PDA

View Full Version : em đang uống pep dc 8 ngày rùi, hôm nay em lại có hành vi nguy cơ, vậy em cần

bachvonam
13-12-2016, 00:00
em đang uống pep dc 8 ngày rùi, hôm nay em lại có hành vi nguy cơ, vậy em cần uống thêm bao nhiêu ngày nữa ạ? Thấy bảo là 28 ngày kể từ hôm nay? Uống thêm gần 20 viên thế có hại người gì nhiều ko ạ?

Em dùng lamzidivir
Trước đây vài tháng em đã từng dùng pep 1 đợt 28 ngày rồi ạ

Tuanmecsedec
13-12-2016, 06:49
em đang uống pep dc 8 ngày rùi, hôm nay em lại có hành vi nguy cơ, vậy em cần uống thêm bao nhiêu ngày nữa ạ? Thấy bảo là 28 ngày kể từ hôm nay? Uống thêm gần 20 viên thế có hại người gì nhiều ko ạ?

Em dùng lamzidivir

Nếu bạn đang dùng thuốc phơi nhiễm mà bị thêm nguy cơ song song thì phải tính uống nguy cơ thứ 2 cho đủ 28 ngày.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
13-12-2016, 08:51

Em dùng lamzidivir

Bạn đang dùng PEP mà nếu có nguy cơ mới thì cần uống bù cho nguy cơ sau, tức đủ 28 ngày cho nguy cơ sau.