PDA

View Full Version : Quan hệ gmd sử dụng bao trong khách sạn

Lyatai
15-12-2016, 18:23
Dạ anh chị cho em hỏi em có quan hệ với gmd trong khách sạn rồi xử dụng bao của khách sạn không có nhãn hiệu nên em lo mặc dù quan hệ xong em thấy tinh dịch còn ở trong bao đổ nước vào không chảy ra. Nhưng em lo là bao không tốt nên dịch âm đạo thấm qua bao

Nguyen Ha
15-12-2016, 18:27
Dạ anh chị cho em hỏi em có quan hệ với gmd trong khách sạn rồi xử dụng bao của khách sạn không có nhãn hiệu nên em lo mặc dù quan hệ xong em thấy tinh dịch còn ở trong bao đổ nước vào không chảy ra. Nhưng em lo là bao không tốt nên dịch âm đạo thấm qua bao

Quan hệ tình dục có bcs là tình dục an toàn. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Lyatai
15-12-2016, 19:39
Dạ em cảm ơn chị , em lo là lo bao không chất lượng nên dịch âm đạo thấm qua á

Nguyen Ha
15-12-2016, 20:30
Dạ em cảm ơn chị , em lo là lo bao không chất lượng nên dịch âm đạo thấm qua á

Miễn là khi quan hệ bcs không rách, không tuột là an toàn.

Lyatai
16-12-2016, 10:32
Dạ em nhớ là khi rút ra bao không tuột nhưng khong biet có rách bao không nữa chỉ nhớ là thấy tinh dịch trong bao khi tháo bao , dạ có khi nào bao rách nhưng vẫn con tinh dịch trong bao khoong ạ

Nguyen Ha
16-12-2016, 10:34
Dạ em nhớ là khi rút ra hông tuột nhưng khong biet có rách bao không nữa chỉ nhớ là thấy tinh dịch trong bao khi tháo bao , dạ có khi nào bao rách nhưng vẫn con tinh dịch trong bao khoong ạ

Nếu bao rách thì làm gì có tinh dịch trong bao. Bạn mau 1 cái bcs mới về, cắt phần đáy đi, đổ nước vào xem có đựng được nước ko là biết ngay.

Lyatai
16-12-2016, 14:06
Dạ em cảm ơn anh chị , trường hop của em có nên dùng thuoc ngừa không ạ

Charles
16-12-2016, 15:20

Dạ em cảm ơn anh chị , trường hop của em có nên dùng thuoc ngừa không ạ

Xong trận bạn thấy tinh dịch còn trong bao tức bao không tuột không rách, như vậy bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Lyatai
16-12-2016, 16:33
Dạ em cảm ơn anh chị, em lo là có khi nào bao bị rách nhưng vẫn còn tinh dịch trong bao không ạ

Charles
16-12-2016, 17:42
Dạ em cảm ơn anh chị, em lo là có khi nào bao bị rách nhưng vẫn còn tinh dịch trong bao không ạ

Bạn thấy cái chai nào thủng đáy mà đựng được nước không ?

Tuanmecsedec
16-12-2016, 20:35

Không có chuyện bao cao su mà bị thẩm thấu được bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuanmecsedec
16-12-2016, 20:36

Bạn hỏi lạ nhễ,bạn có thấy cái túi ni lông nào bị rách mà chứa nước được không bạn ?.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Lyatai
16-12-2016, 21:38
Dạ em cảm ơn anh chị , lúc em cho nước vào nước không chảy nhiều ra mà nó nhiễu 1 2 giọt ở núm bao , em lo là rách mà em không thấy . Với lai bao cao su không nhãn hiệu em cũng lo. Vì lúc rút ra em thấy ở đầu bao còn tinh dịch xong em vào nhà tắm cho nước vào thì nó không chảy ra nhieu bóp vào thì nhiễu 1-2 giọt thoi

