PDA

View Full Version : Đeo chung tai phone

hoanghon
09-12-2016, 04:23
Anh chị cho em hỏi: đeo chung tai phone với người khác có làm sao hko ạ.(tai phone loại nhỏ của điện thoại ạ) tại đôi lúc em hay nghe tai phone của bạn em.
em hỏi luôn chuyện này: bạn em quan hệ với bạn gái vứt bao cao su đã sử dụng em đi dậm lên chân và lấy tay nhặt đi vứt vào sọt rác lúc đó em chưa rửa tay mắt hơi ngứa có dụi tay vào mắt có sao hko anh chị.

Tuanmecsedec
09-12-2016, 07:18
Anh chị cho em hỏi: đeo chung tai phone với người khác có làm sao hko ạ.(tai phone loại nhỏ của điện thoại ạ) tại đôi lúc em hay nghe tai phone của bạn em.
em hỏi luôn chuyện này: bạn em quan hệ với bạn gái vứt bao cao su đã sử dụng em đi dậm lên chân và lấy tay nhặt đi vứt vào sọt rác lúc đó em chưa rửa tay mắt hơi ngứa có dụi tay vào mắt có sao hko anh chị.

Bạn nên tìm hiểu kiến thức lên diễn đàn để trang cho mình đi bạn.Những gì bạn lo lắng chỉ là kỳ thị trong xã hội.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoanghon
09-12-2016, 16:59
Em cảm ơn anh chị

hoanghon
09-12-2016, 17:04
Tay cầm bao cao su đã sử dụng ngứa mắt lấy tay dụi vào mắt cũng hko sao hả anh chị

hoanghon
09-12-2016, 17:43
Anh tuấn, chị hà, anh trường xuân

hoanghon
09-12-2016, 18:37
Anh tuấn, chị hà, anh trường xuân trả lời giúp em

Charles
09-12-2016, 18:47
Tay cầm bao cao su đã sử dụng ngứa mắt lấy tay dụi vào mắt cũng hko sao hả anh chị

Không có nguy cơ như vậy bạn.

Tuanmecsedec
09-12-2016, 19:43

Không có nguy cơ kiểu như vậy bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

hoanghon
10-12-2016, 16:09
Anh chị chi em hỏi: em và người bạn xô xát với nhau làm bể miếng kính rồi cả 2 đều bị trầy và chay máu ở chân như vậy có sao hko ạ.

Tuanmecsedec
10-12-2016, 16:14
Anh chị chi em hỏi: em và người bạn xô xát với nhau làm bể miếng kính rồi cả 2 đều bị trầy và chay máu ở chân như vậy có sao hko ạ.

Bị trầy chảy máu chân thì đau thôi,chứ sao trăng gì ở đây bạn.

hoanghon
10-12-2016, 16:24
Cả 2 dậm lên miếng kính bị bể đó bị trầy và chảy máu ở chân vẫn hko sao hả anh

Tuanmecsedec
10-12-2016, 16:33
Cả 2 dậm lên miếng kính bị bể đó bị trầy và chảy máu ở chân vẫn hko sao hả anh

Không có sao đâu bạn.

hoanghon
10-12-2016, 19:24
Anh chị ơi: nếu em dậm lên miếng kính bị vỡ( miếng kính cửa to ạ) mà bạn em dậm trước cũng hko sao hả anh chị

Nguyen Ha
10-12-2016, 19:26
Anh chị ơi: nếu em dậm lên miếng kính bị vỡ( miếng kính cửa to ạ) mà bạn em dậm trước cũng hko sao hả anh chị

Không sao.

hoanghon
10-12-2016, 19:56
Hko sao hả anh tuấn

Nguyen Ha
10-12-2016, 19:58
Hko sao hả anh tuấn

Trả lời rồi, đừng spam.

