PDA

View Full Version : Nhân viên mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm HIV.

lancuoi
03-11-2013, 15:33
em chào mọi người.chúc tất cả mọi người sức khỏe ah.cho em hỏi 1 vấn đề.cách đây đúng 5 tuần em có đi massage.lần đầu tiên của em đấy ah. nhân viên massage có cầm dương vật của em thủ dâm ( không qh bằng miệng và cũng ko qhtd chỉ là cầm tay thôi ah ) và tay em cũng có sờ lên cơ thể cô ấy.em có sờ vào ad nhưng không cho tay vào bên trong.chỉ sờ bên ngoài và khô không có dịch.em ra trên chiếc khăn cô ấy lấy trong phòng sau đó em đi tắm.em nhớ chân em có vết xước nhỏ và em không mang dép khi tắm.bây giờ cơ thể em xuất hiện nhiều triệu chứng em hoang mang quá.em mong mọi người chia sẻ và giúp đỡ em.em cảm ơn

Tuanmecsedec
03-11-2013, 15:38
Bạn xem chủ đề này,câu hỏi tương tự được trả lời không có nguy cơ.

Quan hệ bằng tay, có vết xước ( các anh giúp em với ) (http://www.diendanhiv.vn/threads/4898-Quan-he-bang-tay-co-vet-xuoc-cac-anh-giup-em-voi)

trungan1987
03-11-2013, 15:56
em chào mọi người.chúc tất cả mọi người sức khỏe ah.cho em hỏi 1 vấn đề.cách đây đúng 5 tuần em có đi massage.lần đầu tiên của em đấy ah. nhân viên massage có cầm dương vật của em thủ dâm ( không qh bằng miệng và cũng ko qhtd chỉ là cầm tay thôi ah ) và tay em cũng có sờ lên cơ thể cô ấy.em có sờ vào ad nhưng không cho tay vào bên trong.chỉ sờ bên ngoài và khô không có dịch.em ra trên chiếc khăn cô ấy lấy trong phòng sau đó em đi tắm.em nhớ chân em có vết xước nhỏ và em không mang dép khi tắm.bây giờ cơ thể em xuất hiện nhiều triệu chứng em hoang mang quá.em mong mọi người chia sẻ và giúp đỡ em.em cảm ơn
Chào bạn, với những j bạn kể, bạn ko có nguy cơ...
Cơ thể bạn xuất hiện nhiều triệu chứng là do bạn hoang mang, lo lắng và stress... nên mới có biểu hiện như vậy...

lancuoi
03-11-2013, 17:11
Bạn xem chủ đề này,câu hỏi tương tự được trả lời không có nguy cơ.

Quan hệ bằng tay, có vết xước ( các anh giúp em với ) (http://www.diendanhiv.vn/threads/4898-Quan-he-bang-tay-co-vet-xuoc-cac-anh-giup-em-voi)

em cảm ơn. anh nói vậy em đỡ lo phần nào.nhưng trường hợp của e là có sờ vào ad :( . bây giờ e đang đau đầu quá a ah

lancuoi
03-11-2013, 17:14
Chào bạn, với những j bạn kể, bạn ko có nguy cơ...
Cơ thể bạn xuất hiện nhiều triệu chứng là do bạn hoang mang, lo lắng và stress... nên mới có biểu hiện như vậy...
em cảm ơn :) lúc này em chỉ muốn nói chuyện với ai để chia sẻ anh ah. em lo quá.nếu ko có triệu chứng thì bớt ngĩ hơn.đây lại có nhiều triệu chứng khiến em sợ anh ah.nhưng các anh nói vậy em nhẹ nhõm hơn hẳn.em cảm ơn

lancuoi
03-11-2013, 19:16
em sợ nhỡ người ta hãm hại em thì sao.trong đầu em bây giờ có rất nhiều ý nghĩ.chắc em bị stress nặng rồi

Tuanmecsedec
03-11-2013, 19:23
em sợ nhỡ người ta hãm hại em thì sao.trong đầu em bây giờ có rất nhiều ý nghĩ.chắc em bị stress nặng rồi

Hãm hại bạn,người ta thành triệu phú đất nước Việt Nam thì chắc cũng có thể.Hãm hại bạn thì theo bạn được cái gì hay chỉ được cái mốc xì.

lancuoi
03-11-2013, 19:29
Hãm hại bạn,người ta thành triệu phú đất nước Việt Nam thì chắc cũng có thể.Hãm hại bạn thì theo bạn được cái gì hay chỉ được cái mốc xì.

