PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

vesochieuxo
28-11-2016, 16:20
Ngày hôm qua em đã dại dột qhtd với gmd. Em chỉ qhtd và đeo bcs ngoài ra không BJ hay hôn hita gì hết. Khi qh xong em có lấy nước đổ vào bcs và thấy bcs ko bỉ rỉ hay xì nước gì cả. Anh chị cho em hỏi hành vi của em như vậy thì nguy cơ cao ko? Em cảm ơn anh chị

Lục Giang
28-11-2016, 16:22
Ngày hôm qua em đã dại dột qhtd với gmd. Em chỉ qhtd và đeo bcs ngoài ra không BJ hay hôn hita gì hết. Khi qh xong em có lấy nước đổ vào bcs và thấy bcs ko bỉ rỉ hay xì nước gì cả. Anh chị cho em hỏi hành vi của em như vậy thì nguy cơ cao ko? Em cảm ơn anh chị
qh td có bcs và bcs ko thủng, ko rách thì an toàn tuyêt đối, th bạn ko có nguy cơ với bất cứ bệnh std nào cả

Charles
28-11-2016, 16:23

Theo những gì bạn kể là tình dục an toàn. Bạn hoàn toàn yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
28-11-2016, 20:24

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể là tình dục an toàn không có nguy cơ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

vesochieuxo
28-11-2016, 20:44
Anh chị cho em hỏi 1 câu cuối nha!!! Lúc qh xong e thấy trên cổ của em có vết đỏ em sợ gmd cào hay cắn vô quá . Ko biết vậy có nguy cơ ko nữa

Lục Giang
28-11-2016, 20:46
Anh chị cho em hỏi 1 câu cuối nha!!! Lúc qh xong e thấy trên cổ của em có vết đỏ em sợ gmd cào hay cắn vô quá . Ko biết vậy có nguy cơ ko nữa
hoàn toàn ko có nguy cơ, H ko lây qua cào, cấu, cắn, nanự mụn.....
yên tâm nhé
hứa là câu cuối rồi nhé

Tuanmecsedec
28-11-2016, 20:55

Không sao bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

vesochieuxo
28-11-2016, 21:20
Anh ơi bcs lúc em vô thùng rác trong phòng vệ sinh để lấy ra kiểm tra có thủng hay ko thì cầm lên như vậy thì dính nước nhờn của gmd , hic em vô ý không nhớ nên lấy tay đó dụi mắt luôn giờ em lo quá mấy anh ơi. Như vậy có nguy cơ ko?

Tuanmecsedec
28-11-2016, 21:51
Anh ơi bcs lúc em vô thùng rác trong phòng vệ sinh để lấy ra kiểm tra có thủng hay ko thì cầm lên như vậy thì dính nước nhờn của gmd , hic em vô ý không nhớ nên lấy tay đó dụi mắt luôn giờ em lo quá mấy anh ơi. Như vậy có nguy cơ ko?

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.