PDA

View Full Version : Lo lắng nhiễm hiv

Lolanghiiv
24-11-2016, 15:47
Em có hai TH muốn các anh tư vẫn dùm em
Theo em tìm hiểu và được biết hiv tồn tại trong tinh dịch,máu
TH1 là em bị khách bắn rỉ mũi hay gọi là cứt mũi văng vào mép ngay sau đó em đã lấy tay lau đi nếu người khách đó bị hiv thì em có nguy cơ không
TH2 là em kích dục cho khách nhưng không ra sau đó em lại dùng tay đó dụi mắt như vậy có nguy cơ không , lúc đó tay em không dính dịch nào hết , em muốn hỏi là nếu chỉ cầm thân dv sau đó dui mắt có ls không

Tuanmecsedec
24-11-2016, 15:58
Em có hai TH muốn các anh tư vẫn dùm em
Theo em tìm hiểu và được biết hiv tồn tại trong tinh dịch,máu
TH1 là em bị khách bắn rỉ mũi hay gọi là cứt mũi văng vào mép ngay sau đó em đã lấy tay lau đi nếu người khách đó bị hiv thì em có nguy cơ không
TH2 là em kích dục cho khách nhưng không ra sau đó em lại dùng tay đó dụi mắt như vậy có nguy cơ không , lúc đó tay em không dính dịch nào hết , em muốn hỏi là nếu chỉ cầm thân dv sau đó dui mắt có ls không

Nồng độ HIV trong các dịch cơ thể của người có HIV được thể hiện trong bảng sau :

<tbody>
Loại dịch

Lượng HIV

Máu

Rất nhiều

Dịch tiết âm đạo

Nhiều

Tinh dịch

Nhiều

Sữa mẹ

Trung bình

Nước ối

Trung bình

Nước bọt

Hầu như không có

Mồ hôi

Hầu như không có

Nước mắt

Hầu như không có

Nước tiểu

Hầu như không có

</tbody>

Bạn yên tâm,cả hai tình huống bạn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lolanghiiv
24-11-2016, 16:41
Điều em muốn hỏi là rỉa mũi hay gọi là cứt mũi có virut hiv không

Charles
24-11-2016, 16:56

Cứt mũi không có HIV bạn.

Lolanghiiv
24-11-2016, 20:34
Như vậy TH em bị người khác cậy cứt mũi bán văng vào mép cũng không sao ạ

Charles
24-11-2016, 20:38

Không sao bạn.

Tuanmecsedec
24-11-2016, 21:10

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lolanghiiv
25-11-2016, 07:56
Vâng như vậy là TH em không có nguy cơ không cần xét nghiệm ạ
như vậy là cứt mũi không có hiv tồn tại phải không ạ

Tuanmecsedec
25-11-2016, 08:07

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa 100% bạn không có nguy cơ,không cần xét nghiệm.

Nguyen Ha
25-11-2016, 08:11

Không có nguy cơ. Không cần xét nghiệm.

Lolanghiiv
25-11-2016, 09:58
Nhưng sao em cứ cảm thấy lo lo, em nhớ là lúc ý chỉ có cục cứt mũi dính vào môi em, môi em không có vết thương nào cả
Chắc chắn hiv nó không tồn tại ở cứt mũi chứ ạ

Tuanmecsedec
25-11-2016, 09:59
Nhưng sao em cứ cảm thấy lo lo, em nhớ là lúc ý chỉ có cục cứt mũi dính vào môi em, môi em không có vết thương nào cả
Chắc chắn hiv nó không tồn tại ở cứt mũi chứ ạ

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.