PDA

View Full Version : Thủ dâm cho nhau có cần xét nghiệm HIV?

NguyenNam05
16-12-2016, 07:34
Các anh chị có thể tư vấn và giải đáp thắc mắc cho em được không ạ ? E có vấn đề như sau sau lần quan hệ rách bao tháng 6 và tháng 8 e có xét nghiệm âm tính , và đến hiện tại thì em chỉ quan hệ bằng tay với nhau với vài người vậy cho e hỏi em có nguy cơ không ạ? Và có cần đi xét nghiệm không a.? E xin cám ơn

Nguyen Ha
16-12-2016, 07:44
Các anh chị có thể tư vấn và giải đáp thắc mắc cho em được không ạ ? E có vấn đề như sau sau lần quan hệ rách bao tháng 6 và tháng 8 e có xét nghiệm âm tính , và đến hiện tại thì em chỉ quan hệ bằng tay với nhau với vài người vậy cho e hỏi em có nguy cơ không ạ? Và có cần đi xét nghiệm không a.? E xin cám ơn

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, không có nguy cơ, không cần xét nghiệm.

Tuanmecsedec
16-12-2016, 20:31

Thủ dâm cho nhau là tình dục an toàn,không cần xét nghiệm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

NguyenNam05
20-12-2016, 16:43
Dạ em xin cám ơn anh rất nhiều a.