PDA

View Full Version : E nghi bị rạch đùi

fbicia
27-11-2016, 22:31
Chuyện là tối nay e đi chợ bằng xe máy,vì chợ đông quá với mải xem đồ nên ko để ý,có lúc vào gửi xe e thấy đau rát ở đùi mà đang mặc quần vải dài nên ko xem đc,xung quanh cũng vắng.đến tối về e xem mới thấy vết trầy hẹp dài khoảng 5cm.giữa đoạn trầy ấy có một chỗ bé bằng đầu kim là chảy tí máu còn lại chỉ là vệt đỏ thôi,e nhìn kĩ vết thương kiểu như có gì cứa vào. Anh chị cho e hỏi có phải e bị vật nhọn rạch ko,có nguy cơ và uống thuốc ko ạ ?
Em cảm ơn !

Tịnh Tâm
27-11-2016, 22:33
Trên đời này có cả triệu thứ quẹt vào chảy máu ra được sao cứ đè cây kim đổ tội cho nó vậy. K có nguy cơ nha bạn. sợ quá thì mua lon pepsi về uống rồi đi ngủ đi nhé.

Tuanmecsedec
27-11-2016, 22:36
Chuyện là tối nay e đi chợ bằng xe máy,vì chợ đông quá với mải xem đồ nên ko để ý,có lúc vào gửi xe e thấy đau rát ở đùi mà đang mặc quần vải dài nên ko xem đc,xung quanh cũng vắng.đến tối về e xem mới thấy vết trầy hẹp dài khoảng 5cm.giữa đoạn trầy ấy có một chỗ bé bằng đầu kim là chảy tí máu còn lại chỉ là vệt đỏ thôi,e nhìn kĩ vết thương kiểu như có gì cứa vào. Anh chị cho e hỏi có phải e bị vật nhọn rạch ko,có nguy cơ và uống thuốc ko ạ ?
Em cảm ơn !

Bạn lo lắng suy diễn kim tiêm thôi,bạn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lục Giang
27-11-2016, 23:00
Em cảm ơn !
lo hảo rồi, suy diễn vớ vẩn quá, chỉ là chạy xe vô ý quẹt trúng vật gì đó thôi,
mà chấp lun cây kim của người có H quẹt luôn thì cũng chả bói đâu ra nguy cơ cả, khi nào đâm lút cán rồi bơm máu vô người hãy xoắn bạn nhé