em cảm ơn anh. nếu biết diễn đàn sớm thì em đã không có 1 thời gian stress dài như vậy.ngày nào cũng ưu phiền sợ hãi.vừa ngủ dậy đã ngĩ đến ch mình có bị hay không.rồi sẽ ra sao nữa.kiến thức về hiv và các bệnh qua đường td rất ít.từ bây giờ em sẽ tìm hiểu thêm nhiều.anh giúp e nhé.em cảm ơn

songchungvoi_HIV
03-11-2013, 20:57
Hành vi kích dục bằng tay = Thủ Dâm = An Toàn với HIV

lancuoi
03-11-2013, 21:07
Hành vi kích dục bằng tay = Thủ Dâm = An Toàn với HIV
em cảm ơn.em cứ lo nghĩ hoài thôi anh ah vì có triệu chứng mà .em stress nặng quá.tất cả những hành vi của em anh đã nói vậy thì em yên tâm rồi ah.

lancuoi
04-11-2013, 18:49
sau khi đi massage .thì khoảng 1 tuần trên dương vật em xuất hiện 2 nốt màu đỏ.sờ vào rát.em có đi sang bệnh viện melated.tại đây bác sĩ đã lấy máu của e và làm xét nghiệm thì cho kết quả âm tính với giang mai.nửa tháng nay em lại bị viêm họng.họng đỏ và đau chứ không sốt và trong miệng thấy bất thường.em cũng sang melated kiểm tra thì bác sĩ cho làm kiểm tra tai-mũi-họng.dùng máy soi.và bác sĩ kết luận là viêm họng mạn tính và viêm amidan mạn tính ( lần đầu tiên e thấy e bị mạn tính đó ah.từ trước tới nay em chưa bị ) .em hỏi bác sĩ liệu em có bị lậu không thì bác sĩ bảo lậu thì em đã có mủ hôi tanh trong miệng.đây không phải lậu.và em cũng nói là em không bị chảy mủ trên dương vật. như vậy em đã an tâm được chưa các anh.

Nguyen Ha
04-11-2013, 18:59
sau khi đi massage .thì khoảng 1 tuần trên dương vật em xuất hiện 2 nốt màu đỏ.sờ vào rát.em có đi sang bệnh viện melated.tại đây bác sĩ đã lấy máu của e và làm xét nghiệm thì cho kết quả âm tính với giang mai.nửa tháng nay em lại bị viêm họng.họng đỏ và đau chứ không sốt và trong miệng thấy bất thường.em cũng sang melated kiểm tra thì bác sĩ cho làm kiểm tra tai-mũi-họng.dùng máy soi.và bác sĩ kết luận là viêm họng mạn tính và viêm amidan mạn tính ( lần đầu tiên e thấy e bị mạn tính đó ah.từ trước tới nay em chưa bị ) .em hỏi bác sĩ liệu em có bị lậu không thì bác sĩ bảo lậu thì em đã có mủ hôi tanh trong miệng.đây không phải lậu.và em cũng nói là em không bị chảy mủ trên dương vật. như vậy em đã an tâm được chưa các anh.

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn.

lancuoi
04-11-2013, 19:02
Kích dục bằng tay là tình dục an toàn.
cảm ơn chị Hà :) tại e có sờ vào ad chị ah.chỉ sờ ngoài thôi chứ không cho vào trong nên vẫn có cảm giác sợ

Nguyen Ha
04-11-2013, 19:23
cảm ơn chị Hà :) tại e có sờ vào ad chị ah.chỉ sờ ngoài thôi chứ không cho vào trong nên vẫn có cảm giác sợ

Cũng không có nguy cơ nhé. Yên tâm sống lành mạnh đi.

lancuoi
04-11-2013, 19:40
vâng em cảm ơn.đó là lần đầu tiên em vào chỗ ấy.từ bây giờ em sợ luôn.hơn 5 tuần qua e stress nặng chị ah.lại còn kèm theo nhiều triệu chứng nữa.em cảm ơn chị và mọi người trên diễn đàn đã tư vấn cho em :)

VUAHOANGTUONG
04-11-2013, 19:42
ko có sao bạn :)) hãm hại bạn chi... ghét thì kiu đầu gấu dần bạn 1 trận là xong :)) =))

lancuoi
04-11-2013, 22:20
ko có sao bạn :)) hãm hại bạn chi... ghét thì kiu đầu gấu dần bạn 1 trận là xong :)) =))
những lúc như này em có muôn vàn ý nghĩ anh ah.chắc do sợ hãi và do stress gây ra

songchungvoi_HIV
04-11-2013, 22:30
những lúc như này em có muôn vàn ý nghĩ anh ah.chắc do sợ hãi và do stress gây ra
CHỦ ĐỀ: Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

lancuoi
04-11-2013, 22:33
CHỦ ĐỀ: Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)
anh ơi sao cái này có triệu chứng giống vs hiv thế anh

songchungvoi_HIV
04-11-2013, 22:38
Ai bảo cái này là TC của HIV. Stress nó là nguyên nhân gây ra như thế

