PDA

View Full Version : quan hệ với gmd nhiều triệu chứng

songtiep123
13-12-2016, 20:35
hôm trước em có gưởi bài viết được anh chị tư vấn rùi nhưng em vấn lo nên hôm nay em viết lại mong ac trên diễn đàn giúp em với.cáchđây hơn 1 tháng em quan hệ với gmd.do lần đầu nên em cũng không rõ lắm.em có bủ đầu ty vũ của cô ấy .cô ấy đeo bao cho em nhưng giờ em nhớ là cô gái đó đeo bao không hết dv và trùm lên lông dv của em nữa.quan hệ được một lát thì thấy cô đẩy em ra em không biết mình xuất khi nào nữa.màem không kiểm tra bcs có rách không nữa.khi đua dv ra thì dv xỉu lại rùi bcs thì bị tuột xuống nhiều nhưng em nhớ là nó vẫn ở trên dv.vênha2em thấy dv của em bị xước.ở háng có mấy vết loét nữa.sau 1 tuấn em bị viêm họng kèm theo nguời khi mu cũng nóng ran.sau 2 tuần em bị đau cơ và các khớp ngón tay ngón chân.sau chuyển sang giật rõ rệt chan tay hay mỏi ngủ thì thức giấc.lưỡi trắng tinh.đau lồng ngực.ngứa khắp người nhất là đầu.nổi nốt đỏ khắp người nhât là tay chân cổ và lưng.thây1 nhức khắp người kèm theo hay đau nhức ở bụng nữa.mong a chị giúp em với

Tuanmecsedec
13-12-2016, 20:37
Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Chủ đề: Quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng tay (http://www.thuocphoinhiemhiv.vn/threads/48773-Quan-he-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-tay)