PDA

View Full Version : Bj và Hj với gái massage. Cần tư vấn.

muathudo
26-11-2016, 10:26
E chào các anh, chị diễn đàn. E có một số thắc mắc mong a chị giải đáp ah.
Hôm kia do đi công tác uống r say lên e có đi massage trá hình. Gái ms có oral cho e tầm 40s rồi oral có bao vì bảo mùi. Sau đó cô ấy làm 1 lúc thì tháo bao ra và hanjob cho e đến lúc ra. E đang rất sợ các bệnh std. Mong a chị tư vấn, và chỉ e cách xét nghiệm... ah. Và theo e biết thì ko có nguy cơ vs hiv p ko ạ. Em cảm ơn các anh, chị. Hôm nay tay e có lên 1 mụn nước bé bé nên e rất hoang mang ạ.

Charles
26-11-2016, 13:28
E chào các anh, chị diễn đàn. E có một số thắc mắc mong a chị giải đáp ah.
Hôm kia do đi công tác uống r say lên e có đi massage trá hình. Gái ms có oral cho e tầm 40s rồi oral có bao vì bảo mùi. Sau đó cô ấy làm 1 lúc thì tháo bao ra và hanjob cho e đến lúc ra. E đang rất sợ các bệnh std. Mong a chị tư vấn, và chỉ e cách xét nghiệm... ah. Và theo e biết thì ko có nguy cơ vs hiv p ko ạ. Em cảm ơn các anh, chị. Hôm nay tay e có lên 1 mụn nước bé bé nên e rất hoang mang ạ.

Vấn đề kích dục bằng miệng trước đây bạn cũng từng được tư vấn rồi, bạn vào đọc lại nhé:

Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.vn/threads/2423-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-so-nhiem-HIV)

muathudo
26-11-2016, 13:56
Vâng ah, nhưng e có băn khoăn là Os tầm 40s thì có khả năng nhiễm STDs không ah. Và 1 tháng e xét nghiệm tất cả đã đủ để yên tâm chưa ạ. Em cảm ơn anh, chị.

Charles
26-11-2016, 13:58
Vâng ah, nhưng e có băn khoăn là Os tầm 40s thì có khả năng nhiễm STDs không ah. Và 1 tháng e xét nghiệm tất cả đã đủ để yên tâm chưa ạ. Em cảm ơn anh, chị.

40s là có nguy cơ với STDs rồi bạn. Nếu sau 1 tháng bạn XN các bệnh này kết quả âm tính thì yên tâm.

muathudo
26-11-2016, 14:01
Vâng ạ, em cảm ơn ạ :)

muathudo
26-11-2016, 15:17
Các anh chị ơi, với 40s thì nguy cơ có cao vs Stds không ah, e lo lắng quá, anh chị giúp e với.

Charles
26-11-2016, 15:58
Các anh chị ơi, với 40s thì nguy cơ có cao vs Stds không ah, e lo lắng quá, anh chị giúp e với.

Nguy cơ được đánh giá CÓ hoặc KHÔNG, chứ không đánh giá cao hay thấp. Bạn có nguy cơ thì cần kiểm tra để biết có nhiễm bệnh hay không.

muathudo
26-11-2016, 16:01
Vâng, em cảm ơn anh ạ.

Lục Giang
26-11-2016, 16:06
có tức là có, ko tức là ko, chúng tôi ko tư vấn 2 hàng bạn nhé
với H thì bạn yên tâmm chỉ nên để ý các bệnh std khác thôi
nói là bao nhiu giây thì nói vui chứ trong lúc lt thì bố thằng nào vác đồng hồ hay bấm đt cnah giờ cả bạn ơi, lúc tê tê phê phê ấy thì đầu óc sáo rỗng chả bố nào nghĩ đc gì xung quanh cả đâu pử đó àm canh gjờ bao nhiu phút, giây, tốt nhất cứ để ý xe có dấu hiệu gì của các bệnh std kia ko và đợi 4 tuần đi xn cái tổng quát ra hết, lo cho sk trước hén , đừng lăn tăn

muathudo
26-11-2016, 16:43
Vâng, em cảm ơn ah

muathudo
01-12-2016, 13:15
Anh chị ơi cho sau os 1 tuần miệng e có nổi mụn( như là mụn nhiệt). E hỏi là e là ng đc gái massage os. E chỉ chạm môi vào mông cô ấy chứ cũng ko làm gì cả. Ở trg hợp này nếu e nhiễm std thì nó chỉ hiện ở dương vật p ko ạ.
Vậy cái mụn là thế nào ạ. E cảm ơn anh chị

