PDA

View Full Version : Nhắn nhủ

skymoon2501
15-07-2013, 00:21
Anh thương!
Hôm nay đúng tròn 14 năm chúng mình chia tay nhau,Anh còn nhớ không?đáng lý giữa phiên tòa ngày ấy anh là người phải biết ăn năn hối nỗi nhưng không anh lại vẫn cứ phải cố tỏ ra mình là người luôn đúng.Đáng lý anh phải im lặng để nghe em trách cứ bởi vì anh là người có lỗi với mẹ con em mà.Bản chất vẫn là bản chất a không bao giờ thay đổi được.Vẫn ích kỷ luôn luôn bảo vệ cái tôi của mình .

Kỷ niệm sinh nhật con gái 3 tuổi cũng là ngày mình xa nhau mãi mãi.Lỗi tại e hay tại anh?e yêu chồng mình nhưng e không biết cách thể hiện để anh hiểu nhầm là e có người khác.Mọi mâu thuẫn cứ nảy ra từ đó......

Với em bây giờ và về sau chắc em chẳng yêu và lấy ai được nữa vì trong e luôn luôn bị ám ảnh vì nhũng chuyện của vợ chồng mình.E sẽ cầu chúc cho anh hạnh phúc ,sẽ mãi êm đềm bên người phụ nữ sau e.Cầu cho a sẽ gặp người con gái bao dung hơn e yêu anh dù chỉ bằng nưả tình yêu em dành cho a.

skymoon2501
24-10-2013, 19:39
Hôm nay tình cờ gặp chị gái anh trên đường,chị nói bà ốm nặng muốn gặp cháu nhưng không biết e về và cũng kg có số của e,điện thoại xuống nhà sợ bà ngoại biết.Chị đã năn nỉ e cho cháu đến gặp bà một lần,nhưng kg anh à!e phải có sĩ diện của e và gia đình e nữa chứ.Thử hỏi từ ngày e và anh chia tay nhau có ai trong dòng họ nhà anh hỏi con e được một câu kg?và có ai xem cháu mình sống chết như nào.Mười mấy năm rồi e tự nuôi con kg một lời than vãn,thậm chí con e kg hề nhớ nổi mặt cha nó như nào....vậy mà đòi gặp cháu?E kg hiểu mọi người nhà anh có chút gì gọi là tự trọng hay kg.Xin lỗi anh kh bao giờ e cho con e về đâu cho dù mẹ anh chết e cũng kg thèm cho con e gặp mặt đâu.Xin lỗi mọi người trong nhà anh nghĩ sao về e e kg bận tâm.Cái gì cũng có giá của nó cả.