PDA

View Full Version : Sợ bị kim đâm của người nghiện vừa chích xong

ngaymoituoisang
12-12-2016, 11:45
EM đi khảo sát cv cho công ty, đi qua chổ kia, nhà đó thấy tối thui, em đi qua thấy ngứa và nhói, em sợ trong nhà đó có người chính xong quăng kim ra đâm trúng em, hic em thấy sợ quá các anh ơi.

Nguyen Ha
12-12-2016, 11:48
EM đi khảo sát cv cho công ty, đi qua chổ kia, nhà đó thấy tối thui, em đi qua thấy ngứa và nhói, em sợ trong nhà đó có người chính xong quăng kim ra đâm trúng em, hic em thấy sợ quá các anh ơi.

Tưởng tượng như trong phim vậy bạn.

ngaymoituoisang
12-12-2016, 12:47
Tưởng tượng như trong phim vậy bạn.

Tại khu đó là khu giang hồ dữ dằn, nên em sợ vậy. Nhà đó thấy mở cửa số nhưng tối thui à, em sợ ngta chích trong đó rồi ném kim ra cửa số trúng em

Giaitoaloau
12-12-2016, 13:30
Tại khu đó là khu giang hồ dữ dằn, nên em sợ vậy. Nhà đó thấy mở cửa số nhưng tối thui à, em sợ ngta chích trong đó rồi ném kim ra cửa số trúng em

Mua kim về nhờ người phi thử vào mình xem nó có giống bạn tưởng tượng ko. !Đảm bảo 100% bạn tìm thấy câu trả lời cho chính mình..!

Nguyen Ha
12-12-2016, 13:35

Bạn lo lắng nên suy diễn thôi, không có chuyện đó.

Tuanmecsedec
12-12-2016, 20:10

Bạn chỉ suy diễn hoang tưởng,không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.