PDA

View Full Version : Quan hệ không an toàn trong tg ngắn

backforchange
27-11-2016, 11:05
mình có quen bà chị 32 tuổi, có 2 con và ly dị chồng cũng lâu r, 1 đứa 8t, 1 đứa 5t. c ấy cũng có người yêu, nhưng theo lời thì chưa quan hệ lần nào, toàn là ôm nhau ngù. Mình thấy c cũng thật thà lắm, quen c cũng đc 1 tg r. Đến hôm qua, mình và c có men, xong vào nn, mình không mang bcs quan hệ khoảng 15-20 nhịp trong 20s, thấy dịch nhờn tiết ra cũng nhiều, sau đó mang bcs vào quan hệ. Vậy mình có khả năng nhiễm H ko, theo lời c ấy thì sau khi li dị c ko làm chuyện đó với ai cả

Lục Giang
27-11-2016, 11:13
mình có quen bà chị 32 tuổi, có 2 con và ly dị chồng cũng lâu r, 1 đứa 8t, 1 đứa 5t. c ấy cũng có người yêu, nhưng theo lời thì chưa quan hệ lần nào, toàn là ôm nhau ngù. Mình thấy c cũng thật thà lắm, quen c cũng đc 1 tg r. Đến hôm qua, mình và c có men, xong vào nn, mình không mang bcs quan hệ khoảng 15-20 nhịp trong 20s, thấy dịch nhờn tiết ra cũng nhiều, sau đó mang bcs vào quan hệ. Vậy mình có khả năng nhiễm H ko, theo lời c ấy thì sau khi li dị c ko làm chuyện đó với ai cả
ở đời ko tin ai đc bạn ạ, làm gì có ai tự bô bô với bạn là đã qh nhìu lần, nhìu người rồi ak?, đại đa số đều nói như cô gái đó cả, nên đừng quá tin những lời nói đầu môi bạn nhé
nếu như thei bạn nói là qh ko bcs chỉ 20s thì yên tâm , ko đủ thời gian tiếp xúc nên chưa cấu thành nguy cơ,
mà ngộ thiệt, qh mà ai lấy đồng hồ hay đt ra bấm canh giờ đâu nhỉ, 20s qua rất nhanh, mới vừa rà rà rồi nhấp vào ko đã hơn 20s rồi đấy, nhất là lúc thanưg hoa, tê tê lê phê thì chả ai quan tâm đến thời gian hay ngoại cnảh xung quanh cả nên toi thấy đây à vấn đề liên quan sốg còn nên bạn phải cân nhắc và nhớ kĩtôi ko nghĩ, qh vô cuộc rồi nhấp 15-20 nhịp mà chỉ dưới 20s, vì sk và nhìu vấn đề bạn nên từ từ ngẫm nghĩ cho kĩ nhé, vì chỉ cách nhau 10-20s thì tình hình thay đổi rất nhìu

backforchange
27-11-2016, 11:18
Cám ơn lời khuyên của bạn rất nhiều. Mình ước chừng thời gian vậy thôi, vì mình không có rà bên ngoài j cả, chỉ đưa thẳng vào rồi nhịp thôi, mình nhịp nhanh, thièu gian có khi không chính xác nhưng chắc chắn dưới 30s, còn nhịp thì khoảng 15-20 cái thôi. Mình muốn biết về nguy cơ, còn mai mốt chắc ko dám chơi bời thế này nữa đâu

Lục Giang
27-11-2016, 11:36
Cám ơn lời khuyên của bạn rất nhiều. Mình ước chừng thời gian vậy thôi, vì mình không có rà bên ngoài j cả, chỉ đưa thẳng vào rồi nhịp thôi, mình nhịp nhanh, thièu gian có khi không chính xác nhưng chắc chắn dưới 30s, còn nhịp thì khoảng 15-20 cái thôi. Mình muốn biết về nguy cơ, còn mai mốt chắc ko dám chơi bời thế này nữa đâu
dưới 30s thì yên tâm, ko đủ thời gian iếp xúc để vi rut xâm nhập, bạn ko có nguy cơ, nên tránh xa nhũng cám dỗ kiẻu nỳ nhé, đi đêm lắm có ngày gặp ma đó

backforchange
27-11-2016, 12:49
như vậy mình có cần phải dùng pep hay không bạn ơi, trước vì công việc mình phải dùng 1 lần rồi, mà dùng pep vào thì rất dễ tâm lý vì phải kéo dài thời gian chờ kết quả, từ hôm qua đến giờ vẫn chưa hơn 20 tiếng, bạn làm ơn cho mình 1 lời khuyên chân thành nhất với

Charles
27-11-2016, 14:14

Nếu bạn xác định thời gian quan hệ không bao chỉ khoảng 20s thì không sao.

Tuanmecsedec
27-11-2016, 20:00

Nếu thời gian khoảng 20 giây không sao.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.