PDA

View Full Version : Sước sát ra

Dacuso
10-12-2016, 18:11
Cho em hỏi vấn đề này ạ hôm nay em có đi đá bóng và bị sút bóng dính chân em thấy da mình bị bong ra và e không biết là có chảy máu hay không nếu quả bóng đó có máu hiv thì e có nguy cơ không ạ

Dacuso
10-12-2016, 18:48
Ai giúp e với ạ

Nguyen Ha
10-12-2016, 19:28
Cho em hỏi vấn đề này ạ hôm nay em có đi đá bóng và bị sút bóng dính chân em thấy da mình bị bong ra và e không biết là có chảy máu hay không nếu quả bóng đó có máu hiv thì e có nguy cơ không ạ
HIV không lây nhiễm như vậy.

Tuanmecsedec
10-12-2016, 20:03

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Dacuso
10-12-2016, 22:44
Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Em hỏi thêm ạ vết thương đó cuat e có phải vết thương hơt k ạ

Dacuso
10-12-2016, 22:45
HIV không lây nhiễm như vậy.

Vết thương đó của e có phải vết thương hở không ạ

Charles
11-12-2016, 06:27

Vết thương của bạn có hở hay không thì HIV cũng không lây qua quả bóng như vậy.

Tuanmecsedec
11-12-2016, 07:01
Em hỏi thêm ạ vết thương đó cuat e có phải vết thương hơt k ạ

Cho dù có là một vết thương hở,vấn đề đi đá bóng mà bạn cũng sợ lây nhiễm HIV thì cũng bó tay.Nhất là quả bóng vô tình làm xướt.Bạn đừng lo lắng kiểu vớ vẩn như vậy bạn.

Lo lắng kiểu như bạn thì trên thế giới này không có world cup, Seagame v,v,v để mà coi đâu bạn,ai mà dám đi đá nóng nữa,bạn động não lên sẽ hiểu ra vấn đề ngay thôi.