PDA

View Full Version : Chảy máu tay chạm vào tay người nghi ngờ nhiễm hiv

elninot
23-11-2016, 18:49
cho em hỏi là hôm nay em đi đổ xăng, có một bác đi xe lăn đến và nhờ em giúp chỉnh lại cái lốp xe. vậy là em cúi xuống chỉnh cho bác ấy. nhưng không may bị cứa vào tay làm chảy máu và bác ấy chạm vào tay của em. xin hỏi em có nguy cơ bị nhiễm hiv không ạ ? em xin cảm ơn ạ !

Tịnh Tâm
23-11-2016, 19:02
Chỉ vài chữ cho bạn thôi: Ám ảnh tới mức kỳ thị :khi579288:

Nguyen Ha
23-11-2016, 19:02
cho em hỏi là hôm nay em đi đổ xăng, có một bác đi xe lăn đến và nhờ em giúp chỉnh lại cái lốp xe. vậy là em cúi xuống chỉnh cho bác ấy. nhưng không may bị cứa vào tay làm chảy máu và bác ấy chạm vào tay của em. xin hỏi em có nguy cơ bị nhiễm hiv không ạ ? em xin cảm ơn ạ !

Không có nguy cơ bạn ạ.

P/s: Đừng để cái lo lắng thái quá này làm mất đi cái hành động cứu người là nghĩa cử cao đẹp của bạn.

elninot
23-11-2016, 19:06
Vâng ạ. Em yên tâm rồi :D cho em cảm ơn ạ !

Tuanmecsedec
23-11-2016, 20:30

100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.