PDA

View Full Version : Đang có nguy cơ mà dùng lưỡi kích thích âm đạo cho vợ có sao không

Boy bong đêm
16-12-2016, 07:36
Em chào các anh chị trong diễn đàn.em có một vấn đề muốn được các anh chị tư vấn giúp.hôm qua e có dùng lưỡi để kích thích âm đạo của vợ(lưỡi của e hơi rát vì có ít mụn đỏ do bị nhiệt miệng nhưng không chảy máu).e đang có nguy cơ nhiễm hiv.Như vậy thì vợ e có nguy cơ không

Nguyen Ha
16-12-2016, 07:46
Em chào các anh chị trong diễn đàn.em có một vấn đề muốn được các anh chị tư vấn giúp.hôm qua e có dùng lưỡi để kích thích âm đạo của vợ(lưỡi của e hơi rát vì có ít mụn đỏ do bị nhiệt miệng nhưng không chảy máu).e đang có nguy cơ nhiễm hiv.Như vậy thì vợ e có nguy cơ không

Bạn yên tâm vợ bạn không có nguy cơ.

Boy bong đêm
16-12-2016, 07:49
Nhưng lưỡi của e đang bị nở vì nhiệt miệng.sau đó lại tiếp xúc trực tiếp với âm đạo của vợ e ạ nên e thấy lo lắng

Nguyen Ha
16-12-2016, 07:52
Nhưng lưỡi của e đang bị nở vì nhiệt miệng.sau đó lại tiếp xúc trực tiếp với âm đạo của vợ e ạ nên e thấy lo lắng

Thứ nhất, bạn ko có nguy cơ và đã được tư vấn rồi.
Thứ hai, kích dục bằng miệng ko có nguy cơ với HIV.

Boy bong đêm
16-12-2016, 07:58
Chi giải thích kĩ giúp e với.e tìm hiểu thì thấy miệng có vết nở mà tiếp xúc trực tiếp với âm đạo(có vết xước)là có nguy cơ.vì e nghĩ tới trường hợp xấu nhất là em có nguy cơ nhiễm hiv

Charles
16-12-2016, 08:09
Chi giải thích kĩ giúp e với.e tìm hiểu thì thấy miệng có vết nở mà tiếp xúc trực tiếp với âm đạo(có vết xước)là có nguy cơ.vì e nghĩ tới trường hợp xấu nhất là em có nguy cơ nhiễm hiv

Dùng miệng kích dục không có nguy cơ với HIV vì tuyến nước bọt trong miệng là môi trường kiềm làm bất hoạt virus.

Nguyen Ha
16-12-2016, 09:36
Bạn có nguy cơ đâu mà lo.

Boy bong đêm
16-12-2016, 10:08
Dạo này e căng thẳng lắm chị ạ.cứ lo cái trường hợp đi dép có lỗ ở dưới đế dép bị kim tiêm đâm vào mà cứ nghĩ là sỏi đá làm đâu rát mà không ngủ̉ được

Nguyen Ha
16-12-2016, 10:23
Dạo này e căng thẳng lắm chị ạ.cứ lo cái trường hợp đi dép có lỗ ở dưới đế dép bị kim tiêm đâm vào mà cứ nghĩ là sỏi đá làm đâu rát mà không ngủ̉ được

Đi gặp bs tâm lý đi.

Boy bong đêm
16-12-2016, 18:06
E sợ em có nguy cơ lắm ạ

Charles
16-12-2016, 18:28
E sợ em có nguy cơ lắm ạ

Bạn cảm thấy không tin tưởng những gì đã tư vấn phải không? Nếu vậy bạn không nên hỏi tiếp và chờ đi XN nhé.

Tuanmecsedec
16-12-2016, 20:39

Ngay cả bạn là người có HIV luôn thì cũng không có nguy cơ cho vợ bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Boy bong đêm
17-12-2016, 11:22
Dạo này e có nhiều triệu chứng giống như của hiv giai đoạn cửa sổ qúa nên e lo lắng lắm

Tuanmecsedec
17-12-2016, 14:44
Dạo này e có nhiều triệu chứng giống như của hiv giai đoạn cửa sổ qúa nên e lo lắng lắm

Tào lao mía lao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Boy bong đêm
17-12-2016, 21:09
A tuấn chắc chắn cả hai trường hợp của e đều không có nguy cơ ạ

Nguyen Ha
17-12-2016, 21:16

Ơ ai rảnh rỗi ngồi tư vấn bừa cho bạn.

Tuanmecsedec
18-12-2016, 06:27

Uhm ! Không có nguy cơ.

Boy bong đêm
18-12-2016, 07:33
Vâng.e chỉ lo 2 trường hợp đạp kim tiêm thôi.a tuấn nói vậy e không xét nghiệm nữa.chả nghĩ nữa đau đầu.

Tuanmecsedec
18-12-2016, 07:45
Vâng.e chỉ lo 2 trường hợp đạp kim tiêm thôi.a tuấn nói vậy e không xét nghiệm nữa.chả nghĩ nữa đau đầu.

Bạn yên tâm khi ban quản trị đã tư vấn.