PDA

View Full Version : cám giác thấy hơi lo

lainuaroi
30-11-2016, 13:15
Sáng em vô cho tiệm tạp hoa mua gói thuốc, chô đang có ông kia xăm cánh tay ngồi uống cafe, luc bà chủ đưa gói thuốc cho em, thì thấy hơi ngứ + hơi hơi , em có đưa tay lên gãi hic , em đang nghĩ ông kia phóng kim tiêm trúng nên ngưa, em thấy lo quá, lúc em quay lại thì thấy ông ngồi uống bình thương không có cử chỉ gì gọi là phóng kim cả, mà sao thấy lo lo

Lục Giang
30-11-2016, 14:23
Sáng em vô cho tiệm tạp hoa mua gói thuốc, chô đang có ông kia xăm cánh tay ngồi uống cafe, luc bà chủ đưa gói thuốc cho em, thì thấy hơi ngứ + hơi hơi , em có đưa tay lên gãi hic , em đang nghĩ ông kia phóng kim tiêm trúng nên ngưa, em thấy lo quá, lúc em quay lại thì thấy ông ngồi uống bình thương không có cử chỉ gì gọi là phóng kim cả, mà sao thấy lo lo
ôi lạy CHÚA tôi, bạn suy diễn thì cũng vừa vừa phải phải thôi, ai rnảh hơi mà đi phóng kim tiêm cho bạn, kim tiêm mà phóng trúng thì bạn la như lợn bị chọc tiết ý chứ ở đó mà ngứa ngứa, cứ mạnh dạn mua kim tiêm về nhờ nguời ta phóng vô nguời bạn thử sẽ biết nhé, ăn nói bậy bạ, vu khống nguời khác như vậy thì nếu nguời kia biết đc suy nghĩ của bạn về họ vậy thì họ ko táng cho bạn vài cục gạch thì oan ức cho bạn lắm

lainuaroi
30-11-2016, 15:26
Lỡ nó phóng qua mà nhẹ nhẹ đủ ngứa va hơi đau đau thì có sao không anh.

Charles
30-11-2016, 16:01

Chủ đề của bạn suy diễn - hoang tưởng toàn tập.

Tuanmecsedec
30-11-2016, 19:01

Bạn đừng hoang tưởng quá.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tịnh Tâm
30-11-2016, 19:57

nói k phải xúi dại chứ bạn mua về tự phóng xem sao. chắc khóc thét lên như lợn bị chọc tiết. Hoang tưởng đến mức hoang đường:monkeys16:

lainuaroi
01-12-2016, 07:47
CHo em hỏi, nếu bị phóng kim, bị hơi tê tê, ngứ ngứa mà mình không để ý nhận biết dc kim tiêm, như bị tê thần kinh, phóng trúng rớt ra liền mình co nguy cơ không ạ, em cón có 2 ngày nữa là hết thời gian uống pep hic

Tuanmecsedec
01-12-2016, 07:48
CHo em hỏi, nếu bị phóng kim, bị hơi tê tê, ngứ ngứa mà mình không để ý nhận biết dc kim tiêm, như bị tê thần kinh, phóng trúng rớt ra liền mình co nguy cơ không ạ

Khi nào bị máu bơm vào cơ thể mới lo bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lainuaroi
01-12-2016, 07:54
Khi nào bị máu bơm vào cơ thể mới lo bạn.

Thì nếu bị phóng thì theo chiều đến thì bị bơm vào mà, mà nếu bị phóng trúng, thì phải găm vào, và minh lấy tay rút ra mới gọi lại lây đúng không các anh?

Tuanmecsedec
01-12-2016, 08:06
Thì nếu bị phóng thì theo chiều đến thì bị bơm vào mà, mà nếu bị phóng trúng, thì phải găm vào, và minh lấy tay rút ra mới gọi lại lây đúng không các anh?

Nói tóm lại,nói gọn lại,nói chung là bạn bị suy diễn hoang tưởng không có nguy cơ.