PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng tay

songtiep123
06-12-2016, 08:52
cách đây 1 tháng sau khi uống rượu với bạn xong mấy người rủ nhau đi vui vẻ e khônv đi thì không được.vì là lần đầu nên em cũng hơi ngại.vào phòng e để cho co gái dùng tay kích thích ev cua e sau đó nằm trên dv bcs cho e.do lần đầu qh nên e không hiểu rõ lắm
như hình co gái đeo bao khong hêt dv va phủ lên lông dv nua thi phai khi qh được 1 luc thì côtq đẩy e ra e không biết mính xuất khi nào .khi rút ra thì dv nhỏ lại và bcs thì tụt khá nhiều nhưng vẫn năm trên dv.e cũng không kt là bcs co bị rách k nữa.sau 1 tuần thì e bị viêm họng. khi nào sờ lên người cũng thấy nóng.nay 4 tuần kể từ ngày qh rùi ma vẫn k khỏi.tiếp hơn 2 tuan sau qh thi co bap e đau nhức nay chuyển sang giật rõ rệt ngồ 1 lát thấy mỏi tê hết chân .ở cổ và cánh tay thì co mấy chẩm đó được mấy ngày nó lặn đi để lại vêt đen.lưỡi thì trăng nua.e ngi4 chắc mình dính rùi.
ac trên diễn đàn tư vấn giúp e với ạ.va cho e hỏi voi ạ
thư 1:liệu bcs bao đeo khong hết dv và bao trùm lên cả lông dv thế dịch của cô ấy có vào được không a.va khi bcs bi tuột thế dv của e có chỗ xước không chảy máu nữa thì có sao không ạ.e nghĩ bcs tuột khi đqng lâm trận
thứ 2:về e kt ở bẹn e có mấy chỗ xước liệu dịch cô gái có chạm vào đó không nữa
mong ac tư vấn cho e với.e có tất cả triệu chứng.

Tuanmecsedec
06-12-2016, 08:56
cách đây 1 tháng sau khi uống rượu với bạn xong mấy người rủ nhau đi vui vẻ e khônv đi thì không được.vì là lần đầu nên em cũng hơi ngại.vào phòng e để cho co gái dùng tay kích thích ev cua e sau đó nằm trên dv bcs cho e.do lần đầu qh nên e không hiểu rõ lắm
như hình co gái đeo bao khong hêt dv va phủ lên lông dv nua thi phai khi qh được 1 luc thì côtq đẩy e ra e không biết mính xuất khi nào .khi rút ra thì dv nhỏ lại và bcs thì tụt khá nhiều nhưng vẫn năm trên dv.e cũng không kt là bcs co bị rách k nữa.sau 1 tuần thì e bị viêm họng. khi nào sờ lên người cũng thấy nóng.nay 4 tuần kể từ ngày qh rùi ma vẫn k khỏi.tiếp hơn 2 tuan sau qh thi co bap e đau nhức nay chuyển sang giật rõ rệt ngồ 1 lát thấy mỏi tê hết chân .ở cổ và cánh tay thì co mấy chẩm đó được mấy ngày nó lặn đi để lại vêt đen.lưỡi thì trăng nua.e ngi4 chắc mình dính rùi.
thư 1:liệu bcs bao đeo khong hết dv và bao trùm lên cả lông dv thế dịch của cô ấy có vào được không a.va khi bcs bi tuột thế dv của e có chỗ xước không chảy máu nữa thì có sao không ạ.e nghĩ bcs tuột khi đqng lâm trận

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ,quan trọng khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su là không có nguy cơ.

kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

Nói tóm lại những gì bạn kể không có nguy cơ.

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

songtiep123
06-12-2016, 09:11
a ơi a có thể nói rõ cho e hai vấn đề 1va 2 cho e cái.
mà sao triệu chứng e nó khớp với thời gian ma như e đọc trên mạng thể a hầy

Tuanmecsedec
06-12-2016, 09:17
a ơi a có thể nói rõ cho e hai vấn đề 1va 2 cho e cái.
mà sao triệu chứng e nó khớp với thời gian ma như e đọc trên mạng thể a hầy

Triệu chứng là do bạn tự nghĩ ra thôi.Vấn đề của bạn Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

songtiep123
06-12-2016, 09:30
e cảm ơn a nhiều.nhưng e vẫn thắc mắc ở 2 vấn đề e hỏi 1 và 2 a ạ.e biết e k strees .vì triệu chứng nó rõ ràng quá.theo a e có nên đi xét nghiệm không ạ.ae trong diễn đàn vào giúp e với.cuối năm rùi mà thế này..
một lần chắc chừa suốt đời

Tuanmecsedec
06-12-2016, 09:32
e cảm ơn a nhiều.nhưng e vẫn thắc mắc ở 2 vấn đề e hỏi 1 và 2 a ạ.e biết e k strees .vì triệu chứng nó rõ ràng quá.theo a e có nên đi xét nghiệm không ạ.ae trong diễn đàn vào giúp e với.cuối năm rùi mà thế này..
một lần chắc chừa suốt đời

Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính bản thân mình.

songtiep123
06-12-2016, 13:23
khi nao e cg nghĩ ve nó a à triệu chúng nó cú sơ2 ra đo lam e them lo hon.nguoi thi khi nao cg 37 tren 37 độ.co bap thi dau rui giật nũa.

songtiep123
06-12-2016, 13:24
có ai từng như mình không vào giúp mình với

Charles
06-12-2016, 14:08

khi nao e cg nghĩ ve nó a à triệu chúng nó cú sơ2 ra đo lam e them lo hon.nguoi thi khi nao cg 37 tren 37 độ.co bap thi dau rui giật nũa.

