PDA

View Full Version : đầy đủ triệu chứng sau 2 tuần , test nhanh 63 ngày ât

haycuuem
29-11-2016, 16:53
Chào các anh chị thành viên ban quản trị , em xin trình bày trường hợp của em ạ nguy cơ của em là qhtd ko an toàn với người lạ mà chưa rõ tình trạng sức khỏe , sau nguy cơ đúng 2 tuần sức khỏe của em giảm sút rõ rệt , cơ thể mệt mỏi vô cùng , đau đầu ,đau vai gáy , phát ban đỏ hồng ban xung quanh viền trắng , trắng quanh miệng .,, chân tay run ..đêm nằm đổ mồ hôi lạnh mặc dù thời tiết đang lạnh .. nổi hạch đau dưới hàm ..sau đó trong vòng 2 tháng người em vẫn mệt mỏi ..thở nông ,làm việc gì một chút là thở và ra mồ hôi .... với những triệu chứng trên em nghĩ mình nhiễm đến 90%

hôm qua em đã làm test nhanh sau 63 ngày kết quả ât , mặc dù vậy em vẫn vô cùng tuyệt vọng và chán nản

mong anh chị cho em lời khuyên!!!

Lục Giang
29-11-2016, 16:59
Chào các anh chị thành viên ban quản trị , em xin trình bày trường hợp của em ạ nguy cơ của em là qhtd ko an toàn với người lạ mà chưa rõ tình trạng sức khỏe , sau nguy cơ đúng 2 tuần sức khỏe của em giảm sút rõ rệt , cơ thể mệt mỏi vô cùng , đau đầu ,đau vai gáy , phát ban đỏ hồng ban xung quanh viền trắng , trắng quanh miệng .,, chân tay run ..đêm nằm đổ mồ hôi lạnh mặc dù thời tiết đang lạnh .. nổi hạch đau dưới hàm ..sau đó trong vòng 2 tháng người em vẫn mệt mỏi ..thở nông ,làm việc gì một chút là thở và ra mồ hôi .... với những triệu chứng trên em nghĩ mình nhiễm đến 90%

hôm qua em đã làm test nhanh sau 63 ngày kết quả ât , mặc dù vậy em vẫn vô cùng tuyệt vọng và chán nản

chòi oi chòi, chưa chi mà tự khanửg định mình nhiễm H, tôi là tôi ghét những người như vậy lắm,
xn 63 ngày at thì an toàn roài, yên tâm roài, ko vui mừng mà còn chán nản là sao?, điệu này H ko thấy mà chết yểu do hoang tuởng và bạc đãi bản thân là chắc chắn rồi
yên tâm với kq này đi, ko bói đâu ra con H đâu
nếu cần người tư vấn tâm lý, giúp giải tỏa thì alô tôi, tôi sẽ giúp bạn trong hết khả nanưg của mình

Tuanmecsedec
29-11-2016, 19:24

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,sau 63 ngày bạn xét nghiệm âm tính cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn thì yên tâm mình không nhiễm là rất cao. .

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

haycuuem
30-11-2016, 14:42
hiện giờ em vô cùng mêt mỏi ,thở nông ..chân tay run . hạch hàm hạch bẹn nổi đau ,ban dạng xuất huyết dưới da nổi khắp người .em vô cùng buồn và tuyệt vọng giờ em không biết làm thế nào nữa mong anh chị cho em lời khuyên

em nghĩ mình khó thoát

Charles
30-11-2016, 15:50

9 tuần âm tính thì yên tâm không nhiễm HIV rồi, chốt ở tuần 12 kết quả sẽ không thay đổi.

haycuuem
30-11-2016, 15:55
9 tuần âm tính thì yên tâm không nhiễm HIV rồi, chốt ở tuần 12 kết quả sẽ không thay đổi.

thưa anh , hiện tai người em rất mệt mỏi suốt 2 tháng qua , ban đỏ nổi ,hạch nổi ...em nghĩ mình chẳng còn hi vọng gì nữa khi sau nguy cơ đúng 2 tuần và đầy đủ triệu chứng ... giờ em đang rất hoang mang và bế tắc :(

Charles
30-11-2016, 16:11
thưa anh , hiện tai người em rất mệt mỏi suốt 2 tháng qua , ban đỏ nổi ,hạch nổi ...em nghĩ mình chẳng còn hi vọng gì nữa khi sau nguy cơ đúng 2 tuần và đầy đủ triệu chứng ... giờ em đang rất hoang mang và bế tắc :(

Do bạn lo lắng quá thôi. Hãy yên tâm với kết quả đó và thư giãn thì các triệu chứng cũng sẽ hết.