Nguyen Ha
04-11-2013, 22:39
HIV không có triệu chứng đặc thù, nhất là thời kỳ sơ nhiễm càng ko có triệu chứng.

lancuoi
04-11-2013, 22:42
Ai bảo cái này là TC của HIV. Stress nó là nguyên nhân gây ra như thế
em lên google đánh tc thì nó ra giống các triệu chứng của stress anh ah.nhiều khi mắt giật giật.theo em được biết đó là do huyết áp tăng cao sẽ bị như vậy.chỉ sợ stress lại cho mình nhập viện tâm thần anh ah.nhà e gần viện tâm thần :(

lancuoi
04-11-2013, 22:46
HIV không có triệu chứng đặc thù, nhất là thời kỳ sơ nhiễm càng ko có triệu chứng.
cảm ơn chị tư vấn.nếu bình thường thì các triệu chứng trên cơ thể mình sẽ ngĩ là bìh thường hay thời tiết ốm vặt.nhưng em thấy từ khi mình làm ch đó và sợ bị lây nhiễm thì bất cứ triệu chứng gì trên cơ thể dù là nốt đỏ nhỏ nhất đều được quy kết vào có khi mình bị rồi.trk kia chưa dk anh chị tư vấn em toàn ngĩ linh tinh như thế đấy ah

songchungvoi_HIV
04-11-2013, 22:46
em lên google đánh tc thì nó ra giống các triệu chứng của stress anh ah.nhiều khi mắt giật giật.theo em được biết đó là do huyết áp tăng cao sẽ bị như vậy.chỉ sợ stress lại cho mình nhập viện tâm thần anh ah.nhà e gần viện tâm thần :(
Biết vậy thì giải tỏa Stress đi, không sớm thì muộn vào BV Tâm Thần đấy

lancuoi
04-11-2013, 22:49
Biết vậy thì giải tỏa Stress đi, không sớm thì muộn vào BV Tâm Thần đấy
vâng thì em mới vào diễn đàn tìm hiểu mà anh.cho nên cũng đỡ hơn rồi.kiến thức nghèo nàn em đâu có biết.chỉ biết lúc nào cũng trong tâm trí lo sợ anh ah.

Nguyen Ha
04-11-2013, 22:55
vâng thì em mới vào diễn đàn tìm hiểu mà anh.cho nên cũng đỡ hơn rồi.kiến thức nghèo nàn em đâu có biết.chỉ biết lúc nào cũng trong tâm trí lo sợ anh ah.

Càng lo sợ thì triệu chứng của Stress càng nhiều.

lancuoi
04-11-2013, 23:02
Càng lo sợ thì triệu chứng của Stress càng nhiều.
vâng nhưng nhiều khi cố gắng loại bỏ nó ra khỏi trí nhớ nhưng không ra được và bắt buộc mình ngĩ đến chị ah

Charles
05-11-2013, 06:20
vâng nhưng nhiều khi cố gắng loại bỏ nó ra khỏi trí nhớ nhưng không ra được và bắt buộc mình ngĩ đến chị ah

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn. Bạn hãy bình tâm lại, nếu bạn cứ lo sợ như thế là bạn đang hại chính bạn.

lancuoi
05-11-2013, 09:21
Kích dục bằng tay là tình dục an toàn. Bạn hãy bình tâm lại, nếu bạn cứ lo sợ như thế là bạn đang hại chính bạn.
chúc anh ngày mới tốt lành.em cảm ơn những lời tư vấn từ anh chị.em cũng đang dần dần bình tâm lại rồi ah. 5 tuần stress nặng và sợ hãi kéo dài.chắc dần dần mới hết được.

lancuoi
06-11-2013, 23:05
các anh ơi. cơ thể em ngứa và có thêm nốt đỏ và mụn.như là nóng trong phát ra. giờ cổ có hạch nữa. em hoang mang sợ quá. cứu em với :(

trungan1987
06-11-2013, 23:12
các anh ơi. cơ thể em ngứa và có thêm nốt đỏ và mụn.như là nóng trong phát ra. giờ cổ có hạch nữa. em hoang mang sợ quá. cứu em với :(
Do bạn lo lắng và stress nên có biểu hiện như vậy...

