PDA

View Full Version : Sợ bị kim đâm

hoanghon
04-12-2016, 02:58
Anh chị tư vấn giúp em: hồi tối em đi tiểu ở trước nhà(chỗ đó là rãnh nước nhỏ) làm rơi đồ nên bật đèn pin điện thoại lên tìm, tìm xong đi vào nhà m thì mới thấy ngón tay nhói nhói(nhìn kỷ vào ngón tay thì hko thấy gì) mới đi ra cầm điện thoại bật đèn pin lên ra chỗ mình đi tiểu lúc nãy tìm mấy lần thì vẫn hko thấy gì(lúc đấy em chưa dội nước) em vào rửa rau thì có nước chảy ra cảm thấy lo lo hko yên nên ra tìm vài lần nửa cũng hko thấy gì,có khi nào đụng mà em hko bít và tìm hko ra không anh chị.như vậy có sao hko anh chị.
em hỏi luôn chuyện này: em ngồi trong nhà xem tivi thấy ngứa chỗ đùi nhìn xuống thấy gì đó ở đùi em dùng tay đập cái ra thấy máu em đi rửa chân liền như vậy là gì ạ. Sao cứ qần miết trong đầu em zậy anh chị.

Charles
04-12-2016, 07:02
Anh chị tư vấn giúp em: hồi tối em đi tiểu ở trước nhà(chỗ đó là rãnh nước nhỏ) làm rơi đồ nên bật đèn pin điện thoại lên tìm, tìm xong đi vào nhà m thì mới thấy ngón tay nhói nhói(nhìn kỷ vào ngón tay thì hko thấy gì) mới đi ra cầm điện thoại bật đèn pin lên ra chỗ mình đi tiểu lúc nãy tìm mấy lần thì vẫn hko thấy gì(lúc đấy em chưa dội nước) em vào rửa rau thì có nước chảy ra cảm thấy lo lo hko yên nên ra tìm vài lần nửa cũng hko thấy gì,có khi nào đụng mà em hko bít và tìm hko ra không anh chị.như vậy có sao hko anh chị.
em hỏi luôn chuyện này: em ngồi trong nhà xem tivi thấy ngứa chỗ đùi nhìn xuống thấy gì đó ở đùi em dùng tay đập cái ra thấy máu em đi rửa chân liền như vậy là gì ạ. Sao cứ qần miết trong đầu em zậy anh chị.

Bạn chỉ suy diễn hoang tưởng về kim tiêm thôi. Còn dòng Truong Xuan bôi đỏ là bạn bị muỗi đốt.

Tuanmecsedec
04-12-2016, 08:09

Thành viên tham gia diễn đàn trên 2 năm mà vẫn suy diễn hoang tưởng sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoanghon
04-12-2016, 15:57
Như vậy là hko sao hả anh tuấn anh trường xuân

Tuanmecsedec
04-12-2016, 15:59
Như vậy là hko sao hả anh tuấn anh trường xuân

Bị hoang tưởng chứ Sao Trăng gì.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoanghon
04-12-2016, 18:00
lúc nãy em đi xe máy đi ngang wa đường nớ khi quay xe lại có chạm chân xuống đất về nhà cứ lo lo kiểm tra dép thì hko thấy j hết kiểm tra chân cũng hko có gì như vậy có sao hko anh
anh chị giải thích giùm em chứ sao em đi đâu em cũng nghĩ và tưởng tượng kim hay cái j đó đụng vào mình, thiệt với anh chị em điên mất thôi!
anh tuấn, chị hà, anh trường xuân

Lục Giang
04-12-2016, 18:47
lúc nãy em đi xe máy đi ngang wa đường nớ khi quay xe lại có chạm chân xuống đất về nhà cứ lo lo kiểm tra dép thì hko thấy j hết kiểm tra chân cũng hko có gì như vậy có sao hko anh
anh chị giải thích giùm em chứ sao em đi đâu em cũng nghĩ và tưởng tượng kim hay cái j đó đụng vào mình, thiệt với anh chị em điên mất thôi!

bạn đi kiểm tra thần kinh gấp, ngay và luôn kẻo ko kịp

hoanghon
04-12-2016, 19:00
Zậy là hko sao hả anh chị

hoanghon
04-12-2016, 19:38
Anh tuấn, anh trường xuân, chị hà, lục giang ơi! Trả lời giúp em đi ạ

Nguyen Ha
04-12-2016, 19:54
Bạn đã kiểm tra chân và dép rồi còn lo gì nữa. Nếu đúng là kim đâm khom sẽ găm vào dép xuyên lên chân bạn rồi.

