PDA

View Full Version : Đi bia ôm sờ mó khắp người sợ Lây Nhiễm HIV

nguyendaman
08-12-2016, 17:20
Xin chào mọi người. Xin cho em tư vấn, là em đi bia ôm và sờ mó tất cả mọi chỗ trên cơ thể của cô gái. Nhưng em say nên không biết em có trầy xước chỗ nào không. Em có cần uống pep hay xét nghiệm hiv không? Em xin cảm ơn.

Tịnh Tâm
08-12-2016, 17:54
K cần uống pep vì k có nguy cơ nha bạn

Nguyen Ha
08-12-2016, 19:05
Xin chào mọi người. Xin cho em tư vấn là em đi bia ôm và sờ mó tất cả mọi chỗ trên cơ thể của cô gái. Nhưng em say nên không biết em có trầy xước chỗ nào không. Em có cần uống pep hay xét nghiệm hiv không? Em xin cảm ơn.

Chỉ thế thôi thì yên tâm không có nguy cơ, không cần uống PEP, không cần xét nghiệm.

Charles
08-12-2016, 19:06
Xin chào mọi người. Xin cho em tư vấn, là em đi bia ôm và sờ mó tất cả mọi chỗ trên cơ thể của cô gái. Nhưng em say nên không biết em có trầy xước chỗ nào không. Em có cần uống pep hay xét nghiệm hiv không? Em xin cảm ơn.

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ, không cần uống PEP.

Tuanmecsedec
08-12-2016, 20:32
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.