PDA

View Full Version : Đi chơi gmd bao rách lo lắng quá

Cao
30-11-2016, 15:37
Em thật sự cũng hơi ngại mong amin và smod tư vấn hộ em với. Em cũng hay quan hệ với vợ và dùng bcs mỗi lần xuất tinh hay quan hệ xong rút bcs ra em thấy bcs bị giãn kéo dài da giãn cách đầu dương vật phải đến 3-5cm bao không tụt tinh trùng còn trong bao.
tới hôm qua em có đi chơi gái lạ mua bao ở ngoài khi chơi xong vào phòng đèn mờ hơi tối chơi một lúc xuất tinh thì thấy hình như tinh dịch có ít nằm trong bao nhìn qua thì thấy bcs vẫn ôm dương vật nhưng đầu bcs không bị giãn. Bao màu hồng em quên kiểm tra xem rách ko
Em chỉ thắc mắc bao rách vì thấy bao không giãn ra giống các lần quan hệ với vợ em. Cho em hỏi có thể bao rách chừng 1cm mà dương vật ko lòi ra ko?? Cám ơn em lo quá

Charles
30-11-2016, 15:48
Em thật sự cũng hơi ngại mong amin và smod tư vấn hộ em với. Em cũng hay quan hệ với vợ và dùng bcs mỗi lần xuất tinh hay quan hệ xong rút bcs ra em thấy bcs bị giãn kéo dài da giãn cách đầu dương vật phải đến 3-5cm bao không tụt tinh trùng còn trong bao.
tới hôm qua em có đi chơi gái lạ mua bao ở ngoài khi chơi xong vào phòng đèn mờ hơi tối chơi một lúc xuất tinh thì thấy hình như tinh dịch có ít nằm trong bao nhìn qua thì thấy bcs vẫn ôm dương vật nhưng đầu bcs không bị giãn. Bao màu hồng em quên kiểm tra xem rách ko
Em chỉ thắc mắc bao rách vì thấy bao không giãn ra giống các lần quan hệ với vợ em. Cho em hỏi có thể bao rách chừng 1cm mà dương vật ko lòi ra ko?? Cám ơn em lo quá

Theo những gì bạn kể chứng tỏ quá trình hành sự bao không gặp sự cố gì. Trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ.

Cao
30-11-2016, 15:54
Nhưng sao lại không giãn kéo dài giống những lúc em chơi vợ em anh nhỉ. Có thể giải thích hộ em được ko

Charles
30-11-2016, 16:09
Nhưng sao lại không giãn kéo dài giống những lúc em chơi vợ em anh nhỉ. Có thể giải thích hộ em được ko

Còn tùy loại BCS, tức nếu loại BCS bạn sử dụng hơi rộng so với kích cỡ DV thì khi sử dụng xong thường bao hơi tuột nên xong trận bạn thấy đầu bao dài hơn, còn khi bạn sử dụng BCS vừa với kích thước DV thì bao sẽ luôn ôm chặt DV và đầu bao không bị kéo giãn. Tóm lại dù đầu bao có bị kéo giãn hay không miễn bao không tuột không rách là bạn an toàn.

Cao
30-11-2016, 16:57
Em cám ơn anh. Cho em hỏi là tinh dịch em thấy ít mà em xuất nhiều ở phần đầu bao thì có phải rách hay thủng tầm 1cm ko?

Tuanmecsedec
30-11-2016, 18:48

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Cao
30-11-2016, 20:37
Em cảm ơn, của em có phải rách 1cm ko anh nhj

Charles
30-11-2016, 20:43
Em cảm ơn, của em có phải rách 1cm ko anh nhj

BCS nếu bị rách sẽ rách toạc luôn chứ không có rách nhỏ như vậy.

Cao
01-12-2016, 13:30
À bcs của em nó không che hết thân dv. Em quan hệ xong thấy vết rạn nhỏ không chảy máu xảy ra khi quan hệ tình dục làm mạnh, phần đó bcs không che được bao tụt qua cả vết rạn đó có nguy cơ ko anh??

Tuanmecsedec
01-12-2016, 14:46
À bcs của em nó không che hết thân dv. Em quan hệ xong thấy vết rạn nhỏ không chảy máu xảy ra khi quan hệ tình dục làm mạnh, phần đó bcs không che được bao tụt qua cả vết rạn đó có nguy cơ ko anh??
Không sao đâu bạn.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Cao
01-12-2016, 15:17
Thấy vết trầy lyty còn lây sao vết rạn to hơn vết trầy không được che chắn lại ko bị nhiễm .anh có thể giải thích cho em được k

Charles
01-12-2016, 16:44
Thấy vết trầy lyty còn lây sao vết rạn to hơn vết trầy không được che chắn lại ko bị nhiễm .anh có thể giải thích cho em được k

Đó không phải là vết thương hở nên virus không xâm nhập được.

Cao
01-12-2016, 17:49
Anh trường xuân ơi vết rạn mà em rửa thất xót xót bị xước trực tiếp trong âm đạo mà Ko được bảo vệ

Charles
01-12-2016, 18:02
Anh trường xuân ơi vết rạn mà em rửa thất xót xót bị xước trực tiếp trong âm đạo mà Ko được bảo vệ

Bạn yên tâm không sao đâu.

Cao
01-12-2016, 18:44
Anh ơi em lo quá! Anh có thể giải thích rõ hơn tý cho em được K? Em cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
01-12-2016, 19:11

Anh ơi em lo quá! Anh có thể giải thích rõ hơn tý cho em được K? Em cảm ơn ạ

Khi nào vết trầy mà đang chảy máu thì mới là vết thương hở,có những vết trầy dù thấy xót hoặc mắt thường còn thấy đỏ mà không thấy chảy máu không phải là vết thương hở.

Nói tóm lại,Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Cao
01-12-2016, 20:00
Em cảm ơn anh tuấn nhiều ạ