cái rồi tự nó rụng luôn, có phải nó đang bị đào thải khỏi cơ thể bởi hệ miễn dịch không, vì e tham khảo thấy virus HPV sẽ bị đào thải khỏi cơ thể trong vòng 2 năm, và cũng tùy vào tuýp HPV mắc phải, e nghĩ nếu em bị sùi mào gà thì với thời gian 2 tháng nó đã phát triển nhanh ở bộ phận sinh dục rồi, đằng này lại mọc lung tung trên tay và chân chả hiểu làm sao, chỉ biết là nhiêm HPV

Tuanmecsedec
21-11-2016, 16:49
Em xét nghiệm STD dương tính với HPV mà lạ là em bị nốt nhỏ li ti rải rác ở mu bàn tay dưới cẳng tay và chân, trên đầu gối có 2 3 chấm nhỏ cỡ bằng hạt cát, chứ ở bộ phận sinh dục thì e không có, hôm bữa nó tự mọc lên 1 cái trên dương vật bằng đầu hạt gạo xong tự nó rụng luôn, e cũng k hiểu, trước kia e có bị trên dương vật 1 cái ở bìu 1 cái bẹn 1 cái, và gần hậu môn 1 cái , e có đi khám bác sĩ nói là u nhú sinh dục chứ k phải sùi mào gà, xong bs đốt điện cho e từ đó tới nay gần 1 năm chưa tái phát, tự nhiên hôm bữa mọc lên 1 cái rồi tự nó rụng luôn, có phải nó đang bị đào thải khỏi cơ thể bởi hệ miễn dịch không, vì e tham khảo thấy virus HPV sẽ bị đào thải khỏi cơ thể trong vòng 2 năm, và cũng tùy vào tuýp HPV mắc phải, e nghĩ nếu em bị sùi mào gà thì với thời gian 2 tháng nó đã phát triển nhanh ở bộ phận sinh dục rồi, đằng này lại mọc lung tung trên tay và chân chả hiểu làm sao, chỉ biết là nhiêm HPV

Sùi mào gà sau 2 tháng phát triển lớn rồi bạn.

đức huy
21-11-2016, 17:11
Dạ , tới giờ thì bộ phận sinh dục của em vẫn chưa có biểu hiện gì mà như e nói nó bị ở tay chân thôi

Tuanmecsedec
21-11-2016, 19:04
Dạ , tới giờ thì bộ phận sinh dục của em vẫn chưa có biểu hiện gì mà như e nói nó bị ở tay chân thôi

Bạn yên tâm đi.

đức huy
22-11-2016, 06:02
Bạn yên tâm đi.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại. Hic vậy là kết quả chỉ khả quan thôi hả a tuấn

Tuanmecsedec
22-11-2016, 07:00
Hic vậy là kết quả chỉ khả quan thôi hả a tuấn

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Khi Tuanmecsedec dùng từ khả quan tức là hiện tại chưa có ca nào lật kèo tuần 12.

đức huy
22-11-2016, 07:14
A Tuấn nói vậy thì e cũng tạm yên tâm, với lại e cõn combo At nữa mà phải không a Tuấn

Tuanmecsedec
22-11-2016, 07:27
A Tuấn nói vậy thì e cũng tạm yên tâm, với lại e cõn combo At nữa mà phải không a Tuấn

Bạn yên tâm đi.

đức huy
22-11-2016, 08:06
Bạn yên tâm đi.

Dạ, em cảm ơn anh Tuấn đã tư vấn cho em, em sẽ đợi đủ thời gian và chốt kết quả và sẽ thông báo cho a Tuấn và các ac trên diễn đàn, hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp

đức huy
22-11-2016, 08:08
Hiện tại đã được 66 ngày rồi, sao mà lâu quá không biết

Chuatoigia1989
26-11-2016, 13:05
Yên tâm đi kq ko đổi đâu ?