Tuanmecsedec
01-12-2016, 14:45
Anh chị ơi cho sau os 1 tuần miệng e có nổi mụn( như là mụn nhiệt). E hỏi là e là ng đc gái massage os. E chỉ chạm môi vào mông cô ấy chứ cũng ko làm gì cả. Ở trg hợp này nếu e nhiễm std thì nó chỉ hiện ở dương vật p ko ạ.
Vậy cái mụn là thế nào ạ. E cảm ơn anh chị

Không sao đâu bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

muathudo
01-12-2016, 15:32
Anh ơi e hỏi nếu có std thì là dương vật trước p ko ah. E lo quá a giúp e vs.

Charles
01-12-2016, 16:46
Anh ơi e hỏi nếu có std thì là dương vật trước p ko ah. E lo quá a giúp e vs.

Các bệnh STDs:

- Lậu thì sau 3 -> 7 ngày có biểu hiện (tiểu đau buốt rát và chảy mủ), nếu không thấy thì yên tâm không bị.

- Sùi mào gà thường có biểu hiện sau nguy cơ 2 tuần đến 90 ngày (người bệnh thấy xuất hiện những sùi nhỏ, mềm, cao lên như những nhú gai màu hồng tươi, đường kính khoảng từ 1-2 mm. Tổn thương cũng có thể là những đĩa bẹt hình tròn nhỏ, bề mặt ráp. Thời gian sau, chúng phát triển to hơn, liên kết với nhau thành một mảng rộng trông giống mào gà hay súp lơ. Bề mặt mềm, mủn ra ẩm ướt, giữa các nhú sùi có thể ấn ra mủ). Nếu sau 90 ngày không có biểu hiện là không bị. Sùi mào gà ở nam giới không có XN, thường chỉ khám khi có biểu hiện;

- Giang mai và viêm gan B phải XN mới rõ, bạn XN sau nguy cơ 4 đến 12 tuần.

muathudo
01-12-2016, 18:30
Anh ơi e hỏi là như th của e là gái massage oral thì nếu dính std thì sẽ có dấu hiệu ở dv chứ ko p ở miệng p ko ạ. Giang ai, mồng gà...

Charles
01-12-2016, 18:46
Anh ơi e hỏi là như th của e là gái massage oral thì nếu dính std thì sẽ có dấu hiệu ở dv chứ ko p ở miệng p ko ạ. Giang ai, mồng gà...

Nếu bị lậu thì tiểu đau buốt rát và chảy mủ; SMG tiếp xúc nơi nào nơi đó có biểu hiện. Còn giang mai và gan B buộc phải XN mới rõ.

muathudo
01-12-2016, 19:01
Vâng. E cảm ơn anh ah.

Tuanmecsedec
01-12-2016, 19:12

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

muathudo
02-12-2016, 13:08
Anh Tuấn ơi, các anh chị ơi e hỏi với, Mấy hôm nay lưỡi e có xuất hiện các vết loét kiểu nhiệt miệng. E hỏi nếu là Giang mai, do gái massage OS thì e sẽ xuất hiện triệu chứng ở Dương vật chứ không phải lưỡi phải không ạ.

Charles
02-12-2016, 18:50
Anh Tuấn ơi, các anh chị ơi e hỏi với, Mấy hôm nay lưỡi e có xuất hiện các vết loét kiểu nhiệt miệng. E hỏi nếu là Giang mai, do gái massage OS thì e sẽ xuất hiện triệu chứng ở Dương vật chứ không phải lưỡi phải không ạ.

BQT trả lời bạn rồi, giang mai muốn biết phải XN chứ không dựa và biểu hiện triệu chứng.

muathudo
03-01-2017, 11:35
Thưa các anh chị, sau nguy cơ 5 tuần e đã test ở Medlatec và kết quả như sau ạ.