lancuoi
06-11-2013, 23:13
Do bạn lo lắng và stress nên có biểu hiện như vậy...
người em có vết đỏ từ lâu ở cổ. dạng như hắc lào.em dùng rất nhiều loại thuốc nhưng không khỏi.pi giờ cơ thể ngứa và kai vết ấy nó nặng thêm.sờ cổ thấy hạch.em sợ quá :((
em lo quá :(

lancuoi
06-11-2013, 23:16
em chào anh chị. họng em vẫn đỏ dù đã hởn nửa tháng qua ( bác sĩ bảo viêm họng mạn tính ) em thấy trong lưõi xuất hiện nhiều nốt màu đỏ hình tròn và nổi lên.tay sờ vào được.to bằng đầu ngòi bút bi.có anh chị nào như vậy chưa tư vấn giúp em.em rất hoang mang

trungan1987
06-11-2013, 23:19
em chào anh chị. họng em vẫn đỏ dù đã hởn nửa tháng qua ( bác sĩ bảo viêm họng mạn tính ) em thấy trong lưõi xuất hiện nhiều nốt màu đỏ hình tròn và nổi lên.tay sờ vào được.to bằng đầu ngòi bút bi.có anh chị nào như vậy chưa tư vấn giúp em.em rất hoang mang
Bạn đã có topic ở đây: http://diendanhiv.vn/threads/4904-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-HIV
Bạn mún hỏi thêm j thì post vào tiếp...
Bạn ko đc mở chủ đề mới...
Cái mà bạn mô tả thì hầu như ai ai cũng có...

trungan1987
06-11-2013, 23:22
người em có vết đỏ từ lâu ở cổ. dạng như hắc lào.em dùng rất nhiều loại thuốc nhưng không khỏi.pi giờ cơ thể ngứa và kai vết ấy nó nặng thêm.sờ cổ thấy hạch.em sợ quá :((
em lo quá :(
Bạn còn stress thì ko có thuốc nào chữa khỏi đc những biểu hiện đó hết...
Cho dù hết thì nó cũng sẽ tái đi tái lại liền ah...
Bởi vì Stress nó tác động cơ thể ghê gớm lắm...
Bạn đọc các biểu hiện của Stress rồi thì bạn cũng thấy rồi đó...

lancuoi
06-11-2013, 23:23
Bạn đã có topic ở đây: http://diendanhiv.vn/threads/4904-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-HIV
Bạn mún hỏi thêm j thì post vào tiếp...
Bạn ko đc mở chủ đề mới...
Cái mà bạn mô tả thì hầu như ai ai cũng có...
vâng để em xóa

lancuoi
06-11-2013, 23:26
vì đây là lần đầu tiên của em nên em honag mang lo sợ quá :( ngày nào em cũng soi xem mình có gì thay đổi không :(

Nguyen Ha
06-11-2013, 23:45
vì đây là lần đầu tiên của em nên em honag mang lo sợ quá :( ngày nào em cũng soi xem mình có gì thay đổi không :(

Đó đó chính vì ngày nào cũng soi mói nên mới thấy thay đổi chứ thực ra mọi vấn đề đều có từ trước. "Bới lông tìm vết" sẽ tìm ra nhiều vết.

lancuoi
06-11-2013, 23:48
Đó đó chính vì ngày nào cũng soi mói nên mới thấy thay đổi chứ thực ra mọi vấn đề đều có từ trước. "Bới lông tìm vết" sẽ tìm ra nhiều vết.
bây giờ em vẫn run chị ah. bình thường em nhát gan lắm.chả dám vào những chỗ đó.nhưng vì hôm ấy có uống chút bia nên mới liều mình để ng ta HJ cho mình

Nguyen Ha
06-11-2013, 23:56
bây giờ em vẫn run chị ah. bình thường em nhát gan lắm.chả dám vào những chỗ đó.nhưng vì hôm ấy có uống chút bia nên mới liều mình để ng ta HJ cho mình

yên tâm đi, trong trường hợp này bạn ko có nguy cơ với HIV.

trungan1987
06-11-2013, 23:57
Bạn yên tâm, trường hợp bạn ko có nguy cơ...

lancuoi
07-11-2013, 00:01
yên tâm đi, trong trường hợp này bạn ko có nguy cơ với HIV.
em cảm ơn chị Hà.mong chị nói thật chứ chị đừng nói để an ủi em nhớ :D

lancuoi
07-11-2013, 00:02
Bạn yên tâm, trường hợp bạn ko có nguy cơ...
vâng em cảm ơn a.mới như này e đã sợ lắm rồi.nếu vượt quá chút xíu nữa chắc em sợ ngất lên ngất xuống

Nguyen Ha
07-11-2013, 00:16

Hay thật! Không có nguy cơ thì bảo là ko có chứ ko có lại bảo có mới chịu nghe à?

