PDA

View Full Version : Em nhờ ad tư vấn về HIV ạ

tuananh62
22-11-2016, 22:45
Chào anh, muốn nhờ anh tư vấn về bệnh HIV, cách đây ít nhất 2 hai tháng em có một vài lần đi massage và cách đây 1 tuần em có đi quan hệ với gái mại dâm nhưng em đeo bcs rồi anh ạ. Cách đây hai tháng em có đi masse em hay dùng ngón tay thọc vào cô bé của bạn nữ massae cho em. Đợt gần đây em cảm giác khó thở, ho có đờm, gần đây em có cảm giác sốt nhưng khi đo nhiệt độ thì chỉ 36,5 độ, mặt và sau lưng em mọc nhiều mụn( không biết có phải phát ban hay ko vì trước đây em cũng mọc mụn ở mặt và sau lưng nhưng lâu nay ko bị giờ bị lại). Anh cho em hỏi em có nguy cơ bị nhiễm HIV ko ạ, những biểu hiện của em có phải của HIV ko ạ? Em cảm ơn anh ạ!

Tịnh Tâm
22-11-2016, 22:50
Bạn sử dụng bcs k rách hay tuột thì k có nguy cơ. Bạn k cần lo lắng nhé.

tuananh62
22-11-2016, 23:04
Bạn sử dụng bcs k rách hay tuột thì k có nguy cơ. Bạn k cần lo lắng nhé. Nhưng việc em móc ngón tay vào...của bạn massge có nguy cơ nhiễm ko anh chị?

tuananh62
22-11-2016, 23:07
Em nghĩ lần quan hệ với gái mại dâm thì không sao nhưng những lần trước liệu có nguy cơ bị nhiễm ko ạ? Cách đây 2 tháng chính xác là 59 ngày em ko đi massage nữa, vậy hiện tại em muốn đi xét nghiệm thì xét nghiệm theo phương pháp nào và xét nghiệm như vậy có chính xác không ạ?

Tịnh Tâm
22-11-2016, 23:18
Bạn có xn cũng At vì k có nguy cơ

tuananh62
23-11-2016, 10:08
Cảm ơn ad!

Lục Giang
23-11-2016, 12:43
Chào anh, muốn nhờ anh tư vấn về bệnh HIV, cách đây ít nhất 2 hai tháng em có một vài lần đi massage và cách đây 1 tuần em có đi quan hệ với gái mại dâm nhưng em đeo bcs rồi anh ạ. Cách đây hai tháng em có đi masse em hay dùng ngón tay thọc vào cô bé của bạn nữ massae cho em. Đợt gần đây em cảm giác khó thở, ho có đờm, gần đây em có cảm giác sốt nhưng khi đo nhiệt độ thì chỉ 36,5 độ, mặt và sau lưng em mọc nhiều mụn( không biết có phải phát ban hay ko vì trước đây em cũng mọc mụn ở mặt và sau lưng nhưng lâu nay ko bị giờ bị lại). Anh cho em hỏi em có nguy cơ bị nhiễm HIV ko ạ, những biểu hiện của em có phải của HIV ko ạ? Em cảm ơn anh ạ!

bạn yên tâm, với các hành vi trên ko có hành vi nào có nguy cơ với H cũng như các bệnh std cả
bạn an toàn 100%

Nguyen Ha
23-11-2016, 13:43

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV. Và biểu hiện mà bạn gặp phải cũng không phải của HIV.

Tuanmecsedec
23-11-2016, 13:56

Em nghĩ lần quan hệ với gái mại dâm thì không sao nhưng những lần trước liệu có nguy cơ bị nhiễm ko ạ? Cách đây 2 tháng chính xác là 59 ngày em ko đi massage nữa, vậy hiện tại em muốn đi xét nghiệm thì xét nghiệm theo phương pháp nào và xét nghiệm như vậy có chính xác không ạ?
Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

tuananh62
11-12-2016, 09:26
Anh ơi hôm nay em ngủ dậy thì có hạch ở nách sưng lên và rất đau, đó có phải dấu hiệu không ạ?

Tuanmecsedec
11-12-2016, 09:30
Anh ơi hôm nay em ngủ dậy thì có hạch ở nách sưng lên và rất đau, đó có phải dấu hiệu không ạ?

Bạn có nguy cơ gì đâu mà dấu hiệu bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.