PDA

View Full Version : sợ nguy cơ mới từ việc đi xét nghiệm

Không Sao Cả
13-12-2016, 16:59
Thưa Anh chị anh chị tư vấn giúp em với ạ, em có nguy cơ từ ngày 08/12 khi quan hệ với gái mại dâm em có dùng BCS nhưng em có quan hệ cả đường miệng và em đã uống thuốc phơi nhiễm sau 24 tiếng từ khi có nguy cơ. hôm qua em có vào bệnh viện làm các xét nghiệm về HIV, lậu, giang mai, viêm gan B tất cả đều âm tính. Nhưng khi bác sĩ lấy máu của em để xét nghiệm có dùng kim tiêm mới và thấm cồn hay gòn vào chỗ lấy máu sau khi lấy máu xong có lấy 1 miếng bông để em chấm vào chỗ vừa lấy máu được 1 lúc em làm rơi miếng bông đó và em không nhớ em có nhặt lên và áp lại vào chỗ lấy máu không ví dụ em có nhặt lên và áp lại vào chỗ vừa lấy máu thì em có nguy cơ mới xảy ra không ạ vì em sợ khi rơi xuống trong phòng xét nghiệm có virut HIV ở dưới đất dính vào và tỷ lệ là bao nhiêu % ạ.

Tuanmecsedec
13-12-2016, 17:02
Thưa Anh chị anh chị tư vấn giúp em với ạ, em có nguy cơ từ ngày 08/12 khi quan hệ với gái mại dâm em có dùng BCS nhưng em có quan hệ cả đường miệng và em đã uống thuốc phơi nhiễm sau 24 tiếng từ khi có nguy cơ. hôm qua em có vào bệnh viện làm các xét nghiệm về HIV, lậu, giang mai, viêm gan B tất cả đều âm tính. Nhưng khi bác sĩ lấy máu của em để xét nghiệm có dùng kim tiêm mới và thấm cồn hay gòn vào chỗ lấy máu sau khi lấy máu xong có lấy 1 miếng bông để em chấm vào chỗ vừa lấy máu được 1 lúc em làm rơi miếng bông đó và em không nhớ em có nhặt lên và áp lại vào chỗ lấy máu không ví dụ em có nhặt lên và áp lại vào chỗ vừa lấy máu thì em có nguy cơ mới xảy ra không ạ và tỷ lệ là bao nhiêu % ạ. Do có nguy cơ nên em hơi lo lắng ạ.

Chuyện có nguy cơ từ việc đi xét nghiệm là không bao giờ có bạn,chuyện này là hoang đường.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Không Sao Cả
13-12-2016, 17:05
Vâng anh vậy em yên tâm rồi ạ. Thanks Anh.