Tuanmecsedec
10-12-2016, 20:08

Hko sao hả anh tuấn

Bạn có dậm nát bàn chân bạn cũng không sao.

hoanghon
10-12-2016, 20:16
Dạ em cảm ơn anh chị ạ

hoanghon
12-12-2016, 02:56
Anh chị cho em hỏi chuyện này: cách đây hơn một tháng vào ngày 1 tháng 11 em có qua phòng trọ bạn em chơi em có ôm và sờ vào người nhưng người ấy hko thích liền hất tay em ra, người ấy vào toi lét đi tiểu em vào theo có ôm người ấy từ phía sau người ấy hất tay em ra, em đứng trong toi lét người ấy có sờ chym em và em dùng tay mình để tự xử và xuất tinh trong toi lét luôn và người ấy thấy em tự xử tại em lo là: lúc em ôm và sờ người ấy hất tay em ra nếu làm tay em trầy hay xướt sao đó em dùng tay mình để tự xử trong toi lét phòng trọ người ấy có sao hko anh chị.

Tuanmecsedec
12-12-2016, 07:39
Anh chị cho em hỏi chuyện này: cách đây hơn một tháng vào ngày 1 tháng 11 em có qua phòng trọ bạn em chơi em có ôm và sờ vào người nhưng người ấy hko thích liền hất tay em ra, người ấy vào toi lét đi tiểu em vào theo có ôm người ấy từ phía sau người ấy hất tay em ra, em đứng trong toi lét người ấy có sờ chym em và em dùng tay mình để tự xử và xuất tinh trong toi lét luôn và người ấy thấy em tự xử tại em lo là: lúc em ôm và sờ người ấy hất tay em ra nếu làm tay em trầy hay xướt sao đó em dùng tay mình để tự xử trong toi lét phòng trọ người ấy có sao hko anh chị.

Không sao bạn.

hoanghon
12-12-2016, 16:52
Người ấy sờ chym em và em sờ người ấy và em tự xử trong toi lét phòng trọ người ấy cũng hko sao hả anh tuấn

hoanghon
12-12-2016, 18:24
Anh tuấn, chị hà, anh trường xuân

Lục Giang
12-12-2016, 18:31
Người ấy sờ chym em và em sờ người ấy và em tự xử trong toi lét phòng trọ người ấy cũng hko sao hả anh tuấn
ko có nguy cơ gì đâu bạn, hành vi trên ko cấu thành nguy cư cho dù 1 trong 2 bị H giai đoạn cuối

hoanghon
12-12-2016, 19:04
Anh tuấn ơi!

Charles
12-12-2016, 19:28

Không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
12-12-2016, 20:27

Ông thần tham gia diễn đàn đã lâu,vậy mà ông thần hỏi những câu hỏi thiếu kiến thức trầm trọng.

hoanghon
13-12-2016, 04:04
Anh tuấn, chị hà, anh trường xuân ơi: sao trong đầu em lúc nào cũng tưởng tưởng có ai đó lấy kiêm tiêm đâm vào em hay em dậm kiêm tiêm, em cứ quan trọng hoá vấn đề lên cứ thầm thò thầm thụt đi đâu cũng lo sợ, em bị ám ảnh nặng rồi anh chị ơi, kiểu ni chắc em điên mất thôi, em cũng hko muốn lên diễn đàn hỏi này hỏi nọ làm phiền anh chị đâu nhưng thực sự em bị ám ảnh về cái đó rồi, em luôn tưởng tượng và suy diễn này nọ tự hù bản thân mình như thế thì làm sao e sống thanh thản được đây anh chị. Anh chị tư vấn giúp em hay giải thích cho em hiểu để em hko sợ và hko hoang tưởng nửa còn lo làm ăn nửa anh chị ơi.

hoanghon
13-12-2016, 04:11
Chuyện là thế này: em hay ra chợ làm ban đêm mà gần chỗ chợ thì phức tạp có người này người kia, cứ mỗi lần xuống chợ là em sợ mình đi ngang qua đâu đó rồi họ ra cầm kiêm tiêm đâm vào mình nhưng thực sự thì em hko có đi qua đường đó và cũng chả ai làm gì em hết nhưng em cứ hốt hoảng lo sợ rồi về suy nghĩ bậy bạ, em phải làm sao để hko ám ảnh và hko sợ hko hoang tưởng nửa anh chị.