Charles
26-11-2016, 13:48
Hiện tại đã được 66 ngày rồi, sao mà lâu quá không biết

Bạn đã XN sau nguy cơ 8 tuần âm tính thì yên tâm đi, kết quả 100% không thay đổi ở tuần 12.

đức huy
26-11-2016, 14:20
Bạn đã XN sau nguy cơ 8 tuần âm tính thì yên tâm đi, kết quả 100% không thay đổi ở tuần 12.

Thật không anh trường xuân, em nghĩ 23 ngày combo thì sớm quá, còn 8 tuần test nhanh thì em lại sợ k chính xác, em đọc 1 số tài liệu nói test nhanh trước 3 tháng thì không khẳng định được điều gì,cầu mong là kq sẽ at để em còn có cơ hội làm lại cuộc đời hic

Charles
26-11-2016, 14:23
Thật không anh trường xuân, cầu mong là kq sẽ at để em còn có cơ hội làm lại cuộc đời hic

Bạn yên tâm và hãy sống lành mạnh đi.

đức huy
30-11-2016, 12:53
Thật không anh trường xuân, em nghĩ 23 ngày combo thì sớm quá, còn 8 tuần test nhanh thì em lại sợ k chính xác, em đọc 1 số tài liệu nói test nhanh trước 3 tháng thì không khẳng định được điều gì,cầu mong là kq sẽ at để em còn có cơ hội làm lại cuộc đời hic

Em xin lỗi a tuấn và anh trường xuân, thật tình mà nói thì với những gì a đã tư vấn cho em em cũng muốn yên tâm lắm nhiwng mà không đc anh ạ, 1 tuần nay em phát hiện cổ họng có hạt, em tìm hiểu thì hơi giống như bệnh viêm họng hạt, mà viêm họng cũng là 1 triệu chứng của H, nếu viêm họng hạt thật thì em cũng không lo mấy mà là em đã đi khám nội soi ở phòng khám chuyên khoa tai mũi họng, bác sĩ nói bị viêm họng và cho thuốc, em uống thuốc rồi mà vẫn không khỏi, giờ em lại hoang mang, thật sự hoang mang...

Lục Giang
30-11-2016, 14:06
Em xin lỗi a tuấn và anh trường xuân, thật tình mà nói thì với những gì a đã tư vấn cho em em cũng muốn yên tâm lắm nhiwng mà không đc anh ạ, 1 tuần nay em phát hiện cổ họng có hạt, em tìm hiểu thì hơi giống như bệnh viêm họng hạt, mà viêm họng cũng là 1 triệu chứng của H, nếu viêm họng hạt thật thì em cũng không lo mấy mà là em đã đi khám nội soi ở phòng khám chuyên khoa tai mũi họng, bác sĩ nói bị viêm họng và cho thuốc, em uống thuốc rồi mà vẫn không khỏi, giờ em lại hoang mang, thật sự hoang mang...
Đến hiện tại chưa 1 cơ sở y tế nào trên thế giới dám khanửg định 1 NCH qua triệu chúng, hay 1 số bệnh nào khác ngoài xn máu
bạn đã đc tư vấn ko có nguy cơ mà nhất quyết ko tin, cũng đã xn rồi mà ko tin thì bạn tin gì?
bạn đã nhờ chúng tôi tư vấn rồi khi tư vấn xong bạn ko tin thì hỏi chi hả bạn?, giờ tôi nói bạn an toàn, nói bạn ko nguy cơ gì đến H bạn tin ko?, ko tin thì đừng hỏi nữa nha bạn, mất thời gian, công sức 2 bên,

đức huy
30-11-2016, 14:42
Nguy cơ của em rất cao, qh k bcs mà với lại đối tượng của e là nhân viên mát xa tiếp xúc nhiều nữa, sao a nói là k có nguy cơ

Charles
30-11-2016, 15:54
Nguy cơ của em rất cao, qh k bcs mà với lại đối tượng của e là nhân viên mát xa tiếp xúc nhiều nữa, sao a nói là k có nguy cơ

Dù cao tận mây xanh luôn thì bạn cũng yên tâm với kết quả XN đó đi.