Tuanmecsedec
30-11-2016, 19:21
hiện giờ em vô cùng mêt mỏi ,thở nông ..chân tay run . hạch hàm hạch bẹn nổi đau ,ban dạng xuất huyết dưới da nổi khắp người .em vô cùng buồn và tuyệt vọng giờ em không biết làm thế nào nữa mong anh chị cho em lời khuyên

em nghĩ mình khó thoát

Do bạn lo lắng nên Stress gây ra thôi,bạn yên tâm kết quả đó.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

haycuuem
05-12-2016, 20:38
chẳng còn hi vọng gì nữa rồi anh chị ạ. người vẫn mệt mỏi đến nay suốt 2 tháng rồi , chân tay run lẩy bây . tay giờ không cầm nổi đũa ăn cơm nữa rồi ......................

Tuanmecsedec
05-12-2016, 20:41
chẳng còn hi vọng gì nữa rồi anh chị ạ. người vẫn mệt mỏi đến nay suốt 2 tháng rồi , chân tay run lẩy bây . tay giờ không cầm nổi đũa ăn cơm nữa rồi ......................

Bạn lo lắng như vậy thì thử hỏi không gây ra những hiện tượng này.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lục Giang
05-12-2016, 20:44
tha thiết đề nghị BQT nên khóa topic này lại để tv có thời gian suy nghĩ lại những gì đã đc tư vấn và suy nghĩ lại bản thân mình, có thời gian tìm hỉu thêm thông tin chứ tôi tháy tv này ko hề tin tưởng những gì đ ctư vấn cũng như ko tôn trọng BQT cũng như toàn diễn đàn này, mặc dù đã đc tư vấn kĩ, đc khănhgr định ko nguy cơ, và khuyên bảo nhìu nhưng luôn khảng định mình là NCH, như vậy là thiếu tôn trọng người tư vấn, cố tình làm các thành viên khác hoang mang, ăn nói vớ vẩn và thiếu suy nghĩ

haycuuem
06-12-2016, 06:56
càng ngày càng chán nản và tuyệt vọng .. người mệt mỏi thở không nổi nữa rồi kéo dài đến nay hơn 2 tháng , chẳng có bệnh nào mà lại như vậy ngoại trừ nó đã nhiễm vào máu ..... , chân tay nhức nhối đau buốt hàng ngày ,run rẩy tê cứng , cầm đôi đũa ăn không nổi , chẳng còn chút hi vọng nào nữa

ngày 12/12 định mệnh đang đến rồi , dù có thế nào cũng phải chiến đấu thôiii

Tuanmecsedec
06-12-2016, 07:07
càng ngày càng chán nản và tuyệt vọng .. người mệt mỏi thở không nổi nữa rồi kéo dài đến nay hơn 2 tháng , chẳng có bệnh nào mà lại như vậy ngoại trừ nó đã nhiễm vào máu ..... , chân tay nhức nhối đau buốt hàng ngày ,run rẩy tê cứng , cầm đôi đũa ăn không nổi , chẳng còn chút hi vọng nào nữa

Bạn tào lao mía lao quá.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
06-12-2016, 19:57

Bạn hết hi vọng thật rồi, vì đã 9 tuần ÂT thì làm gì còn cơ hội lật kèo.

haycuuem
06-12-2016, 20:20
Bạn hết hi vọng thật rồi, vì đã 9 tuần ÂT thì làm gì còn cơ hội lật kèo.

em cám ơn anh chị đã động viên em ạ! cơ thể em thế nào em biết rõ nhất ạ! em cũng ở hưng yên , em ở yên mỹ , hi vọng nếu kq xâú sau này đc chia sẽ với anh chị nhiều ạ .
em ngoan hiền chẳng chơi bời gì ... đúng là chẳng có gì là không thể sảy ra :(((

