PDA

View Full Version : Nghĩ lại thấy sợ kim tiêm đâm

camthaylolangqua
25-11-2016, 19:02
Vừa rồi em có nhậu một quán lơn ở quận 3, đường võ văn Tần, quán tương đối lớn, quán này không phải bia ôm bậy bạ đâu. Đang ngội nhậu con bé tiếp viên đứng sau lưng, nó đụng em thấy đau đau, tê tê, giờ nghĩ lại có khi nào no chơi ác lây kim đâm em không các anh? mà lúc đó em ngồi ở ngoài cùng lộ thiên chứ k phải phòng kin gì đâu, thấy đau ở lưng nên k thể kiêm tra được, em có suy diễn quá k ta, quán lơn như vậy sao nó dám làm chuyện đó đúng không các anh, em thấy sợ quá

Charles
25-11-2016, 19:14
Vừa rồi em có nhậu một quán lơn ở quận 3, đường võ văn Tần, quán tương đối lớn, quán này không phải bia ôm bậy bạ đâu. Đang ngội nhậu con bé tiếp viên đứng sau lưng, nó đụng em thấy đau đau, tê tê, giờ nghĩ lại có khi nào no chơi ác lây kim đâm em không các anh? mà lúc đó em ngồi ở ngoài cùng lộ thiên chứ k phải phòng kin gì đâu, thấy đau ở lưng nên k thể kiêm tra được, em có suy diễn quá k ta, quán lơn như vậy sao nó dám làm chuyện đó đúng không các anh, em thấy sợ quá

Bạn chỉ suy diễn tự dọa mình đứng tim thôi.

Tịnh Tâm
25-11-2016, 19:23
ra đường thiếu gì va quẹt. Đầu óc cứ nghĩ quẹt kim thì có mà nhanh thần kinh đấy. Đừng tự dọa mình làm gì:zk20145:

camthaylolangqua
25-11-2016, 20:07
Em nghĩ lại thấy sợ thôi, quán to vậy chắc không có con nào điên lấy kim đâm khách đang nhậu, không thù oán gì chắc k có lý vậy, hic, chăc em đang suy diễn quá. Tự nhiên rãnh rãnh nghĩ lại thấy sợ, em đang suy diễn đúng k các anh,

Charles
25-11-2016, 20:10
Em nghĩ lại thấy sợ thôi, quán to vậy chắc không có con nào điên lấy kim đâm khách đang nhậu, không thù oán gì chắc k có lý vậy, hic, chăc em đang suy diễn quá. Tự nhiên rãnh rãnh nghĩ lại thấy sợ, em đang suy diễn đúng k các anh,

Bạn thích suy diễn thì sao không mua một cây kim tiêm về nhờ người đâm đúng như tình huống bạn suy diễn bạn sẽ có câu trả lời ngay.

camthaylolangqua
25-11-2016, 20:14
Bạn thích suy diễn thì sao không mua một cây kim tiêm về nhờ người đâm đúng như tình huống bạn suy diễn bạn sẽ có câu trả lời ngay.

Kim đâm sẽ rât đau, em sợ nó đâm nhẹ nhẹ đủ để rách da nên k đủ để đau nhiêu, hic, nhẹ nhẹ rách da cũng đủ lây mà

Charles
25-11-2016, 20:18
Kim đâm sẽ rât đau, em sợ nó đâm nhẹ nhẹ đủ để rách da nên k đủ để đau nhiêu, hic, nhẹ nhẹ rách da cũng đủ lây mà

Cứ thí nghiệm đi sẽ rõ ngay thôi mà.

Tịnh Tâm
25-11-2016, 20:46
Người ta cố tình chích bạn giữa chốn đông người k lẽ tay cầm kim tiêm chà bá, chân đi chầm chậm và canh đâm bạn vừa tới da. Thiệt là công phu quá. Suy diễn như phim:monkeys16:

camthaylolangqua
25-11-2016, 20:52
Hic, em đang tự dọa minh rùi, dạo này đọc báo hay thấy tin ngta ra đường dùng kim đâm ngkhac nên em suy diễn hic, cũng một phần do em ám ảnh kim tiêm

Tuanmecsedec
26-11-2016, 07:46

Những gì bạn kể chỉ là suy diễn,không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.