Nguyen Ha
07-11-2013, 00:18

nguyenha@botay.com.vn
hãy tin tưởng vào những gì được chia sẻ đi.

lancuoi
07-11-2013, 00:20
nguyenha@botay.com.vn
hãy tin tưởng vào những gì được chia sẻ đi.
cảm ơn chị,sau lần này em sợ bia rượu rồi.uống vào là không kiềm chế được mình." bốc là nguồn gốc của tệ nạn "

luxubu
07-11-2013, 00:28
cảm ơn chị,sau lần này em sợ bia rượu rồi.uống vào là không kiềm chế được mình." bốc là nguồn gốc của tệ nạn "

Yên tâm đi không sao đâu bạn đừng xoắn nữa

Nguyen Ha
07-11-2013, 00:30

ui nguy hiểm chết người đấy, hãy sống lành mạnh đi.

lancuoi
07-11-2013, 00:30
Yên tâm đi không sao đâu bạn đừng xoắn nữa
em cảm ơn.e nhát lắm. hồi xưa đi học chả đám đánh ai toànpi chúng nó bắt nạt.hixhix

lancuoi
07-11-2013, 00:33
ui nguy hiểm chết người đấy, hãy sống lành mạnh đi.
vâng.có chút men em mới dám.lúc hết men rồi ngĩ lại mới run.

luxubu
07-11-2013, 00:39
vâng.có chút men em mới dám.lúc hết men rồi ngĩ lại mới run.

Nguyên nhân cũng do say quá rồi không kiềm chế hành vi

lancuoi
07-11-2013, 00:43
Nguyên nhân cũng do say quá rồi không kiềm chế hành vi
vâng.nếu say quá thì em đã ngủ luôn tại chỗ nhưng hôm đó cũng vừa tới tầm anh ah. rất bốc rất máu.hùng hổ vào mà chả sợ gì cả.đến lúc hết men rồi ngĩ lại sợ lắm

lancuoi
07-11-2013, 22:53
chị hà ơi chị inbox em được không.em hỏi chị chút chuyện.em pm vào ib anh chị mãi chả được.máy báo anh chị full tin nhắn

songchungvoi_HIV
08-11-2013, 10:21
chị hà ơi chị inbox em được không.em hỏi chị chút chuyện.em pm vào ib anh chị mãi chả được.máy báo anh chị full tin nhắn
CHỦ ĐỀ: Nhiem-nam-sau-tren-benh-nhan-HIV-AIDS (http://diendanhiv.vn/threads/4017-Nhiem-nam-sau-tren-benh-nhan-HIV-AIDS)
CHỦ ĐỀ: Nhung-dieu-can-biet-ve-bach-san-dang-long (http://diendanhiv.vn/threads/3005-Nhung-dieu-can-biet-ve-bach-san-dang-long)

lancuoi
08-11-2013, 10:25
CHỦ ĐỀ: Nhiem-nam-sau-tren-benh-nhan-HIV-AIDS (http://diendanhiv.vn/threads/4017-Nhiem-nam-sau-tren-benh-nhan-HIV-AIDS)
CHỦ ĐỀ: Nhung-dieu-can-biet-ve-bach-san-dang-long (http://diendanhiv.vn/threads/3005-Nhung-dieu-can-biet-ve-bach-san-dang-long)
nhìn gê quá anh ah. em chỉ trắng trên bề mặt lưõi anh ah.nhưng họng vẫn đỏ mãi chưa thấy khỏi

songchungvoi_HIV
08-11-2013, 10:30
nhìn gê quá anh ah. em chỉ trắng trên bề mặt lưõi anh ah.nhưng họng vẫn đỏ mãi chưa thấy khỏi
Nếu vậy em đi bác sĩ tai mũi họng khám đi

lancuoi
08-11-2013, 10:39
Nếu vậy em đi bác sĩ tai mũi họng khám đi
chủ nhật tuần trk em có qua melated khám tai mũi họng thì bác sĩ bảo bị viêm họng và viêm amidan mạn tính.và cho uống thuốc nhưng em chưa uống

songchungvoi_HIV
08-11-2013, 10:45
chủ nhật tuần trk em có qua melated khám tai mũi họng thì bác sĩ bảo bị viêm họng và viêm amidan mạn tính.và cho uống thuốc nhưng em chưa uống
Viêm amidan thì em nên tiểu phẩu đi, chứ để vậy em sẽ viêm họng và amidan tái phát

lancuoi
08-11-2013, 10:49
Viêm amidan thì em nên tiểu phẩu đi, chứ để vậy em sẽ viêm họng và amidan tái phát
tiểu phổi là gì hả anh