Bạn lưu ý phải viết chữ có dấu đầy đủ và không nên viết tắt quá nhiều.

Không có triệu chứng đặc trưng nào nhận biết HIV cả, muốn biết duy nhất chỉ có XN máu. Trường hợp của bạn QHTD an toàn là không có nguy cơ, bạn không cần XN.

songtiep123
06-12-2016, 17:56
e thấy sự khác thường trong người nên cứ nghĩ về nó.mà triệu chứng nhiều thật a à mà khớp với thời gian nữa.a có thế giải thích rõ cho e mấy cái e nêu trên được không ạ

Tuanmecsedec
06-12-2016, 18:57
e thấy sự khác thường trong người nên cứ nghĩ về nó.mà triệu chứng nhiều thật a à mà khớp với thời gian nữa.a có thế giải thích rõ cho e mấy cái e nêu trên được không ạ

Bạn lo lắng quá,nên Stress gây ra thôi.

songtiep123
07-12-2016, 08:51
e nghĩ không phải strees đâu a ơi.cơ thể có nhiều sự khác thường quá a ơi.cơ bắp nó cứ đau .mỏi.giật mỗi lúc một nhiều.người thì khi nào cũng nóng ran .nghĩ lại mình dại quá a à.

Nguyen Ha
07-12-2016, 08:53
e nghĩ cng phải strees đâu a ơi.cơ thể có nhiều sự khác thường quá a ơi.cơ bắp nó cứ đau .mỏi.giật mỗi lúc một nhiều.người thì khi nào cũng nóng ran .nghĩ lại mình dại quá a à.

Đi khám bs. Không phải stress, càng không phải HIV

songtiep123
07-12-2016, 09:03
chị ơi e cứ nghĩ mình dính chị à.chị tư vấn cho em với

Charles
07-12-2016, 09:07
e nghĩ không phải strees đâu a ơi.cơ thể có nhiều sự khác thường quá a ơi.cơ bắp nó cứ đau .mỏi.giật mỗi lúc một nhiều.người thì khi nào cũng nóng ran .nghĩ lại mình dại quá a à.

Triệu chứng là cái quái gì khi mà bạn không có nguy cơ? Cho dù bạn thực sự có nguy cơ luôn thì vài năm sau mới có triệu chứng chứ cũng không có ngay bây giờ.

songtiep123
07-12-2016, 09:42
e cảm ơn. chị ạ.e đọc trên mạng thấy y đúc triệu chứng vậy với lại nhiều nữa và sau 2 đến 3 tuần nữa chứ.một lần chót
dại để giờ phải thế này đây.cuốinăm rùi mà .e vẫn sợ chị à

Tuanmecsedec
07-12-2016, 09:49
e cảm ơn. chị ạ.e đọc trên mạng thấy y đúc triệu chứng vậy với lại nhiều nữa và sau 2 đến 3 tuần nữa chứ.một lần chót
dại để giờ phải thế này đây.cuốinăm rùi mà .e vẫn sợ chị à

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

songtiep123
07-12-2016, 09:49
a trường xuân mấy cái e nêu lên ở trên e vẫn sợ a à.nhiều sự thay đổi của cơ thể quá a ơi.a tư vấn giúp e mấy trường hợp e nêu trên được không ạ.e cảm ơn a

songtiep123
07-12-2016, 09:50
e cảm ơn a tuấn nhiều ạ.vẫn cứ nghi nghi a à.

Nguyen Ha
07-12-2016, 10:25
a trường xuân mấy cái e nêu lên ở trên e vẫn sợ a à.nhiều sự thay đổi của cơ thể quá a ơi.a tư vấn giúp e mấy trường hợp e nêu trên được không ạ.e cảm ơn a

Bạn đọc lại những gì được tư vấn đi.

songtiep123
08-12-2016, 08:39
a chị ơi mấy hôm nay người em cứ ngứa khắp.người thì nóng ran cho dù ngoài trời mát không có nắng.đem ngủ thì tởi 3h là tỉnh không tài nào ngủ lại được.nằm ngủ tay chân nó tê.nyiều quá ac ơi

Tuanmecsedec
08-12-2016, 08:47
Triệu chứng là do bạn tự nghĩ ra thôi.Vấn đề của bạn Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

a chị ơi mấy hôm nay người em cứ ngứa khắp.người thì nóng ran cho dù ngoài trời mát không có nắng.đem ngủ thì tởi 3h là tỉnh không tài nào ngủ lại được.nằm ngủ tay chân nó tê.nyiều quá ac ơi

Do bạn lo lắng quá nên gây ra như vậy thôi.Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn không có nguy cơ.

songtiep123
08-12-2016, 11:50
sự thay đổi cơ thể quá nhiều a à.nó xuất hiện rõ rệt quá
.len đây được a chị tư vấn e bớt suy nghĩ nhiều nhưng không hiểu sao triệu chứng nhiều mà xuất hiện đúng lúc thể

Tuanmecsedec
08-12-2016, 13:46
Do bạn lo lắng quá nên gây ra như vậy thôi.Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn không có nguy cơ.

sự thay đổi cơ thể quá nhiều a à.nó xuất hiện rõ rệt quá
.len đây được a chị tư vấn e bớt suy nghĩ nhiều nhưng không hiểu sao triệu chứng nhiều mà xuất hiện đúng lúc thể
Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.