PDA

View Full Version : Liệu em có nên xét nghiệm không

dattran
07-12-2016, 09:44
H nay em đi lấy sạn vôi trong mắt, bs dùng 1 cái ống chích chọc vào trong mí mắt để lấy ra, cái chính là trước đó bs ở 1 phòng lấy ống chích khỏi bao, em không rõ lag đã tháo nắp kim tiêm chưa, em lo là trên đuờng về lại phòng thủ thuật để làm thì đầu kim tiêm giả sử đã tháo nắp có quẹt vô ai hay đã quẹt vô tay bác sĩ, lúc đó bs có mang găng tay, xong sau đó bs có nhỏ mắt cho em, em lo sau khi nhỏ mắt xong bs cầm nhầm kim tiêm đã qua sử dụng, em không để ý kĩ có kim tiêm nào trên bàn không ngoài cây của em. Vậy 2 trường hợp trên em có nên xn ko

Tuanmecsedec
07-12-2016, 09:51
H nay em đi lấy sạn vôi trong mắt, bs dùng 1 cái ống chích chọc vào trong mí mắt để lấy ra, cái chính là trước đó bs ở 1 phòng lấy ống chích khỏi bao, em không rõ lag đã tháo nắp kim tiêm chưa, em lo là trên đuờng về lại phòng thủ thuật để làm thì đầu kim tiêm giả sử đã tháo nắp có quẹt vô ai hay đã quẹt vô tay bác sĩ, lúc đó bs có mang găng tay, xong sau đó bs có nhỏ mắt cho em, em lo sau khi nhỏ mắt xong bs cầm nhầm kim tiêm đã qua sử dụng, em không để ý kĩ có kim tiêm nào trên bàn không ngoài cây của em. Vậy 2 trường hợp trên em có nên xn ko
Khi Bác Sĩ làm nghề sẽ biết nguyên tắc trong nghành y bạn.Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lục Giang
07-12-2016, 11:08
tôi thật sự thấy tội nghiệp cho bạn, với 1 cái đầu đầy ấp hoang tưởng+ nỗi sợ hãi cùng với lòng nghi kị, , nhìn đâu cũng sợ hãi, làm gì cũng nghi ngờ thì vĩnh viễn ko còn chỗ cho những ước mơ, ko còn chỗ cho niềm vui, hnhj phúc, 1 cái đầu luôn đầy ắp sự ngờ vực, ko tin tưởng vào những người xung quanh thì mãi mãi sống trong sợ hãi, cô đơn và ko làm được việc gì có ích cho xã hội và gia đình