PDA

View Full Version : Bị vật gì đâm khi đang ở nhà hàng.

ToToTo
04-12-2016, 22:28
Tình hình là hôm nay e đang đứng ở cửa nhà hàng, lúc đó người ra vào khá đông. Em đang đứng thì đau nhói ở phía sau bắp đùi. Tới lúc em kiểm tra khi vào trong toilet thì thấy có một vết đỏ ửng, và một dấu lõm vào phía sau, em không để ý có chảy máu hay không. Nhưng khi về nhà thì nó chỉ rỉ rỉ huyết tương.
Mong anh chị tư vấn cho.
Đây là hình ảnh vết đó. Lúc em bận quần jeans, em thử cho kim đâm vào thì nó hoàn toàn không lủng nên em lo lắm.
https://scontent-sin6-1.xx.fbcdn.net/v/t34.0-12/15355978_1033581680104857_1991724748_n.jpg?oh=d29c 8ae6e9981cb0954e9e098d47e7b3&oe=584623DF

Tịnh Tâm
04-12-2016, 23:11
Thử rồi còn lo gì nữa. Lo kiểu này sao đi ra đường và sống bình thường được đây:zk20145:

Tuanmecsedec
05-12-2016, 06:47
Tình hình là hôm nay e đang đứng ở cửa nhà hàng, lúc đó người ra vào khá đông. Em đang đứng thì đau nhói ở phía sau bắp đùi. Tới lúc em kiểm tra khi vào trong toilet thì thấy có một vết đỏ ửng, và một dấu lõm vào phía sau, em không để ý có chảy máu hay không. Nhưng khi về nhà thì nó chỉ rỉ rỉ huyết tương.
Mong anh chị tư vấn cho.
Đây là hình ảnh vết đó. Lúc em bận quần jeans, em thử cho kim đâm vào thì nó hoàn toàn không lủng nên em lo lắm.

Những gì bạn kể không có gì phải lo,không có gì phải xoắn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

ToToTo
05-12-2016, 11:20
Anh cho em chi tiết được không ạ ?
Tại em sắp phải chi kết thúc 2 môn. Em sợ nó ảnh hưởng lắm. Em không muốn lo nhưng nó cứ rành rành ra đó, cứ nhìn thấy là em lại lo.
Em thử cho kim đâm qua quần thì ko thấy có vết lủng, quần em cũng không có vết gì.

Nguyen Ha
05-12-2016, 11:42
Anh cho em chi tiết được không ạ ?
Tại em sắp phải chi kết thúc 2 môn. Em sợ nó ảnh hưởng lắm. Em không muốn lo nhưng nó cứ rành rành ra đó, cứ nhìn thấy là em lại lo.
Em thử cho kim đâm qua quần thì ko thấy có vết lủng, quần em cũng không có vết gì.

Tự thí nghiệm cho cái kim rồi mà ko rút ra kết luận được sao???

ToToTo
05-12-2016, 13:29
Em chỉ thử với cái quần thôi. Chứ ko dùng kim đâm vào thịt, do nhà còn có người nhà, e mua kim về thế nào cũng ăn chửi.

Tuanmecsedec
05-12-2016, 14:10
Mong anh chị tư vấn cho.

Em chỉ thử với cái quần thôi. Chứ ko dùng kim đâm vào thịt, do nhà còn có người nhà, e mua kim về thế nào cũng ăn chửi.

Bạn chỉ liên tưởng (hoang tưởng) là có người đâm kim tiêm tiêm bạn thôi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

ToToTo
06-12-2016, 16:46
Lúc đó nhói đau lắm, em chưa bao giờ giãy nảy lên vì đau khi đang đứng như thế cả

Tuanmecsedec
06-12-2016, 19:00
Lúc đó nhói đau lắm, em chưa bao giờ giãy nảy lên vì đau khi đang đứng như thế cả

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì đừng post bài hỏi nữa và cứ đi xét nghiệm vậy nhé.