songchungvoi_HIV
08-11-2013, 10:55
tiểu phổi là gì hả anh
==> anh ghi nhầm ==> tiểu phẩu là cắt amiidan

lancuoi
08-11-2013, 10:56
==> anh ghi nhầm ==> tiểu phẩu là cắt amiidan
hồi nhỏ em có đi cắt amidan rồi.sao bây giờ lại thế nhỉ :(( em sợ quá

lancuoi
08-11-2013, 18:24
còn 2 ngày nữa là tròn 6 tuần.em định đi làm cái xn cho đỡ stress.nhưng bấm quẻ thấy ngày mai và cn không đẹp nên em quyết định đi ngày hôm nay.nhìn kết quả mà đỡ stress đi phần nàohttp://i1.upanh.com/2013/1108/11//58044169.0811201353341.jpg (http://upanh.com/view/?id=frc4bl7f9fm)

Tuanmecsedec
08-11-2013, 18:39
còn 2 ngày nữa là tròn 6 tuần.em định đi làm cái xn cho đỡ stress.nhưng bấm quẻ thấy ngày mai và cn không đẹp nên em quyết định đi ngày hôm nay.nhìn kết quả mà đỡ stress đi phần nào

Bạn yên tâm kết quả này đi,vì bạn có nguy cơ đâu.

lancuoi
08-11-2013, 18:40
Bạn yên tâm kết quả này đi,vì bạn có nguy cơ đâu.
vâng em cảm ơn anh. đi làm cho đỡ stress anh ah.pi giờ em thấy thoải mái nhẹ nhõm hẳn

trungan1987
08-11-2013, 18:41
Bạn ko có nguy cơ... nên xn lúc nào cũng âm tính... xã stress đi bạn...

lancuoi
08-11-2013, 18:43
Bạn ko có nguy cơ... nên xn lúc nào cũng âm tính... xã stress đi bạn...
em cảm ơn anh.em tress nặng quá ấy mà.xn xong nhẹ nhõm hẳn.lúc lấy kết quả như đứng tim anh ah

trungan1987
08-11-2013, 18:47
em cảm ơn anh.em tress nặng quá ấy mà.xn xong nhẹ nhõm hẳn.lúc lấy kết quả như đứng tim anh ah
Uhm... h thì bạn cứ yên tâm đi... đừng lo lắng nữa...
Nếu còn lo lắng... bạn cứ đi lấy giấy âm tính tiếp...
Lấy đến khi nào bạn hết lo lắng thì thôi...hehe...

lancuoi
08-11-2013, 18:49
Uhm... h thì bạn cứ yên tâm đi... đừng lo lắng nữa...
Nếu còn lo lắng... bạn cứ đi lấy giấy âm tính tiếp...
Lấy đến khi nào bạn hết lo lắng thì thôi...hehe...
em thấy phương pháp này của melated là mới nhất và sớm nhất. phát hiện từ 6t đến 12t.ah mà em còn 2 ngày nữa mới đúng 6t :D

songchungvoi_HIV
08-11-2013, 20:21
còn 2 ngày nữa là tròn 6 tuần.em định đi làm cái xn cho đỡ stress.nhưng bấm quẻ thấy ngày mai và cn không đẹp nên em quyết định đi ngày hôm nay.nhìn kết quả mà đỡ stress đi phần nàohttp://i1.upanh.com/2013/1108/11//58044169.0811201353341.jpg (http://upanh.com/view/?id=frc4bl7f9fm)
KQ này chứng minh bạn không có nguy cơ rùi đấy. Bạn hoàn toàn yên tâm nhé. Không cần xn lại đâu

lancuoi
08-11-2013, 23:37
KQ này chứng minh bạn không có nguy cơ rùi đấy. Bạn hoàn toàn yên tâm nhé. Không cần xn lại đâu
cảm ơn anh hiếu.em thấy phương pháp xn này ở melatec phát hiện sớm nhất.từ 6 tới 12t đã có.em stress dữ quá anh ah

Nguyen Ha
09-11-2013, 05:38
cảm ơn anh hiếu.em thấy phương pháp xn này ở melatec phát hiện sớm nhất.từ 6 tới 12t đã có.em stress dữ quá anh ah

Bạn bấm quẻ đi xn âm tính rồi còn lo gì nữa? Xả Stress đi thôi!

