PDA

View Full Version : mọi người xem giúp em có nguy cơ không

connome
22-11-2016, 12:44
Em đá bóng bị té lã chỏ vết thương rộng tròn đều gần bằng nắp chai.. 1ngày sau có người lạ bị đứt tay chạm ngay vào vết thương em (em quan sát vết thương của em không thấy chảy máu nữa mà nó có mài hơi đen kèm theo dịch có màu vàng nhưng chưa khô..nó nhão như cơm nhão) như vậy có nguy cơ cần xn không anh chị

Lục Giang
22-11-2016, 13:12
Em đá bóng bị té lã chỏ vết thương rộng tròn đều gần bằng nắp chai.. 1ngày sau có người lạ bị đứt tay chạm ngay vào vết thương em (em quan sát vết thương của em không thấy chảy máu nữa mà nó có mài hơi đen kèm theo dịch có màu vàng nhưng chưa khô..nó nhão như cơm nhão) như vậy có nguy cơ cần xn không anh chị
ko nguy cơ, yên tâm

Tuanmecsedec
22-11-2016, 13:41

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.