Một Tấm Lòng
06-12-2016, 20:32
Cố lên bạn, mình từng vào trường hợp của bạn. Hãy tin vào a/c tư vấn. Điểm tựa rất lớn và tin cậy đó bạn. Thân !!!

haycuuem
12-12-2016, 15:55
-em vừa làm xn ở 50c hàng bài , họ tư vấn bảo làm 3pp và bảo thanh toán 700k , em xin biên lai thì họ không cho , em nghĩ mình đã bị lừa ........... họ bảo chiều mai sẽ có kết quả và thông báo qua điện thoại

-em cũng vừa qua khoa truyền nhiễm bệnh viện bạch mai ..chiều nay họ bảo sẽ có kết quả .. nếu nghi nhờ .. chiều mai sẽ có kq

-giờ người rất mệt và choáng váng...

Charles
12-12-2016, 16:23
-em vừa làm xn ở 50c hàng bài , họ tư vấn bảo làm 3pp và bảo thanh toán 700k , em xin biên lai thì họ không cho , em nghĩ mình đã bị lừa ........... họ bảo chiều mai sẽ có kết quả và thông báo qua điện thoại

-em cũng vừa qua khoa truyền nhiễm bệnh viện bạch mai ..chiều nay họ bảo sẽ có kết quả .. nếu nghi nhờ .. chiều mai sẽ có kq

-giờ người rất mệt và choáng váng...

Bạn sẽ nhận kết quả âm tính.

haycuuem
12-12-2016, 16:25
Bạn sẽ nhận kết quả âm tính.

anh ơi 50c hàng bài có 3pp không ạ , và họ đòi 700k , ko có biên lai nữa, em làm trên tầng 2
em nghĩ mình đã bị lừa , và họ chỉ có test nhanh , lên thông báo để tránh những trường hợp khác tương tự

haycuuem
12-12-2016, 16:26
kết quả em sẽ thông báo trên topic này , hôm nay tròn 91 ngày

Charles
12-12-2016, 16:34
anh ơi 50c hàng bài có 3pp không ạ , và họ đòi 700k , ko có biên lai nữa, em làm trên tầng 2
em nghĩ mình đã bị lừa , và họ chỉ có test nhanh , lên thông báo để tránh những trường hợp khác tương tự

Giờ thì không biết có không nhưng cách đây hơn chục năm chính tôi đến đó XN thì không có 3PP. Vấn đề quan trọng là thời gian đã đủ thì dù XN phương pháp nào cũng chính xác 100%.

haycuuem
12-12-2016, 16:46
em làm khoa truyền nhiễm bệnh viện bạch mai họ bảo thông báo qua điện thoại không biết có chính xác ko nữa

Charles
12-12-2016, 19:16
em làm khoa truyền nhiễm bệnh viện bạch mai họ bảo thông báo qua điện thoại không biết có chính xác ko nữa

Nếu kết quả là âm tính thì họ sẽ thông báo qua ĐT, còn nếu kết quả có vấn đề họ sẽ yêu cầu bạn tới tận nơi nhận kết quả.

haycuuem
12-12-2016, 19:35
Nếu kết quả là âm tính thì họ sẽ thông báo qua ĐT, còn nếu kết quả có vấn đề họ sẽ yêu cầu bạn tới tận nơi nhận kết quả.theo như biên lai thu tiền thì nó cũng là combo hiv ag/ab hôm nay là 91 ngày sau nguy cơ ... cơ thể em vẫn vô cùng mêt mỏi , choáng váng ..với kết quả dù tốt hay xấu có thể tin tưởng bao nhiêu % ạ ...

Charles
12-12-2016, 19:45
theo như biên lai thu tiền thì nó cũng là combo hiv ag/ab hôm nay là 91 ngày sau nguy cơ ... cơ thể em vẫn vô cùng mêt mỏi , choáng váng ..với kết quả dù tốt hay xấu có thể tin tưởng bao nhiêu % ạ ...

Kết quả 91 ngày thì tin tưởng 100% rồi.

haycuuem
12-12-2016, 19:45
quả này thoát nạn sang năm lấy vợ anh/chị ạ :(((((((((((((((((((((((.