Tuanmecsedec
13-12-2016, 06:59
Chuyện là thế này: em hay ra chợ làm ban đêm mà gần chỗ chợ thì phức tạp có người này người kia, cứ mỗi lần xuống chợ là em sợ mình đi ngang qua đâu đó rồi họ ra cầm kiêm tiêm đâm vào mình nhưng thực sự thì em hko có đi qua đường đó và cũng chả ai làm gì em hết nhưng em cứ hốt hoảng lo sợ rồi về suy nghĩ bậy bạ, em phải làm sao để hko ám ảnh và hko sợ hko hoang tưởng nửa anh chị.

Thành viên hoanghon (http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/members/9737-hoanghon), Tuanmecsedec chuyển về thuộc nhóm thành viên hoang tưởng.

Charles
13-12-2016, 08:46
Anh tuấn, chị hà, anh trường xuân ơi: sao trong đầu em lúc nào cũng tưởng tưởng có ai đó lấy kiêm tiêm đâm vào em hay em dậm kiêm tiêm, em cứ quan trọng hoá vấn đề lên cứ thầm thò thầm thụt đi đâu cũng lo sợ, em bị ám ảnh nặng rồi anh chị ơi, kiểu ni chắc em điên mất thôi, em cũng hko muốn lên diễn đàn hỏi này hỏi nọ làm phiền anh chị đâu nhưng thực sự em bị ám ảnh về cái đó rồi, em luôn tưởng tượng và suy diễn này nọ tự hù bản thân mình như thế thì làm sao e sống thanh thản được đây anh chị. Anh chị tư vấn giúp em hay giải thích cho em hiểu để em hko sợ và hko hoang tưởng nửa còn lo làm ăn nửa anh chị ơi.

Bạn mắc chứng hoang tưởng thì phải gặp BS chuyên khoa thần kinh tâm lý mới giúp được bạn.

hoanghon
13-12-2016, 14:36
Anh tuấn ơi: cho em hỏi về bệnh giang mai và triệu chứng như thế nào anh

Charles
13-12-2016, 15:45

Giang mai muốn biết phải XN chứ không có triệu chứng đặc trưng nào để nhận biết.

Tuanmecsedec
13-12-2016, 16:13

Đi xét nghiệm mới biết.

hoanghon
13-12-2016, 16:29
Dạ, em đọc trên mạng thì thấy hko thấy mấy triệu chứng như thế, cách đây 5 tháng thì em bị vài mụn li ti ở mông qua mấy ngày thì hết.
nếu xét nghiệm thì xét nghiệm ở đâu và bao nhiu thời gian là đc

Tuanmecsedec
13-12-2016, 16:37
Dạ, em đọc trên mạng thì thấy hko thấy mấy triệu chứng như thế, cách đây 5 tháng thì em bị vài mụn li ti ở mông qua mấy ngày thì hết.
nếu xét nghiệm thì xét nghiệm ở đâu và bao nhiu thời gian là đc

Đi đến bệnh viện nào xét nghiệm cũng được và sẵn ghé qua bệnh viện khoa thần kinh tâm thần kiểm tra luôn nhé.

hoanghon
13-12-2016, 16:49
Hồi sáng em có đăng bài dùng tay tự xử có cầm bị ni lông hko sạch và cầm quần xì của em để lau chym và tinh trùng xuất ra nếu em cầm bị ni lông đó lau chym em luôn thì có sao hko (bị ni lông đó em lấy trong nhà em mà em hko nhìn kỷ hko biết có dính gì hko) mà hình như anh tuấn xoá mất em tìm hko ra, anh tuấn đọc bài đó rồi như vậy hko sao hả anh tuấn

Charles
13-12-2016, 18:27
Hồi sáng em có đăng bài dùng tay tự xử có cầm bị ni lông hko sạch và cầm quần xì của em để lau chym và tinh trùng xuất ra nếu em cầm bị ni lông đó lau chym em luôn thì có sao hko (bị ni lông đó em lấy trong nhà em mà em hko nhìn kỷ hko biết có dính gì hko) mà hình như anh tuấn xoá mất em tìm hko ra, anh tuấn đọc bài đó rồi như vậy hko sao hả anh tuấn

Như vậy không có sao hết bạn.

