PDA

View Full Version : Em hoang mang quá !

ChuNam
23-11-2016, 19:43
Anh chị ơi bình thường xe em rất sạch sẽ, bỗng dưng hôm nay gửi xe xong em nhìn thấy một vệt máu khô không biết nó có từ bao giờ, dài khoảng tầm 2 đốt tay ở chỗ mà đầu gối người ngồi sau xe áp vào đấy ạ, em có tìm xung quanh xe và cả trong cốp thì k có vết máu nào nữa, em lo cho người nhà em quá... Liệu có ai hại em thì em và người nhà em có bị sao không. Hix hix

Nguyen Ha
23-11-2016, 19:52
Anh chị ơi bình thường xe em rất sạch sẽ, bỗng dưng hôm nay gửi xe xong em nhìn thấy một vệt máu khô không biết nó có từ bao giờ, dài khoảng tầm 2 đốt tay ở chỗ mà đầu gối người ngồi sau xe áp vào đấy ạ, em có tìm xung quanh xe và cả trong cốp thì k có vết máu nào nữa, em lo cho người nhà em quá... Liệu có ai hại em thì em và người nhà em có bị sao không. Hix hix

HIV không dễ lây như vậy.

ChuNam
23-11-2016, 19:54
HIV không dễ lây như vậy.
vâng ạ, em chỉ sợ ai hại em thôi, huhu

Nguyen Ha
23-11-2016, 19:56
vâng ạ, em chỉ sợ ai hại em thôi, huhu

Hại như vậy làm sao mà lây được.

ChuNam
23-11-2016, 19:58
Hại như vậy làm sao mà lây được.
dạ vâng, cho dù có bôi ra xe em ( máu tươi ) thì có lây được không ạ, em ngồi trước thì không sao nhưng em lo cho người nhà em ngồi sau lỡ mà dính vào vết thương thì .... =((

Nguyen Ha
23-11-2016, 20:19
dạ vâng, cho dù có bôi ra xe em ( máu tươi ) thì có lây được không ạ, em ngồi trước thì không sao nhưng em lo cho người nhà em ngồi sau lỡ mà dính vào vết thương thì .... =((

100% không lây nhiễm như vậy.

ChuNam
23-11-2016, 20:30
100% không lây nhiễm như vậy.
dạ vâng chị

Lục Giang
23-11-2016, 20:37
có nhúng nguyên chiếc xe bạn vô vũng máutoàn xe máu ko là máu dỏ klè đỏ lét rồi cả nàh ngồi lên xe đi dạo quanh thế giới cũn ko đào đâu ra nguy cơ

Tuanmecsedec
23-11-2016, 20:38

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ như vậy.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

ChuNam
23-11-2016, 21:22
có nhúng nguyên chiếc xe bạn vô vũng máutoàn xe máu ko là máu dỏ klè đỏ lét rồi cả nàh ngồi lên xe đi dạo quanh thế giới cũn ko đào đâu ra nguy cơ
Hi a ns thế em yên tâm r. Chỉ lo người nhà dính vào vết thương thôi ạ

ChuNam
23-11-2016, 21:23
Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ như vậy
Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
Dạ vâng, chỉ là lo quá nên hỏi mọi người cho đỡ hoang mang thôi ạ