PDA

View Full Version : Hoang mang kích dục bằng tay và cạ dương vật ngoài âm đạo

doanqn
22-11-2016, 15:11
Tối qua, 12h đêm em có đi hát karaoke ôm. Ban đầu, cô ấy chỉ làm bằng tay. Nhưng lúc sau vì say quá, em không để ý, cô ấy có dùng âm đạo cạ vào dương vật em (hoặc có thể đã cho vào âm đạo) khoảng 4 5 cái , thì em giật mình tỉnh không cho cô ấy cạ nữa. Em lấy khăn lau dương vật và chỉ cho cô ấy làm bằng tay. Như vậy, em có nguy cơ bị lây nhiễm H hay ko? Nếu em dùng thuốc phơi nhiễm thì tác dụng phụ có nghiêm trọng hay không?
Rất mong nhận được câu trà lời từ diễn đàn!

Tuanmecsedec
22-11-2016, 15:19
Tối qua, 12h đêm em có đi hát karaoke ôm. Ban đầu, cô ấy chỉ làm bằng tay. Nhưng lúc sau vì say quá, em không để ý, cô ấy có dùng âm đạo cạ vào dương vật em (hoặc có thể đã cho vào âm đạo) khoảng 4 5 cái , thì em giật mình tỉnh không cho cô ấy cạ nữa. Em lấy khăn lau dương vật và chỉ cho cô ấy làm bằng tay. Như vậy, em có nguy cơ bị lây nhiễm H hay ko? Nếu em dùng thuốc phơi nhiễm thì tác dụng phụ có nghiêm trọng hay không?

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

doanqn
22-11-2016, 15:30
Cảm ơn Anh Tuấn đã trả lời. Xin anh cho em hỏi thêm:
1. Trường hợp nếu cô ấy bỏ dương vật vào âm đạo & dương vật bị xây xác (vì kích bằng tay) thì nguy cơ bị lây nhiễm của em là có phải không anh?!
2. Thật sự em đang rất lo lắng nên muốn dùng thuốc phơi nhiễm để chắc chắn không mắc bệnh thì có được không?!
3. Em có cần đến các trung tâm phòng chống AIDS để được tư vấn và xét nghiệm hay không ?!

Tuanmecsedec
22-11-2016, 15:33
Cảm ơn Anh Tuấn đã trả lời. Xin anh cho em hỏi thêm:
1. Trường hợp nếu cô ấy bỏ dương vật vào âm đạo & dương vật bị xây xác (vì kích bằng tay) thì nguy cơ bị lây nhiễm của em là có phải không anh?!
2. Thật sự em đang rất lo lắng nên muốn dùng thuốc phơi nhiễm để chắc chắn không mắc bệnh thì có được không?!
3. Em có cần đến các trung tâm phòng chống AIDS để được tư vấn và xét nghiệm hay không ?!

Bạn yên tâm không có nguy cơ,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

doanqn
23-11-2016, 08:22
Dạ, em chỉ sợ dương vật đã vào âm đạo mà em không biết thôi anh ạ. Tính đến giờ đã gần 33 h rồi anh

Tuanmecsedec
23-11-2016, 08:35
Dạ, em chỉ sợ dương vật đã vào âm đạo mà em không biết thôi anh ạ. Tính đến giờ đã gần 33 h rồi anh

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Nguyen Ha
23-11-2016, 13:48
Bạn yên tâm không cần dùng thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

doanqn
13-12-2016, 11:04
Cảm ơn anh/chị!
Bữa giờ em rất hoang mang và lo lắng, lúc nào cũng nghĩ ngợi.
Em nhớ lúc đó lông của GMD có cạ vào dương vật em. Như vậy, dương vật em rất dễ bị xây xác + dịch âm đạo => khả năng nhiễm rất cao.
Tính đến nay đã là 22 ngày rồi, có phương pháp nào chẩn đoán sớm hiv mà không cần phải đội đến 3 tháng ko ạ?
Anh/chị tư vấn giúp em với

Charles
13-12-2016, 11:18
Cảm ơn anh/chị!
Bữa giờ em rất hoang mang và lo lắng, lúc nào cũng nghĩ ngợi.
Em nhớ lúc đó lông của GMD có cạ vào dương vật em. Như vậy, dương vật em rất dễ bị xây xác + dịch âm đạo => khả năng nhiễm rất cao.
Tính đến nay đã là 22 ngày rồi, có phương pháp nào chẩn đoán sớm hiv mà không cần phải đội đến 3 tháng ko ạ?
Anh/chị tư vấn giúp em với

Lông mao bạn làm như gai không bằng mà sợ làm xây xát. Trường hợp bạn không có nguy cơ nên không cần XN đâu.

doanqn
13-12-2016, 11:48
Em chỉ sợ ko xét nghiệm vô tình lây cho bạn gái. Nên em muốn xét nghiệm để biết chính xác anh

Lục Giang
13-12-2016, 12:43
Em chỉ sợ ko xét nghiệm vô tình lây cho bạn gái. Nên em muốn xét nghiệm để biết chính xác anh
bạn cứ ythích ytự dọa và làm khó mình ko ak,
chúg tôi đã xem xét và khanửg định bạn KO NGUY CƠ, thì bạn yên tâm đi, cớ sao nhất nhất ko tin vầo sự thật nhỉ?
ko nguy cơ nên bạn xn ở đâu, lúc nào, pp nào thì vẫn chỉ 1 kq AT mà thôi

Charles
13-12-2016, 15:24

Vậy thì bạn cứ XN theo ý bạn.

Chủ đề này đã tư vấn xong, để tạo điều kiện cho thành viên có thời gian đọc những gì đã được tư vấn BQT khoá topic lại.