đức huy
30-11-2016, 19:30
Dù cao tận mây xanh luôn thì bạn cũng yên tâm với kết quả XN đó đi.

Thật dự là em rất lo lắng anh à kết quả test nhanh nhiw vậy cũng gần 2 tháng liệu có khi nào thay đổi không

Tuanmecsedec
30-11-2016, 19:47

Bạn yên tâm kết quả đó đi.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Khi Tuanmecsedec dùng từ khả quan tức là hiện tại chưa có ca nào lật kèo tuần 12.

Thật dự là em rất lo lắng anh à kết quả test nhanh nhiw vậy cũng gần 2 tháng liệu có khi nào thay đổi không

Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn.

Tịnh Tâm
30-11-2016, 19:52
LO cũng vậy vì chuyện đã xảy ra. Bạn k tin các kq xn và lời tư vấn của chúng tôi thì chờ kq 3 tháng sẽ biết trắng hay đen.

Lục Giang
01-12-2016, 02:38
nguycơ của bạn dù cao cỡ nào, dù bạn có qh với nguời có H giai đoạn cuối mà ko dùng bcs đi chanưg nữa thì kq xn 8 tuần AT thì đã khẳng định bạn an toàn rồi, còn ko tin vào những gì đc tư vấn, ko tin vào kq xn thì tùy bạn, mún sao đó thì muốn, mún xn típ tục cũng tùy thuộc vào bạn thôi, tự mua dây trói mình, tự chuốc lấy lo lắng, sì trét ko đnág rồi thì hậu quả do sì trét sau này bạn sẽ thấy

đức huy
01-12-2016, 06:07
Em đọc đi đọc lại nhiều lần rồi a tuấn à, nói đúng ra là tại cái triệu chứng viêm họng hạt làm em lo lắng, còn 2 tuần nữa là đủ 12 tuần , anh lục giang nói thật không vậy, hay là chỉ để trấn an em, hic, tại em trót dại mới ra nông nỗi này, có những lỗi lầm có thể sữa chữa, có những lỗi lầm không bao giờ cho ta cơ hội, chỉ biết ân hận, ân hận cũng đã muộn màng

Tuanmecsedec
01-12-2016, 07:00
Em đọc đi đọc lại nhiều lần rồi a tuấn à, nói đúng ra là tại cái triệu chứng viêm họng hạt làm em lo lắng, còn 2 tuần nữa là đủ 12 tuần , anh lục giang nói thật không vậy, hay là chỉ để trấn an em, hic, tại em trót dại mới ra nông nỗi này, có những lỗi lầm có thể sữa chữa, có những lỗi lầm không bao giờ cho ta cơ hội, chỉ biết ân hận, ân hận cũng đã muộn màng

Bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị tư vấn.Kết quả đó không có lật kèo đâu.

đức huy
01-12-2016, 07:24
Dạ, a tuấn nói vậy thì e yên tâm rồi

đức huy
19-12-2016, 20:39
bạn yên tâm,những gì mà ban quản trị tư vấn.kết quả đó không có lật kèo đâu.

nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

a tuấn ơi hôm nay 93 ngày em đi test nhanh ở phòng xn tư nhân, họ chỉ trả lời bằng miệng kết quả at, em có vào xem test thì chỉ thấy 1 vạch mà k thấy máu trên test, em sợ họ nói bừa kq là at, em chờ kết quả khoảng 10 phút, phụ trách phòng xn này là cử nhân, vậy a tuấn cho em hỏi kết quả này có thể tin tưởng đc k