<tbody>
Danh mục khám

Kết quả

Đơn vị

Chỉ số bình thường

Ghi chú

HBsAg (Cobas)

0.298

COI

(<1)

Âm tính (Xem chi tiết) (http://medlatec.vn/Service/TestDescription.aspx?test=HBsAg%20%28Cobas%29)

HIV Combi PT (Architect)

0.218

S/CO

(<1.0)

Âm tính (Xem chi tiết) (http://medlatec.vn/Service/TestDescription.aspx?test=HIV%20Combi%20PT%20%28Ar chitect%29)

HBsAb định lượng (Cobas)

<2.00

U/L

(0-10)

HCV Ab (Cobas)

0.044

COI

(< 1.0)

Âm tính (Xem chi tiết) (http://medlatec.vn/Service/TestDescription.aspx?test=HCV%20Ab%20%28Cobas%29)

TPHA

Âm tính

(Âm tính)

</tbody>

Em cũng đi test nhanh ở 50C Hàng Bài các bệnh trên và đều âm tính ah.

Đến nay 5 tuần e cũng chưa có dấu hiệu của sùi mào gà.
Các anh chị cho e hỏi chỉ số HBsAb định lượng e có được nhe tư vấn càng cao càng tốt, vậy kết quả của e nói lên điều gì ạ,
E đã yên tâm và còn những nguy cơ gì nữa ạ? L Người yêu e có nhu cầu mà e ko trốn tránh mãi đc e rất lo lắng. Mong các a chị giúp e với

Tuanmecsedec
03-01-2017, 15:21

<tbody>
Danh mục khám
Kết quả
Đơn vị
Chỉ số bình thường
Ghi chú

HBsAg (Cobas)
0.298
COI
(<1)
Âm tính (Xem chi tiết) (http://medlatec.vn/Service/TestDescription.aspx?test=HBsAg (Cobas))

HIV Combi PT (Architect)
0.218
S/CO
(<1.0)
Âm tính (Xem chi tiết) (http://medlatec.vn/Service/TestDescription.aspx?test=HIV Combi PT (Architect))

HBsAb định lượng (Cobas)
<2.00
U/L
(0-10)

HCV Ab (Cobas)
0.044
COI
(< 1.0)
Âm tính (Xem chi tiết) (http://medlatec.vn/Service/TestDescription.aspx?test=HCV Ab (Cobas))

TPHA
Âm tính

(Âm tính)

</tbody>

Các anh chị cho e hỏi chỉ số HBsAb định lượng e có được nhe tư vấn càng cao càng tốt, vậy kết quả của e nói lên điều gì ạ,
E đã yên tâm và còn những nguy cơ gì nữa ạ? L Người yêu e có nhu cầu mà e ko trốn tránh mãi đc e rất lo lắng. Mong các a chị giúp e với

Bạn hoàn toàn yên tâm kết quả này,HBsAb định lượng bạn cao tức kháng thể nhiều vì vậy bạn không cần tiêm ngừa hoặc bạn đã tiêm ngừa.Còn sùi mào gà sau 5 tuần bạn chưa có biểu hiện thì khả quan cao rồi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nguyen Ha
03-01-2017, 15:25

<tbody>
Danh mục khám

Kết quả

Đơn vị

Chỉ số bình thường

Ghi chú

HBsAg (Cobas)

0.298

COI

(<1)

Âm tính (Xem chi tiết) (http://medlatec.vn/Service/TestDescription.aspx?test=HBsAg%20%28Cobas%29)

HIV Combi PT (Architect)

0.218

S/CO

(<1.0)

Âm tính (Xem chi tiết) (http://medlatec.vn/Service/TestDescription.aspx?test=HIV%20Combi%20PT%20%28Ar chitect%29)

HBsAb định lượng (Cobas)

<2.00

U/L

(0-10)

HCV Ab (Cobas)

0.044

COI

(< 1.0)

Âm tính (Xem chi tiết) (http://medlatec.vn/Service/TestDescription.aspx?test=HCV%20Ab%20%28Cobas%29)

TPHA

Âm tính

(Âm tính)

</tbody>

Ngay từ đầu bạn được tư vấn là không có nguy cơ. Vậy kết quả xét nghiệm này chứng minh những gì BQT tư vấn là đúng.

muathudo
03-01-2017, 23:24
Vâng. Em cảm ơn anh chị ạ.