lancuoi
09-11-2013, 09:00
Bạn bấm quẻ đi xn âm tính rồi còn lo gì nữa? Xả Stress đi thôi!
em cảm ơn.đáng nhẽ 2 ngày nữa mới đủ 6 tuần.nhưng em thấy không đẹp nên đi làm xn ở ngày 40 chị ah.nhưng bây giờ vẫn có triệu chứng là sao hả chị

songchungvoi_HIV
09-11-2013, 09:02
em cảm ơn.đáng nhẽ 2 ngày nữa mới đủ 6 tuần.nhưng em thấy không đẹp nên đi làm xn ở ngày 40 chị ah.nhưng bây giờ vẫn có triệu chứng là sao hả chị
Anh nhắc lại KQ này đã chứng minh em không có nguy cơ rùi, em không cần xn nữa

lancuoi
09-11-2013, 11:06
Anh nhắc lại KQ này đã chứng minh em không có nguy cơ rùi, em không cần xn nữa
em cảm ơn anh.làm chuyến đi chơi xả stress thôi :)

songchungvoi_HIV
09-11-2013, 11:44
em cảm ơn anh.làm chuyến đi chơi xả stress thôi :)
Vào SG offline 01/12/2013 với tụi anh đê

lancuoi
09-11-2013, 17:42
Vào SG offline 01/12/2013 với tụi anh đê
VietJetAir (http://www.google.com.vn/aclk?sa=L&ai=C-qEWNBF-UtWMLY3DlAW-6YGwDYnepJcE4bDZ3n277vvRBggAEAEoA1Ctia6t-v____8BYMGt-g3IAQGqBCRP0NzfY3-gJgVSaZdrfdia1eMg4V0ZCc4KzRLv9fqqHgozNo6AB6GAqy2QB wM&sig=AOD64_3QlPhuLT3l4jiQFQoUi8-UqZ3LvQ&rct=j&q=v%C3%A9+m%C3%A1y+bay+vietjet+air&ved=0CCsQ0Qw&adurl=http://www.vietjetair.com/Sites/Web/vi-VN/News/chung-toi/369/tin-khuyen-mai%3Futm_source%3DGoogle%26utm_medium%3DSearch%26 utm_campaign%3DVietjetair) đang có chương trình khuyến mại anh ah ^^. để em cố gắng thu xếp ^^

songchungvoi_HIV
09-11-2013, 18:21
Hành vi kích dục bằng tay = tự thủ dâm = không có nguy cơ với HIV, TC hay những biểu hiện không thể nói do HIV gây ra, muốn biết có hay không nhiễm HIV là phải XN, Bác sĩ khám bệnh không thể dựa vào TC của HIV mà phán người đó bị nhiễm HIV khi chưa xn máu khẳng định HIV

lancuoi
09-11-2013, 18:27
Hành vi kích dục bằng tay = tự thủ dâm = không có nguy cơ với HIV, TC hay những biểu hiện không thể nói do HIV gây ra, muốn biết có hay không nhiễm HIV là phải XN, Bác sĩ khám bệnh không thể dựa vào TC của HIV mà phán người đó bị nhiễm HIV khi chưa xn máu khẳng định HIV
vâng. ngày thứ 40 em đi làm cái COMPI PT cho đỡ stess.nge nói pp này phát hiện sớm lắm.chắc các tc tự hết anh ah

lancuoi
13-11-2013, 13:46
anh chị ơi.hôm nay em đau rát lưỡi quá anh chị ah. lưỡi trắng nữa.em làm sao bây giờ :(

lancuoi
13-11-2013, 14:01
hôm nay em có qh vs người yêu em ( sắp cưới anh chị ah ) mà không dùng bcs.dù đã xn COMBI PT âm tính ở 6 tuần rồi nhưng em vẫn sợ :(

songchungvoi_HIV
13-11-2013, 14:04
hôm nay em có qh vs người yêu em ( sắp cưới anh chị ah ) mà không dùng bcs.dù đã xn COMBI PT âm tính ở 6 tuần rồi nhưng em vẫn sợ :(
Em xem lại từ đầu đi. Mọi người chia sẻ rất rõ em k có nguy cơ với HIV, em k cần phải xoắn như vậy

lancuoi
13-11-2013, 14:06
Em xem lại từ đầu đi. Mọi người chia sẻ rất rõ em k có nguy cơ với HIV, em k cần phải xoắn như vậy
vâng.được mọi người tư vấn không có nguy cơ và đi xn ở tuần 6 rồi nhưng em vẫn sợ thế nào âý.lo ngĩ suốt thôi anh hiếu ah

songchungvoi_HIV
13-11-2013, 14:08
vâng.được mọi người tư vấn không có nguy cơ và đi xn ở tuần 6 rồi nhưng em vẫn sợ thế nào âý.lo ngĩ suốt thôi anh hiếu ah
Câu hỏi của em đến đây là quá đủ rùi, Mọi người đả chia sẻ rõ ràng rùi em cần xem lại. Em cứ xoăn như vậy thì topic này sẽ đóng cửa đấy

lancuoi
13-11-2013, 14:10
Câu hỏi của em đến đây là quá đủ rùi, Mọi người đả chia sẻ rõ ràng rùi em cần xem lại. Em cứ xoăn như vậy thì topic này sẽ đóng cửa đấy
vâng.nhưng em nhát gan lắm anh hiếu ah.sợ lắm ấy.em đi học đây.em chào anh

