PDA

View Full Version : Người lạ đụng vào má và đi cầu bị nước bắn vào người

anhhien
20-12-2016, 12:01
Chào các anh chị, em có 2 việc muốn được anh Tuấn và các anh chị tư vấn giúp em với ạ, vì em thấy lo lắng, sự việc cụ thể như sau:

- Trường hôp 1: Chiều hôm thứ 7 vừa rồi, em có cho con em đi ra ngoài chơi. Con em còn nhỏ và em bế bé. Do em ở chung cư nên khi vừa bước từ trong thang máy ra thì có một người đàn ông đứng chờ ngoài thang máy bước vào, người đàn ông này đã dơ tay ra cố gắng đụng và vuốt vào má của con em. Vì cũng đông người, em thì tranh thủ ra, còn ở ngoài thì người ta cũng tranh thủ vào nên tình huống diễn ra rất nhanh nên em cũng không nhìn rõ mặt người đàn ông này. Con em còn nhỏ, em lại đọc báo thấy có trường hợp nữ giám đốc thuê người dùng kim tiêm có chứa máu chích vào bé gái nên em mới hoang mang, em cũng không nhìn thấy có vết máu trên má của bé sau đó nhưng thấy có vết đỏ giống như muỗi đốt nên em không biết là người đàn ông kia nựng con em hay có ý xấu gì,... và không biết trên tay người đó có cầm kim tiêm hay không nữa,...

- Trường hợp 2: Sáng nay em có đi vệ sinh, khi đi thì nước trong bồn cầu có bắn vào hậu môn và mông của em, không biết trong cái nước bồn cầu đó có máu hay dịch do thủ dâm gì không vì công ty em có nhiều người, lại có người ở lại tại công ty, trong khi hậu mon của em lại có vết xước.

Vậy, Với 2 trường hợp trên, em mong anh Tuấn và các anh chị trả lời giúp em. Em cám ơn nhiều

hoangcaohaivn
20-12-2016, 13:26
Không có gì đáng lo, an toàn 100%

Tuanmecsedec
20-12-2016, 13:59
Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Lo lắng khi bị nước tiểu của người khác văng vào người (http://www.hiv.net.vn/threads/47770-Lo-lang-khi-bi-nuoc-tieu-cua-nguoi-khac-vang-vao-nguoi)