PDA

View Full Version : Oral sex cho gái mại dâm... giúp em với.

ngulamxin1cohoinho
14-07-2013, 19:11
E chào diễn đàn chào a Tuấn và mọi người, hôm qua e có đi massa mà e kêu cô ấy làm bằng tay, cô ấy làm cho em thì không sao , nhưng lúc đó e có nhậu và e ngu lắm a tuấn à, e có oral sẽ cho co ấy mà chỉ chưa tới 1p, lúc đó em cảm giác âm đạo chưa có dịch tiết còn lưỡi của em thì không có vết thương hay chảy máu. miệng em cũng không có máu, em xuat ra ngoài và làm bằng tay. A tuấn và mọi người ơi như vậy có sao không ạ hôm qua đến giờ là 1 ngày rồi. em có cần uống thuốc phơi nhiễm không, em lo quá em xin chừa không dám nữa, em ngu quá. Mong ý kiến và giúp đỡ A Tuấn và mọi người, cảm ơn diễn đàn.

Tuanmecsedec
14-07-2013, 21:24
E chào diễn đàn chào a Tuấn và mọi người, hôm qua e có đi massa mà e kêu cô ấy làm bằng tay, cô ấy làm cho em thì không sao , nhưng lúc đó e có nhậu và e ngu lắm a tuấn à, e có oral sẽ cho co ấy mà chỉ chưa tới 1p, lúc đó em cảm giác âm đạo chưa có dịch tiết còn lưỡi của em thì không có vết thương hay chảy máu. miệng em cũng không có máu, em xuat ra ngoài và làm bằng tay. A tuấn và mọi người ơi như vậy có sao không ạ hôm qua đến giờ là 1 ngày rồi. em có cần uống thuốc phơi nhiễm không, em lo quá em xin chừa không dám nữa, em ngu quá. Mong ý kiến và giúp đỡ A Tuấn và mọi người, cảm ơn diễn đàn.

Quan hệ bằng cách dùng miệng liếm-mút âm hộ của người phụ nữ, trong các diễn đàn thì đây là chủ đề được nhiều người hỏi.
Mình thấy khá nhiều bạn rất dại dột đi thực hiện hành vì này đối với GÁI Mại DÂM, vì sao dại dột? Âm Đạo của GÁI Mại DÂM không được vệ sinh đúng cách, lại phải thực hiện các hành vi giao hợp thường xuyên, cộng thêm vệ sinh thân thể kém nên xuất hiện các bệnh về phụ khoa như nấm, lậu, giang mai, do đó, NIÊM MẠC ÂM Đạo của GÁI Mại DÂM có nhiều khả năng bị tổn thương, và đây chính là cửa ngõ để lây các bệnh tình dục. Ngoài ra, GÁI Mại DÂM đôi khi cũng bất chấp cả những ngày có hành kinh vẫn hành nghề, do đó, nếu các bạn liếm ÂM Đạo GÁI Mại DÂM thì tôi khuyên không nên.

Các bệnh tình dục như : lậu, giang mai. mào gà .v.v.v hoặc HIV thì mỗi Vi rút khác nhau.Vấn đề Oral sex (kích thích bằng miệng lẫn nhau ). Thật ra không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu... viêm gan siêu vi B,...

Bạn tìm hiểu thêm ở đây:

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://www.diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

ngulamxin1cohoinho
14-07-2013, 21:54
Dạ e có cần uống pep không a Tuấn, e lo quá a tuấn ah, không biết viủt có đi qua đầu lưỡi em không.

Nguyen Ha
14-07-2013, 22:20
Dạ e có cần uống pep không a Tuấn, e lo quá a tuấn ah, không biết viủt có đi qua đầu lưỡi em không.

Bạn không có nguy cơ, không phải dùng Pep.

CrisM
14-07-2013, 22:52
Bạn không cần dùng pep

ngulamxin1cohoinho
29-07-2013, 16:04
E được 2 tuần rồi em thấy người em nó mệt lắm mất anh ah, người em bị nổi mấy cái hột đỏ đỏ, dv cũng có nữa.

SONGLAI
29-07-2013, 16:13
Chào bạn

OS có rất rất rất ít nguy cơ lây nhiễm HIV nhưng bạn có thể lây nhiễm các bệnh tình dục khác : Giang mai.lậu, Chlamdya và siêu vi B...do đó bạn nên đến bệnh viện Da liễu khám các bệnh này.

DanOng_HayNoiKhong_GMD
29-07-2013, 16:23
Thật ra virus trong dịch phụ nữ nằm nhiều ở gần cổ tử cung, còn ở cửa AD rất ít vì nó là chất dịch nhầy từ tuyến Bartholin, dịch này chứa nồng độ virus rất thấp, thành ra việc liếm hôn AD phụ nữ cũng tương tự hành động bạn dùng DV cà cà vào cửa AD, cũng có tiếp xúc với dịch AD nhưng dịch này ko truyền tải HIV cho bạn, ngoài ra việc nước bọt chứa enzyme ức chế HIV rất hiệu quả.

Vì vậy trường hợp của bạn không sao, không cần dùng PEP

ngulamxin1cohoinho
29-07-2013, 16:50
Cảm ơn anh đã tư vấn, nhưng triệu chứng nhiều quá, em lo, còn 2 tuần nữa là 4 tuần, chờ mòn mõi lo lắng, để làm cái combo.

DanOng_HayNoiKhong_GMD
29-07-2013, 16:53
mới 2 tuần triệu chứng nếu có cũng chưa xuất hiện, cứ yên tâm ngủ ngon