Lục Giang
12-12-2016, 19:48
có nạn đâu mà thoát, vui vẻ đi bợn, lấy vợ về cho vk quản thúc boét đi

Nguyen Ha
12-12-2016, 19:48

HIV yên tâm không bị rồi. Còn bệnh thần kinh không bị thì nên mổ bò ăn mừng.

haycuuem
12-12-2016, 19:52
HIV yên tâm không bị rồi. Còn bệnh thần kinh không bị thì nên mổ bò ăn mừng.

yên tâm sao nổi chị ơi ... vẫn mệt rã rời chân tay run lẩy bẩy chị ơi ..... đi lên hn tí về mà xíu nữa phải thở oxy

Charles
12-12-2016, 19:56
yên tâm sao nổi chị ơi ... vẫn mệt rã rời chân tay run lẩy bẩy chị ơi ..... đi lên hn tí về mà xíu nữa phải thở oxy

Bạn còn stress thì còn nhiều bệnh nữa chứ không chỉ thế.

haycuuem
12-12-2016, 19:58
Bạn còn stress thì còn nhiều bệnh nữa chứ không chỉ thế.

e khỏe như trâu ấy , từ hôm đó đến giờ mới thế này ,,,,, chẳng thể suy nghĩ mà bị thế này đc anh à ..... nhưng dù sao cứ tạm thời tin kq này .. hôm nào lên bạch mai kiểm tra toàn bộ xem thế nào

Nguyen Ha
12-12-2016, 19:58

Nói thật nhé, đừng mất lòng. Tôi khuyên bạn 1 câu chân thành là nên đi kiểm tra xem có vấn đề gì về thần kinh không, tiện thể kiểm tra sức khỏe tổng quát đi, đừng ngồi đó mà đổ tại H. H không bị mà bị thần kinh thì khổ, bệnh thần kinh còn nguy hiểm hơn H nhiều.

haycuuem
12-12-2016, 20:02
Nói thật nhé, đừng mất lòng. Tôi khuyên bạn 1 câu chân thành là nên đi kiểm tra xem có vấn đề gì về thần kinh không, tiện thể kiểm tra sức khỏe tổng quát đi, đừng ngồi đó mà đổ tại H. H không bị mà bị thần kinh thì khổ, bệnh thần kinh còn nguy hiểm hơn H nhiều.

cầu mong là thần kinh suốt đời được thì tốt quá chị ơi .. suốt ngày vui vẻ tự do .. nghe chửi vẫn cười nghe mắng vẫn vui ....... chứ càng lớn càng mệt mỏi lắm . làm người khổ quá đi mà !! hehe

Charles
12-12-2016, 20:02
e khỏe như trâu ấy , từ hôm đó đến giờ mới thế này ,,,,, chẳng thể suy nghĩ mà bị thế này đc anh à ..... nhưng dù sao cứ tạm thời tin kq này .. hôm nào lên bạch mai kiểm tra toàn bộ xem thế nào

Dù nhiều người có HIV thật thì người ta vẫn khỏe mạnh bao nhiêu năm trời.

Khi tinh thần suy sụp thì đời người như xuống dốc không phanh, chỉ cần một thời gian ngắn đã khiến không ai nhận ra mình nữa. Bạn không tin cứ soi gương mà xem.

haycuuem
12-12-2016, 20:04
Dù nhiều người có HIV thật thì người ta vẫn khỏe mạnh bao nhiêu năm trời.

Khi tinh thần suy sụp thì đời người như xuống dốc không phanh, chỉ cần một thời gian ngắn đã khiến không ai nhận ra mình nữa. Bạn không tin cứ soi gương mà xem.
đẹp trai ra nhiều chứ anh ơi , em giảm đc 5kg mà ko cần tập gym đấy . vòng 3 giờ thon như vòng 2 .. hì

Tuanmecsedec
12-12-2016, 20:20
theo như biên lai thu tiền thì nó cũng là combo hiv ag/ab hôm nay là 91 ngày sau nguy cơ ... cơ thể em vẫn vô cùng mêt mỏi , choáng váng ..với kết quả dù tốt hay xấu có thể tin tưởng bao nhiêu % ạ ...

91 ngày cho dù là phương pháp nào cũng an toàn 100% rồi bạn.