hoanghon
13-12-2016, 18:59
Do em hoang tưởng ra thôi phải hko anh tuấn, chị hà, anh trường xuân khi nào kiêm tiêm đâm vào mình thì mới lo còn va quẹt đụng chạm bình thường trong sinh hoạt hàng ngày là hko sao phải hko ạ.
An toàn 100% rồi, hko sao hết phải hko anh chị

Charles
13-12-2016, 19:41
Do em hoang tưởng ra thôi phải hko anh tuấn, chị hà, anh trường xuân khi nào kiêm tiêm đâm vào mình thì mới lo còn va quẹt đụng chạm bình thường trong sinh hoạt hàng ngày là hko sao phải hko ạ.
An toàn 100% rồi, hko sao hết phải hko anh chị

Bạn yên tâm không có nguy cơ gì đâu.

hoanghon
13-12-2016, 19:46
Dạ em cản ơn anh chị như vậy em yên tâm rồi

hoanghon
14-12-2016, 03:01
Anh tuấn, chị hà, anh trường xuân ơi: hồi khuya em ra chợ làm em nhìn thấy một cây tăm nhọn bằng gỗ dài (tăm que loại để sâu cá viên chiên) em lượm lên bẻ làm đôi rồi vứt xuống nước em vào kiểm tra tay em thì hko bị gì hết cũng hko thấy gì hết như vậy có sao hko anh chị.

hoanghon
14-12-2016, 03:32
Em hỏi luôn cái này: lúc khuya trời mưa em ra chợ về nhà tầm hơn 20 phút em nhìn lên tay của em có 2 giọt nước mà chỗ tay em có vết trầy do em ngứa gãi mấy ngày trước lớp da đã khô xong em chùi 2 giọt nước đó thì thấy tróc lớp da khô nớ ra và đi rửa tay vào em lấy khăn lau như vậy có sao hko anh chị.

hoanghon
14-12-2016, 04:44
Mà anh chị ơi em nhìn thì đó là 2 giọt nước nhưng do bóng đèn nhà vào ban đêm em hko nhìn rõ được đó là nước gì như ban ngày như vậy có sao hko

Charles
14-12-2016, 07:24
Anh tuấn, chị hà, anh trường xuân ơi: hồi khuya em ra chợ làm em nhìn thấy một cây tăm nhọn bằng gỗ dài (tăm que loại để sâu cá viên chiên) em lượm lên bẻ làm đôi rồi vứt xuống nước em vào kiểm tra tay em thì hko bị gì hết cũng hko thấy gì hết như vậy có sao hko anh chị.

Em hỏi luôn cái này: lúc khuya trời mưa em ra chợ về nhà tầm hơn 20 phút em nhìn lên tay của em có 2 giọt nước mà chỗ tay em có vết trầy do em ngứa gãi mấy ngày trước lớp da đã khô xong em chùi 2 giọt nước đó thì thấy tróc lớp da khô nớ ra và đi rửa tay vào em lấy khăn lau như vậy có sao hko anh chị.

Mà anh chị ơi em nhìn thì đó là 2 giọt nước nhưng do bóng đèn nhà vào ban đêm em hko nhìn rõ được đó là nước gì như ban ngày như vậy có sao hko

Hoàn toàn không có sao hết.

P/s: Bạn tham gia diễn đàn hơn 2 năm rồi chứ không ít, nếu bạn không chịu tìm hiểu kiến thức mà càng ngày càng có những câu hỏi dạng hoang tưởng có thể BQT sẽ khoá nick bạn một thời gian để bạn tự hiểu kiến thức trang bị cho bản thân, và cũng để bạn có thời gian đi chữa bệnh thần kinh hoang tưởng.

hoanghon
14-12-2016, 16:44
Em biết rồi, em yên tâm rồi
anh chị đừng xoá nick em

hoanghon
14-12-2016, 20:09
Như vậy là hko sao phải hko anh tuấn, chị hà, anh trường xuân

Tuanmecsedec
14-12-2016, 20:12

Bạn đang bị thần kinh thì có.