Lục Giang
04-12-2016, 19:59
anh tuấn, chị hà, anh trường xuânbạn tham gia gần 3 năm mà ko góp nhặt cho mình đc 1 chút kiến thức nào thì buồn thật
bộ bạn nghĩ mình thần kinh cảm gíc bị chai lỳ hay đứt mất rồi mà kim đâm vô tay, chân..... mà ko biết vậy?, hỏi phi lý quá, cứ thí nghiệm đi sẽ rõ ak

Tuanmecsedec
04-12-2016, 20:26

Chứng hoang tưởng càng ngày,càng nặng rồi.

hoanghon
05-12-2016, 00:55
Dạ em bít rồi do em hoang tưởng nghĩ bậy bạ thôi ạ

hoanghon
02-01-2017, 06:35
Anh chị cho em hỏi: em hay cạo râu và làm móng tay móng chân ngoài tiệm nếu bị dao cạo râu làm đứt và bị kềm bấm chảy máu như vậy có sao không

hoanghon
02-01-2017, 07:00
Hôm trước em có đi mua quần trong shop quần áo em thử quần thì bé nhân viên đem đồ cắt khuy quần ra vật đó rất nhọn mà em nhìn thấy trên vật đó có chấm đỏ lúc bé nhân viên mở khuy quần thì em đang nói chuyện với bạn nên không để ý về thì em thấy chỗ bụng da ửng đỏ như vậy có sao không, anh tuấn thông cảm đừng xoá nick em tại em thấy vật gì nhọn là em rất sợ và lo lắng

Tuanmecsedec
02-01-2017, 07:39
Anh chị cho em hỏi: em hay cạo râu và làm móng tay móng chân ngoài tiệm nếu bị dao cạo râu làm đứt và bị kềm bấm chảy máu như vậy có sao không

Hôm trước em có đi mua quần trong shop quần áo em thử quần thì bé nhân viên đem đồ cắt khuy quần ra vật đó rất nhọn mà em nhìn thấy trên vật đó có chấm đỏ lúc bé nhân viên mở khuy quần thì em đang nói chuyện với bạn nên không để ý về thì em thấy chỗ bụng da ửng đỏ như vậy có sao không, anh tuấn thông cảm đừng xoá nick em tại em thấy vật gì nhọn là em rất sợ và lo lắng

Không có nguy cơ bạn.

hoanghon
02-01-2017, 07:45
Em cảm ơn anh

Tuanmecsedec
02-01-2017, 07:58
Em cảm ơn anh

Nghe đâu qua tết Nguyên Đán có tổ chức chuyến du lịch lên Sao Hỏa,kiểu lo vớ vẩn như bạn thì nên đăng ký một chuyến lên đó mà sống đi bạn.

hoanghon
04-01-2017, 19:18
Cảm ơn anh

hoanghon
04-01-2017, 19:29
Em cảm ơn anh chị

hoanghon
06-01-2017, 02:58
Lúc khuya em ra chợ làm đang chạy xe máy thì thấy một người chạy từ phía sau lên với tốc độ rất nhanh em lo là có khi nào người đó cầm cái gì đâm vào người em mà em hko để ý hko, em hko nghe đau và nhói em về nhà kiểm tra thì hko thấy gì hết, như vậy có sao hko. Anh chị thông cảm do em đi làm ban đêm nên rất sợ, và một lần em thấy kim tiêm nên ám ảnh luôn, anh chị đừng khoá nick em sao lúc nào em cũng hiang tưởng như vậy hết. Anh chị tư vấn giúp em để em hko ám ảnh và hoang tưởng như vậy nửa.

Tuanmecsedec
06-01-2017, 06:56
Lúc khuya em ra chợ làm đang chạy xe máy thì thấy một người chạy từ phía sau lên với tốc độ rất nhanh em lo là có khi nào người đó cầm cái gì đâm vào người em mà em hko để ý hko, em hko nghe đau và nhói em về nhà kiểm tra thì hko thấy gì hết, như vậy có sao hko. Anh chị thông cảm do em đi làm ban đêm nên rất sợ, và một lần em thấy kim tiêm nên ám ảnh luôn, anh chị đừng khoá nick em sao lúc nào em cũng hiang tưởng như vậy hết. Anh chị tư vấn giúp em để em hko ám ảnh và hoang tưởng như vậy nửa.

Nghe đâu qua tết Nguyên Đán có tổ chức chuyến du lịch lên Sao Hỏa,kiểu lo vớ vẩn như bạn thì nên đăng ký một chuyến lên đó mà sống đi bạn.