Nguyen Ha
13-11-2013, 17:16

Bạn ko có nguy cơ, xn 6 tuần âm tính rồi sao còn xoắn thế.

lancuoi
13-11-2013, 18:51
Bạn ko có nguy cơ, xn 6 tuần âm tính rồi sao còn xoắn thế.
em nhát lắm chị ah.lúc nào cũng sợ hãi.cứ có tc gì là em lại lo mất ăn mất ngủ :(

HIV/AIDS.
13-11-2013, 18:52
em nhát lắm chị ah.lúc nào cũng sợ hãi.cứ có tc gì là em lại lo mất ăn mất ngủ :(
Đã bào HIV ko có triệu chứng mà, EM cũng có nguy cơ đâu mà sao cuống lên vậy

lancuoi
13-11-2013, 19:02
Đã bào HIV ko có triệu chứng mà, EM cũng có nguy cơ đâu mà sao cuống lên vậy
tại em thấy xn 6 tuần bằng COMBI PT cho kết quả âm tính nhưng vẫn phải xn lại vào tuần 12
được tất cả các anh chị trên diễn đàn nói không có nguy cơ nhưng em thấy thế nào ấy.trong đầu e hiện lên bao ý nghĩ.và còn ngĩ ng ta cứ chạm vào dv của mình là mình có nguy cơ.em đây còn sờ bên ngoài ad nữa

Nguyen Ha
13-11-2013, 19:07
tại em thấy xn 6 tuần bằng COMBI PT cho kết quả âm tính nhưng vẫn phải xn lại vào tuần 12
được tất cả các anh chị trên diễn đàn nói không có nguy cơ nhưng em thấy thế nào ấy.trong đầu e hiện lên bao ý nghĩ.và còn ngĩ ng ta cứ chạm vào dv của mình là mình có nguy cơ.em đây còn sờ bên ngoài ad nữa
Đã bảo yên tâm đi mà.
:zk20145:

lancuoi
13-11-2013, 19:10
Đã bảo yên tâm đi mà.
:zk20145:
http://diendanhiv.vn/threads/779-Thong-tin-ve-xet-nghiem-sau-6-tuan-yen-tam-duoc-100-Dr-HHH-MD
http://diendanhiv.vn/threads/16-Khuyen-cao-va-y-kien-ve-thoi-gian-cua-so-voi-HIV-cap-nhat-7-2010
em đọc thấy yên tâm. chị ơi COMBI PT có áp dụng trong trường này không

Nguyen Ha
13-11-2013, 19:22
http://diendanhiv.vn/threads/779-Thong-tin-ve-xet-nghiem-sau-6-tuan-yen-tam-duoc-100-Dr-HHH-MD
http://diendanhiv.vn/threads/16-Khuyen-cao-va-y-kien-ve-thoi-gian-cua-so-voi-HIV-cap-nhat-7-2010
em đọc thấy yên tâm. chị ơi COMBI PT có áp dụng trong trường này không

Em đọc mà ko hiểu sao?

lancuoi
13-11-2013, 23:22
Em đọc mà ko hiểu sao?
ko thấy có COMBI pt chị ah

songchungvoi_HIV
13-11-2013, 23:28
ko thấy có COMBI pt chị ah
Ui trùi kich dục bằng tay thì làm sao có nguy cơ HIV, xn chi vậy trùi. Topic này quá đủ cho bạn rùi, tôi khóa topic lại, Để bạn có thời gian đọc lại tất cả những gì mọi người chi sẻ cho bạn với hành vi kích dục bằng tay là không có nguy cơ với HIV

lancuoi
21-11-2013, 12:42
em chào anh chị trên diễn đàn.như trường hợp của em được anh chị tư vấn không có nguy cơ với hành vi kíhc thíhc bằng tay và có sờ lên âm đạo.tại lần đầu nên chưa biết thế nào em lo quá.em đi xn combo sau 6 tuần cho kết quả at. còn vài hôm nữa mới 8 tuần nhưng hôm nay em rủ bạn TRUNGXM đi xn anti thì cũng cho kết quả at.

HIV/AIDS
21-11-2013, 12:48
bạn không có nguy cơ không cần phải đi xn