Charles
14-12-2016, 20:19

Có sao chứ, là sao to là đằng khác.

hoanghon
14-12-2016, 20:22
Sao to gì anh trường xuân, đừng chọc em mà

Nguyen Ha
14-12-2016, 20:24
Sao to gì anh trường xuân, đừng chọc em mà

Là sao điên.

hoanghon
14-12-2016, 20:26
Như vậy là hko sao hết hả anh chị, để em hko lo nửa anh chị ơi

Nguyen Ha
14-12-2016, 20:27
Như vậy là hko sao hết hả anh chị, để em hko lo nửa anh chị ơi

Bạn có biết đọc không vậy?

hoanghon
14-12-2016, 20:32
Dạ em biết rồi chị hà, em yên tâm rồi, cảm ơn anh chị nhiều nghe do ek hoang tưởng rồi nghĩ bậy bạ thôi ạ.

boy98
15-12-2016, 06:54
K có nguy cơ gì cả bạn à!!

hoanghon
15-12-2016, 17:14
Anh tuấn, chị hà, anh trường xuân ơi: lần cuối cùng em quan hệ bằng miệng vào ngày 1 tháng 10 năm 2016 em và người đó dùng miệng bú qua lại với nhau người đó có dùng tay móc vào hậu môn em như vậy có sao hko? Và em đi xét nghiệm vào ngày 30 tháng 11 năm 2016 là 2 tháng âm tính như vậy đã an toàn chưa (tại em lo lúc người đấy lấy tay móc vào hậu môn em như vậy có sao hko)

Nguyen Ha
15-12-2016, 17:28
Anh tuấn, chị hà, anh trường xuân ơi: lần cuối cùng em quan hệ bằng miệng vào ngày 1 tháng 10 năm 2016 em và người đó dùng miệng bú qua lại với nhau người đó có dùng tay móc vào hậu môn em như vậy có sao hko? Và em đi xét nghiệm vào ngày 30 tháng 11 năm 2016 là 2 tháng như vậy đã an toàn chưa (tại em lo lúc người đấy lấy tay móc vào hậu môn em như vậy có sao hko)

Bạn tham gia diễn đàn ngày 05/02/2014 như vậy nguy cơ này và xét nghiệm này bạn đã được tư vấn rồi. Đề nghị bạn đọc lại, nhớ lại. Vui lòng đừng hỏi lại như vậy làm mất thời gian.

hoanghon
15-12-2016, 18:06
Em đã đc tư vấn là hko sao rồi nhưng em lo là lúc người đó cho tay vào móc hậu môn em như vậy có sao hko và em xét nghiệm 2 tháng âm tính an toàn chưa,em chỉ lo như vậy thôi, anh chị tư vấn giúp em

Nguyen Ha
15-12-2016, 18:22
Em đã đc tư vấn là hko sao rồi nhưng em lo là lúc người đó cho tay vào móc hậu môn em như vậy có sao hko và em xét nghiệm 2 tháng âm tính an toàn chưa,em chỉ lo như vậy thôi, anh chị tư vấn giúp em

Tôi khóa nick bạn 10 ngày kể từ hôm nay cho bạn có thời gian đọc lại những gì được tư vấn.

hoanghon
12-01-2017, 14:17
Em đi toilet và lấy tay của mình rửa hậu môn của mình em sợ tay mình hko vệ sinh mà rửa hậu môn của mình như vậy có sao hko ạ

hoanghon
12-01-2017, 14:22
Anh chị tư vấn giúp em

Lục Giang
12-01-2017, 14:47
thiết nghĩ nên khóa luôn topic này lại để tránh lãng phí đất của d d, và tv này tôi thấy cố ý chọc phá d d

hoanghon
12-01-2017, 14:52
Hko phải em chọc phá gì đâu em hỏi thật đó anh lục giang
như vậy là hko sao phái hko anh chị

hoanghon
12-01-2017, 15:35
Anh tuấn, chị hà, anh trường xuân trả lời giúp em đi ạ

Charles
12-01-2017, 15:44
Em đi toilet và lấy tay của mình rửa hậu môn của mình em sợ tay mình hko vệ sinh mà rửa hậu môn của mình như vậy có sao hko ạ

Hình như thần kinh bạn này ngày càng có vấn đề.

hoanghon
12-01-2017, 15:55
em cảm ơn anh chị ạ