PDA

View Full Version : Vết xước do gãi mạnh bị dính máu

Lyatai
28-11-2016, 12:56
em xin lỗi anh chị tại bị khoá nên em mới tạo chủ đề mới ạ, sáng nay em gãi mạnh thì có vết xứoc như hình vết này giống vết lúc em xảy ra nguy cơ hơn còn hình lúc em gửi là vết sau 1 ngay co nguy cơ nên em lo anh chị đánh giá không chính xác

Charles
28-11-2016, 15:41
em xin lỗi anh chị tại bị khoá nên em mới tạo chủ đề mới ạ, sáng nay em gãi mạnh thì có vết xứoc như hình vết này giống vết lúc em xảy ra nguy cơ hơn còn hình lúc em gửi là vết sau 1 ngay co nguy cơ nên em lo anh chị đánh giá không chính xác

Vết xước này bạn có ngâm cả trong chậu máu cũng không có nguy cơ.

Lục Giang
28-11-2016, 15:47

vết hằn đỏ này ko phải vết trầy, ko phải vết xưiức vì trầy xước là vết va quẹt, gãi có bong, trày da khiến chảy ít máu hoặc ko chảy máu nhưbg có trày bobg ít da, còn đây là vết hằn đỏ, ko trày da, nên hoàn toàn ko rỉ máu hay dịch mô gì hết= ko bao giờ là cửa ngõ xâm nhập vi rut trong mọi tình huống dù có ngâm vô dịch, máu cả 7x7= 49 ngày

Lyatai
28-11-2016, 16:18
Dạ anh Giang vết này là em gãi mạnh gây ra á, tuy không bong da nhưng sờ vào thì nó cộm cộm lên , gần giống như vết em bị lúc nguy cơ nằm trong topic kia á

Lục Giang
28-11-2016, 16:20
Dạ anh Giang vết này là em gãi mạnh gây ra á, tuy không bong da nhưng sờ vào thì nó cộm cộm lên , gần giống như vết em bị lúc nguy cơ nằm trong topic kia á
vết này ko bao giờ là cửa ngõ để vi rut H xâm nhập trong mọi tình huống,

Tuanmecsedec
28-11-2016, 21:00

Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lyatai
29-11-2016, 10:13
Dạ em cảm ơn các anh chị đã tư vấn, cho em hỏi thêm là lúc đấy người em có vài mụn và vài vết lác , máu dính vào đấy thì có nguy cơ không ạ

Charles
29-11-2016, 10:28
Dạ em cảm ơn các anh chị đã tư vấn, cho em hỏi thêm là lúc đấy người em có vài mụn và vài vết lác , máu dính vào đấy thì có nguy cơ không ạ

Cũng không sao.

Tuanmecsedec
29-11-2016, 19:32

Không sao bạn.
Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.