Charles
06-01-2017, 08:56

Bệnh hoang tưởng của bạn ngày cảng nặng, năm hết tết đến rồi không lo mà chữa trị đi.

hoanghon
06-01-2017, 09:51
Như vậy là hko sao hết do em hoang tưởng thôi phải hko anh tuấn, anh trường xuân

Tuanmecsedec
06-01-2017, 09:53
Như vậy là hko sao hết do em hoang tưởng thôi phải hko anh tuấn, anh trường xuân

Bạn đang bị thần kinh.

hoanghon
06-01-2017, 10:07
Do em hoang tưởng thôi chứ hko sao hết phải hko anh tuấn

Tuanmecsedec
06-01-2017, 10:07
Do em hoang tưởng thôi chứ hko sao hết phải hko anh tuấn

Bạn đang bị thần kinh.

hoanghon
06-01-2017, 10:21
Zậy là do em hoang tưởng thôi chứ sao hết phải hko anh tuấn anh trường xuân, trả lời giúp em chứ sao em ám ảnh hoài zậy ah

Tuanmecsedec
06-01-2017, 10:29
Zậy là do em hoang tưởng thôi chứ sao hết phải hko anh tuấn anh trường xuân, trả lời giúp em chứ sao em ám ảnh hoài zậy ah

Đúng rồi.

Charles
06-01-2017, 10:57

hoanghon
06-01-2017, 11:01
Em cảm ơn anh nha

hoanghon
10-01-2017, 02:50
Lúc khuya em ra chợ làm thì lấy cây chổi đốt quét nhà và bị dây thép cột cây chổi đâm trúng tay nhưng hko có chảy máu, em kiểm tra cây chổi và xung quanh thì hko có gì chỉ có 2 dây thép cột cây chổi, điều em lo là nếu cây chổi đó có người khác dùng như vậy có sao hko

Tuanhoang
10-01-2017, 05:35
Có nhiều sao trên trời lắm b

Tuanmecsedec
10-01-2017, 06:25
Lúc khuya em ra chợ làm thì lấy cây chổi đốt quét nhà và bị dây thép cột cây chổi đâm trúng tay nhưng hko có chảy máu, em kiểm tra cây chổi và xung quanh thì hko có gì chỉ có 2 dây thép cột cây chổi, điều em lo là nếu cây chổi đó có người khác dùng như vậy có sao hko

Bạn tham gia diễn đàn gần 3 năm mà còn hỏi khùng điên như vậy thì Tuanmecsedec khóa quyền post bài của bạn vĩnh viễn.

hoanghon
15-01-2017, 18:48
Lúc nãy em đón hàng trên đường quốc lộ khi quanh xe lại thì bị một vật gì đó đụng phải mắc cá chân của em bị trầy một đường em kiểm tra chỗ đó Thì hko thấy gì hết về đến nhà em kiểm tra chân thì thấy một đường trầy ngay mắt cá chân hko chảy máu nhưng rịm rịm đỏ như vậy có sao hko anh chị

hoanghon
15-01-2017, 19:56
Anh chị trả lời giúp em với

hoanghon
15-01-2017, 20:02
Em hko có hoang tưởng đâu anh chị tư vấn giúp em

hoanghon
15-01-2017, 20:10
Sao hko ai trả lời em

hoanghon
15-01-2017, 20:17
Anh tuấn, chị hà, anh trường xuân

hoanghon
15-01-2017, 20:23
Em đang lo lắng anh chị tư vấn giúp em với

hoanghon
15-01-2017, 20:42
Anh tuấn, chị hà, anh trường xuân, anh lục giang ơi tư vấn giúp em đi ạ

Tuanmecsedec
16-01-2017, 07:20
Lúc nãy em đón hàng trên đường quốc lộ khi quanh xe lại thì bị một vật gì đó đụng phải mắc cá chân của em bị trầy một đường em kiểm tra chỗ đó Thì hko thấy gì hết về đến nhà em kiểm tra chân thì thấy một đường trầy ngay mắt cá chân hko chảy máu nhưng rịm rịm đỏ như vậy có sao hko anh chị

Em hko có hoang tưởng đâu anh chị tư vấn giúp em

Bạn có bị thần kinh thì nên đi trị bệnh đi bạn.