Tuanmecsedec
16-12-2016, 21:59
Dạ em cảm ơn anh chị , lúc em cho nước vào nước không chảy nhiều ra mà nó nhiễu 1 2 giọt ở núm bao , em lo là rách mà em không thấy . Với lai bao cao su không nhãn hiệu em cũng lo. Vì lúc rút ra em thấy ở đầu bao còn tinh dịch xong em vào nhà tắm cho nước vào thì nó không chảy ra nhieu bóp vào thì nhiễu 1-2 giọt thoi
Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Lyatai
17-12-2016, 15:39
Dạ em cảm ơn anh chị, trường hợp này của em mắc nữa là sau khi quan hệ xong tháo bao ra thấy tinh dịch trong bao nhưng em không đổ nước vào thử mà đi về , em sợ không cho nước vào kiem tra sẽ không chính xac

Tuanmecsedec
17-12-2016, 15:44
Dạ em cảm ơn anh chị, trường hợp này của em mắc nữa là sau khi quan hệ xong tháo bao ra thấy tinh dịch trong bao nhưng em không đổ nước vào thử mà đi về , em sợ không cho nước vào kiem tra sẽ không chính xac

Khi nào bao cao su bị rách toẹt lớn ra và lòi đầu dương vật ra ngoài thì mới lo bạn.Nhưng nếu bị như vậy thì biết liền.

Lyatai
17-12-2016, 15:46
Dạ em cảm ơn anh , nếu rách như vậy thì sẽ không có chút nào tinh dịch còn trong bao đúng hong ạ

Tuanmecsedec
17-12-2016, 15:47
Dạ em cảm ơn anh , nếu rách như vậy thì sẽ không có chút nào tinh dịch còn trong bao đúng hong ạ
Đúng rồi bạn.

Lyatai
22-01-2017, 14:42
Em cảm ơn anh chị nhưng em bóp xẹp núm bao sau khi đeo bao chứ không phải trước khi nên em sợ sai cách với lại em cũng không kiểm tra hạn sử dụng bao nữa nên em lo quá

Tuanmecsedec
22-01-2017, 14:46
Em cảm ơn anh chị nhưng em bóp xẹp núm bao sau khi đeo bao chứ không phải trước khi nên em sợ sai cách với lại em cũng không kiểm tra hạn sử dụng bao nữa nên em lo quá

Dù bạn có bóp hay không bóp,miễn sao quan hệ bao cao su không bị gì là không sao.

Lyatai
22-01-2017, 16:52
Dạ em cảm ơn anh chị em không để ý đến hsd của bao nên lo nó sẽ bị hết hạn rồi bị dịch âm đạo thấm qua

Charles
22-01-2017, 19:34
Dạ em cảm ơn anh chị em không để ý đến hsd của bao nên lo nó sẽ bị hết hạn rồi bị dịch âm đạo thấm qua

BCS không phải giấy thấm đâu mà dịch AD thấm qua được.

Tuanmecsedec
23-01-2017, 14:03

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn không có nguy cơ.

Lyatai
23-01-2017, 22:29
Dạ em cảm ơn anh chị cho em hỏi cái này hômnay em qua nhà bạn chơi thấy Vũng máu trên sàn nó mới cầm chổi quét máu dính lên rơm của chổi nó mới lấy chổi đập ngoài vách nhà cho sạch em đứng gần đó thì bị máu văng lên mắt , máu đó theo em biet la moi vua chảy ra sàn do ông anh nó té, em muốn hoi la mau vang vào mắt vay co sao hông ạ

Charles
24-01-2017, 15:01
Dạ em cảm ơn anh chị cho em hỏi cái này hômnay em qua nhà bạn chơi thấy Vũng máu trên sàn nó mới cầm chổi quét máu dính lên rơm của chổi nó mới lấy chổi đập ngoài vách nhà cho sạch em đứng gần đó thì bị máu văng lên mắt , máu đó theo em biet la moi vua chảy ra sàn do ông anh nó té, em muốn hoi la mau vang vào mắt vay co sao hông ạ

Như thế không sao, khi nào bạn bị máu tươi nhỏ trực tiếp vào mắt mới có sao.

Tuanmecsedec
25-01-2017, 06:50
Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.