PDA

View Full Version : Tham khảo ý kiến về triệu chứng hiv.

minhbeo96
28-11-2016, 23:13
E tên minh.năm nay e 21t.e muốn tham khảo mọi ng 1 tí.dạo gần đây tay e có bị nổi vài nốt như kiểu bị muỗi đốt.cũng ngứa.mà mãi k khỏi.mọi ng cho e biết liệu đấy có phải triệu chứng của bệnh hiv k ạ

Tịnh Tâm
28-11-2016, 23:14
Hiv k nhận biết qua triệu chứng. Chỉ xét hành vi bạn có nguy cơ hay k có nguy cơ để tư vấn xn hay k cần xn.

minhbeo96
28-11-2016, 23:28
K nhận biết qua triệu chứng thì bây giờ có cách nào nhận biết hay thử để biết tình đc mình có bị bệnh k ạ.môi trường làm việc của e hay tiếp xúc vs căn bệnh này.nên cũng muốn tham khảo qua ạ.

Lục Giang
28-11-2016, 23:59
K nhận biết qua triệu chứng thì bây giờ có cách nào nhận biết hay thử để biết tình đc mình có bị bệnh k ạ.môi trường làm việc của e hay tiếp xúc vs căn bệnh này.nên cũng muốn tham khảo qua ạ.
6 tháng đi xn định kì 1 lần để đảm bảo thôi, chứ hiện tại chưa 1 cơ sở y học và khoa học nào dám khanửg định NCH hay ko thông qua triệu chứng hay gì cả ngoài xn máu ra

Tuanmecsedec
29-11-2016, 07:33
E tên minh.năm nay e 21t.e muốn tham khảo mọi ng 1 tí.dạo gần đây tay e có bị nổi vài nốt như kiểu bị muỗi đốt.cũng ngứa.mà mãi k khỏi.mọi ng cho e biết liệu đấy có phải triệu chứng của bệnh hiv k ạ

Hoàn toàn không có biểu hiện hay triệu chứng nào ĐẶC TRƯNG cho đó là của HIV.Ngoài việc chỉ đi xét nghiệm,nếu có nghi ngờ.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
29-11-2016, 08:55

Không có triệu chứng đặc trưng nào để nhận biết HIV, muốn biết duy nhất chỉ có XN máu.