Tuanmecsedec
19-12-2016, 20:41
a tuấn ơi hôm nay 93 ngày em đi test nhanh ở phòng xn tư nhân, họ chỉ trả lời bằng miệng kết quả at, em có vào xem test thì chỉ thấy 1 vạch mà k thấy máu trên test, em sợ họ nói bừa kq là at, em chờ kết quả khoảng 10 phút, phụ trách phòng xn này là cử nhân, vậy a tuấn cho em hỏi kết quả này có thể tin tưởng đc k

Bạn yên tâm an toàn rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

đức huy
21-12-2016, 15:41
Bạn yên tâm an toàn rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

a tuấn ơi bữa em test nhanh em không tin tưởng kết quả đó, em thấy chỗ đó người ta làm sơ sài lắm, em mới đi test combi pt ở medaltec tân bình, giờ chờ kết quả, em lo lắng quá a à

Tuanmecsedec
21-12-2016, 15:46
a tuấn ơi bữa em test nhanh em không tin tưởng kết quả đó, em thấy chỗ đó người ta làm sơ sài lắm, em mới đi test combi pt ở medaltec tân bình, giờ chờ kết quả, em lo lắng quá a à

Bạn nên nhớ khi các cơ sở hoạt động về y tế thì đều phải được cấp phép,chuyện bạn muốn xét nghiệm lại là tùy bạn.Nhưng không vì lo lắng vấn vở của mình,ăn nói làm ảnh hưởng thành viên thì Tuanmecsedec sẽ khóa chủ đề lại.

đức huy
21-12-2016, 17:43
không phải đâu a tuấn, em xl tại vì em lo lắng qua, lúc nãy em vừa đc thông báo ở medaltec kết quả là at sau nguy cơ 95 ngày, vậy là em đã an toanf chưa anh tuấn, có khi nào 6 thangd kết quả thay đỏi không, sao hôm bưaz em tét nhanh cái chị nhân viên ở đó bảo phải 6 tháng mới chắc chắn, tại vì em còn triệu chứng nên em lo lắng lắm ạ,

Nguyen Ha
21-12-2016, 18:23
không phải đâu a tuấn, em xl tại vì em lo lắng qua, lúc nãy em vừa đc thông báo ở medaltec kết quả là at sau nguy cơ 95 ngày, vậy là em đã an toanf chưa anh tuấn, có khi nào 6 thangd kết quả thay đỏi không, sao hôm bưaz em tét nhanh cái chị nhân viên ở đó bảo phải 6 tháng mới chắc chắn, tại vì em còn triệu chứng nên em lo lắng lắm ạ,

Kết quả an toàn 100% rồi

đức huy
21-12-2016, 19:03
có khi nào 6 tháng thay đổi không chị hà, cho em hỏi là combi với combo giống nhau phải không, lúc chiều em thấy chọ nhân viên đánh dấu là anti hiv mà trong phiếu hẹn kết quả lại ghi combi bt

đức huy
21-12-2016, 19:04
em sợ em thuộc trường hợp đặc biệt 6 tháng mới có kháng thể chị hà ơi

Nguyen Ha
21-12-2016, 19:28
có khi nào 6 tháng thay đổi không chị hà, cho em hỏi là combi với combo giống nhau phải không, lúc chiều em thấy chọ nhân viên đánh dấu là anti hiv mà trong phiếu hẹn kết quả lại ghi combi bt

Xét nghiệm sau nguy cơ 12 tuần là rõ trắng đen rồi, giờ ko ai áp dụng chốt sau 6 tháng đâu bạn

Tuanmecsedec
21-12-2016, 19:33

Tuanmecsedec khẳng định bạn đã an toàn.

đức huy
21-12-2016, 21:04
có khi nào 6 tháng em bị lật kèo không anh tuấn

Tuanmecsedec
21-12-2016, 21:05
có khi nào 6 tháng em bị lật kèo không anh tuấn

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn 100% an toàn.

Tịnh Tâm
21-12-2016, 23:57
3 tháng âm tính sau nguy cơ là kết quả khẳng định. Còn bạn k tin đòi 6 tháng thì bạn cứ tự nhiên đi xn. kq cũng vậy.