PDA

View Full Version : sau 22 ngày và 28 ngày dùng pep e có xn combo kết quả âm tính

vì đâu
11-12-2016, 22:36
em chào các anh.e có quan hệ gái md nhưng bị rách bcs,e đã uống pep trong thời gian 32h.sau 22 ngày và 28 ngày dùng pep e có xn combo kết quả âm tính.các anh tư vấn cho e về nguy cơ và tỷ lệ an toàn của e với ạh,dạo này e hay bị đau cơ bắp không biết có phải do e bị nhiễm H không vậy.em cảm ơn các anh nhiều

Tuanmecsedec
12-12-2016, 07:32
em chào các anh.e có quan hệ gái md nhưng bị rách bcs,e đã uống pep trong thời gian 32h.sau 22 ngày và 28 ngày dùng pep e có xn combo kết quả âm tính.các anh tư vấn cho e về nguy cơ và tỷ lệ an toàn của e với ạh,dạo này e hay bị đau cơ bắp không biết có phải do e bị nhiễm H không vậy.em cảm ơn các anh nhiều

Bạn đã dùng thuốc ức chế vi rút phải để sau 8 tuần ngưng thuốc tức sau 12 tuần có nguy cơ thì xét nghiệm mới chính xác.Bạn xét nghiệm sớm thì cũng không chính xác.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

vì đâu
12-12-2016, 09:58
Dạ như thế kết quả xn không có ý nghĩa gì ah anh. Anh cho e hỏi là e dùng pep thì tỷ lệ an toàn của e có cao không ạ. Dạo này e hay bị đau cơ bắp nên hoang mang quá

Nguyen Ha
12-12-2016, 10:16
Dạ như thế kết quả xn không có ý nghĩa gì ah anh. Anh cho e hỏi là e dùng pep thì tỷ lệ an toàn của e có cao không ạ. Dạo này e hay bị đau cơ bắp nên hoang mang quá

Tuân thủ điều trị PEP chưa ai thất bại. Điều trị PEP không xét nghiệm sớm được mà phải chờ đủ 8 tuần sau ngưng PEP tức 12 tuần sau nguy cơ xét nghiệm mới chính xác.

vì đâu
12-12-2016, 11:38
Dạ em cảm ơn anh chị. Anh chị cho e hỏi là e dạo này hay bị đau cơ bắp. Đây có phải trưẹu chứng của H ko ah

Nguyen Ha
12-12-2016, 11:41
Dạ em cảm ơn anh chị. Anh chị cho e hỏi là e dạo này hay bị đau cơ bắp. Đây có phải trưẹu chứng của H ko ah

Không phải do H. Đau cơ bắp có thể do stress, do vận động nặng, do thay đổi thời tiết.