hoanghon
16-01-2017, 16:13
Lúc nãy em chạy trên đường quốc lộ em đi trái đường gặp 2 người đi trên xe mô tô kiểu rất hổ báo đi ngược chiều xíu nửa là em đụng vào 2 người đó rồi nên 2 ngưởi đó đứng lại chửi và đòi đánh em nhưng chưa đụng gì vào người em hết em có hỏi mấy người gần đó 2 ngươi kia chưa đụng gì vào người em hết nhưng điều em lo là trong lúc em hko để ý 2 người đó cầm cái gì đâm vào em mà em hko bít không, anh chị thông cảm tại em thấy ai kiểu ăn chơi hổ báo là em rất sợ

Tuanmecsedec
16-01-2017, 16:21
Lúc nãy em chạy trên đường quốc lộ em đi trái đường gặp 2 người đi trên xe mô tô kiểu rất hổ báo đi ngược chiều xíu nửa là em đụng vào 2 người đó rồi nên 2 ngưởi đó đứng lại chửi và đòi đánh em nhưng chưa đụng gì vào người em hết em có hỏi mấy người gần đó 2 ngươi kia chưa đụng gì vào người em hết nhưng điều em lo là trong lúc em hko để ý 2 người đó cầm cái gì đâm vào em mà em hko bít không, anh chị thông cảm tại em thấy ai kiểu ăn chơi hổ báo là em rất sợ

hoanghon
16-01-2017, 16:35
Dạ do em hoang tưởng thôi chứ hko sao hết phải hko anh tuấn, Chị hà, anh trường xuân, anh lục giang

Tuanmecsedec
16-01-2017, 16:39
Dạ do em hoang tưởng thôi chứ hko sao hết phải hko anh tuấn, Chị hà, anh trường xuân, anh lục giang

hoanghon
16-01-2017, 16:42
Dạ em biết là do mình hoang tưởng thôi nhưng chừ em cứ ám ảnh hoài luôn anh tuấn ơi

hoanghon
16-01-2017, 16:44
Hko sao hết phải hko anh tuấn, chị hà, anh trường xuân, anh lục giang

Nguyen Ha
16-01-2017, 17:09
Dạ em biết là do mình hoang tưởng thôi nhưng chừ em cứ ám ảnh hoài luôn anh tuấn ơi

Cái này mới là vấn đề. Bệnh hoang tưởng mà không chữa trị kịp thời sẽ rất nguy hiểm, còn nguy hiểm hơn cả HIV.

hoanghon
16-01-2017, 17:30
Như vậy là hko sao hết hả chị hà

Nguyen Ha
16-01-2017, 17:31
Như vậy là hko sao hết hả chị hà

Không sao là không sao.

hoanghon
16-01-2017, 17:43
Dạ em cảm ơn chị

hoanghon
16-01-2017, 20:15
Lúc nãy em đi sau xe taxi tự nhiên nghe ướt ướt chỗ vùng mắt như vậy có sao hko

hoanghon
16-01-2017, 20:20
Anh tuấn, chị hà, anh trường xuân, anh lục giang

Tuanmecsedec
16-01-2017, 20:23
Lúc nãy em đi sau xe taxi tự nhiên nghe ướt ướt chỗ vùng mắt như vậy có sao hko

Anh tuấn, chị hà, anh trường xuân, anh lục giang

Ban quản trị đã từng khóa nick bạn để tự tìm hiểu kiến thức.Nếu bạn còn một lần nữa hỏi mấy chuyện vớ vẩn này thì Tuanmecsedec khóa nick bạn 1 tháng và sẽ khóa bất kỳ nick nào bạn lập ra,bạn lưu ý khi Tuanmecsedec đã nhắc nhỡ thì sẽ thực hiện.

hoanghon
16-01-2017, 20:27
Do em sợ là nếu ai chích ma tuý trên xe mà em đi phía sau như vậy có sao hko anh tuấn đừng khoá nick em do e sợ quá nên mới hỏi như thế

Tuanmecsedec
16-01-2017, 20:30
Ban quản trị đã từng khóa nick bạn để tự tìm hiểu kiến thức.Nếu bạn còn một lần nữa hỏi mấy chuyện vớ vẩn này thì Tuanmecsedec khóa nick bạn 1 tháng và sẽ khóa bất kỳ nick nào bạn lập ra,bạn lưu ý khi Tuanmecsedec đã nhắc nhỡ thì sẽ thực hiện.

Do em sợ là nếu ai chích ma tuý trên xe mà em đi phía sau như vậy có sao hko anh tuấn đừng khoá nick em do e sợ quá nên mới hỏi như thế

Tuanmecsedec khóa nick thành viên này 1 tháng và khóa bất kỳ IP này tạo ra nick mới.Để tự tìm hiểu kiến thức