PDA

View Full Version : Vài dòng tâm sự

Tuanhoang
09-12-2016, 13:21
Em còn nhỏ lắm. Đây có thể nói là bài học đầu tiên cho cuộc đời của em. Thú thật với mọi người em là sinh viên trường c.a. Vì lần đầu tò mò mà trót qh với gmd. Tuy có đeo bcs nhưng vì háng em có vài vết xước đang chảy máu. Lúc mới qh xong thì em không nghĩ gì. Sau này mới nghĩ lại từ cảm thấy tồi tệ. Lúc qh thì đứng lên ngồi xuống dịch dính trên bcs đã chạm vào vết thương. Em đã rất lo. Hàng tuần đều suy nghĩ. E thật dại dột. Bame đã đặt hết niềm tin ở em. Cứ nghĩ đến nhà e lại khóc. Khóc vì bame vì mọi người xung quanh. Rồi mò lên đây sau 2 tuần. Được BQT tư vấn không nguy cơ e rất vui nhưng cũng vẫn rất lo. Thời gian đó em không thể học hành gì hết. Sang tuần 2 còn tiêu chảy với sốt cao. Em như suy sup. May mà có mọi ng ở đây. Cuối cùng cũng dc 3 tuần em combo âm tính. Vui và mừng lắm. Rồi 4,5 tuần at, e bắt đầu mò qa các trang web nước ngoài về combo. Yên tâm dc phần nào. Và đến nay đã 7t e combo at tiếp. Có thể nói là e mừng lắm. E có cơ hội làm lại từ đầu.e dc phụng dưỡng chame. E cảm thấy cs này ý nghĩa lắm. Hiện em vẫn muốn 10,12 tuần test nhanh lại để ăn tết chắc chắn luôn. Em không biết làm thế nào để cảm ơn BQT và mọi người đã bên e lúc khó khăn. Em vui lắm. Thật sự em k dám nghĩ đến nếu mình bị thì sẽ ntn nữa....

lolang111111
09-12-2016, 14:16
không nguy cơ - không HIV - an toàn hạ cánh đê :)

Tuanhoang
09-12-2016, 14:40
Vâng em biết là v như vẫn muốn làm cái chốt

lolang111111
09-12-2016, 14:50
nếu thế thì làm đi cho yên cái tâm :))

Tuanhoang
09-12-2016, 17:39
Nhiều lúc stress đến nỗi muốn nổ não, k muốn nc với ai. Chỉ muốn tg trôi thật nhanh để xn và về với gđ

Tuanhoang
09-12-2016, 17:48
7t combo at e mừng lắm. E ở trong trường này cuối tuần mới dc ra 1 lần. Có khi phải tranh thủ trốn ra đi xn. E định 10t sẽ làm tesst nhanh, giang mai với vg B cho đỡ stress

Tuanmecsedec
09-12-2016, 19:42
7t combo at e mừng lắm. E ở trong trường này cuối tuần mới dc ra 1 lần. Có khi phải tranh thủ trốn ra đi xn. E định 10t sẽ làm tesst nhanh, giang mai với vg B cho đỡ stress

Bạn lưu ý,đây là box chia sẻ tâm sự,chứ không phải box để cho bạn hỏi tư vấn.

Tuanhoang
09-12-2016, 20:11
Dạ vâng a E tâm sự thôi ạ

Tuanhoang
09-12-2016, 20:51
Em không biết ntn thì có vi phạm không nhưng em vâ n khoing hiểu tại sao nhiều người lại cho rằng tư vấn H thì lấy kinh nghiệm và tuỳ TH mà đánh giá chứ không phải dựa trên cơ sở khoa học nhỉ. Các chuyên gia nước ngoài cho rằng combo 4t rất là khả quan còn người Việt Nam! tự nhận mình là người tư vấn H nhưng lại bảo xn chỏ giải toả th chứ đúng 59%. Em không hiểu là họ có khi họ giỏi hơn chuyên gia nữa.