PDA

View Full Version : lỡ dại kích dục bằng miệng

nuong
29-11-2016, 15:53
Hồi nảy em có lỡ dại bú dương vật của 1 người đàn ông..anh ta bắn tinh nhiều và xa lắm ạ..nhiều ra phọt phọt nghe tiếng rõ luôn..
Em thấy bắn xa quá thì em né nhưng em lo không biết có dính vào mắt em hay không..
Lát sau em rửa tay rồi rờ vào khóe mắt thì thấy khóe mắt nhớt nhớt

Lục Giang
29-11-2016, 16:09
Hồi nảy em có lỡ dại bú dương vật của 1 người đàn ông..anh ta bắn tinh nhiều và xa lắm ạ..nhiều ra phọt phọt nghe tiếng rõ luôn..
Em thấy bắn xa quá thì em né nhưng em lo không biết có dính vào mắt em hay không..
mắt là cơ quan nhạy cảm nhất trong cơ thể con người, nên bất cứ vật thể lạ nào vào mắt mắt sẽ ngay lập tức có phản ứng chớp liên tục để đẩy vật thể lạ ra ngoài và tiết nước mắt để làm sạch và bảo vệ mắt, nên bạn yên tâm, ko có chuyện tinh trùng dính vô mắt mà ko biết, ngay cả nước bt vô mắt là ta đã nhận biết ngay ra rồi, ko tin bạn thử nhỏ vài giọt nước vào mắt xem
bạn ko có nguy ơ với H nhưng với hàng vi OS với nguoiừ ko rõ tình trạng sk của nguời ấy thì bạn có nguy cơ lây nhiễm lậu, gm, smg, vgB, bạn nên để ý thăm khám nhé

nuong
29-11-2016, 16:14
Bị văn trúng mắt rồi..

nuong
29-11-2016, 16:40
Ai giúp em mua thuốc Pep được không

Lục Giang
29-11-2016, 16:46
bạn nên bình tĩnh, ko dễ gì trúng mắt đc đâu, nếu trúng mắt bạn sẽ nhận ra ngay lập tức thôi, cìn nếu thực sự tinh trùng có bắn vô mắt bạn thật thì bạn đến bệnh viện tỉnh hay trung tâm opc, để đc tư vấn và hướng dẫn
pep ko phải thuốc bổ nên cần phải cân nhắc kĩ, và hãy đến bv hay opc để đc tư vấn kĩ lưỡng nhé

Tuanmecsedec
29-11-2016, 19:13

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuanmecsedec
29-11-2016, 19:16
Bị văn trúng mắt rồi..

Bạn cung cấp thông tin thì phải chính xác và rõ ràng.Như vậy ban quản trị mới tư vấn chuẩn.Con mắt có giác quan rất nhạy cảm,bất kỳ thứ gì bay vào thì biết ngay.

Chứ bạn đừng có kiểu ( Bị văng trúng vào mắt rồi ).Bạn nên nhớ bạn hỏi sao thì tư vấn vậy,khi ấy bạn là người chịu trách nhiệm những gì bạn cung cấp.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

nuong
01-12-2016, 01:07
Vậy ví dụ tay đang dính tinh trùng, hoặc chưa rửa sạch, mà dụi vào mắt thì có sao không ạ

Lục Giang
01-12-2016, 02:10
Vậy ví dụ tay đang dính tinh trùng, hoặc chưa rửa sạch, mà dụi vào mắt thì có sao không ạ
chúg tôi tư vấ cho thành viên khi thành viuên trình bày rõ ràng tình huống của mình chcứ ko tư vấn kiểu ví dụ, nếu như... bạn ak

Tuanmecsedec
01-12-2016, 06:52

Ban quản trị không tư vấn dạng bài viết hỏi : Ví vụ,giả sử,nếu ....Bạn còn hỏi dạng như vậy nữa thì chủ đề này khóa lại.