PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng cũng dùng bao cao su

xinchao4
20-12-2016, 17:31
E qh với gmd . OS có sử dụng bcs tầm 2p rồi không thay bao quan hệ luôn tầm 5p. xong trận em thấy bcs vẫn ôm dương vật và đầu bcs có còn tinh dịch nằm trong bcs. Vậy trường hợp em có nguy cơ bị bệnh gì không ạ. Cảm ơn các anh chị

xinchao4
20-12-2016, 19:20
anh chị ơi tư vấn giúp e với

Charles
20-12-2016, 19:23
E qh với gmd . OS có sử dụng bcs tầm 2p rồi không thay bao quan hệ luôn tầm 5p. xong trận em thấy bcs vẫn ôm dương vật và đầu bcs có còn tinh dịch nằm trong bcs. Vậy trường hợp em có nguy cơ bị bệnh gì không ạ. Cảm ơn các anh chị

Cả khi quan hệ đường miệng và quan hệ tình dục bạn đều sử dụng BCS thì bạn hoàn toàn yên tâm không có nguy cơ với bệnh nào cả.

xinchao4
20-12-2016, 19:38
e quan hệ xong , e thấy tinh dịch vẫn còn trong bao. có khi nào bao bị rách nhỏ, hay lủng lỗ , không anh.em lo lắng sợ lúc os gmd làm mạnh nên bcs nó lủng .

Charles
20-12-2016, 19:40
e quan hệ xong , e thấy tinh dịch vẫn còn trong bao. có khi nào bao bị rách nhỏ, hay lủng lỗ , không anh.em lo lắng sợ lúc os gmd làm mạnh nên bcs nó lủng .

Việc bạn lo sợ BCS bị thủng nhỏ là không có thật, NHƯNG nếu có như vậy nguy cơ thuộc về GMD chứ không thuộc về bạn vì khi xuất tinh, tinh dịch trào ra theo lỗ đó, còn dịch AD không thể tràn ngược vào được.

Tuanmecsedec
20-12-2016, 20:02

Những gì bạn kể an toàn tuyệt đối,không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

xinchao4
24-12-2016, 18:18
chào các anh chị. E có quan hệ với GMD có sử dụng bcs nhưng em lo lắng là
sau khi quan hệ thấy bcs vẫn ôm dương vật, không tuột, không rách lòi đầu dương vật. Nhưng kiểm tra bcs thấy bị lủng lỗ nhỏ như hạt đậu ở trên đầu núm bcs chứa không khí, nhưng không lòi đầu dương vật ra . Vậy em có nguy cơ không ạ cảm ơn các ban chị , chúc anh chị giáng sinh vui vẻ - ấm áp

Nguyen Ha
24-12-2016, 18:42
sau khi quan hệ thấy bcs vẫn ôm dương vật, không tuột, không rách lòi đầu dương vật. Nhưng kiểm tra bcs thấy bị lủng lỗ nhỏ như hạt đậu ở trên đầu núm bcs chứa không khí, nhưng không lòi đầu dương vật ra . Vậy em có nguy cơ không ạ cảm ơn các ban chị , chúc anh chị giáng sinh vui vẻ - ấm áp

Như vậy không có nguy cơ. Bạn yên tâm.

Tuanmecsedec
24-12-2016, 20:06

Không có nguy cơ bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

xinchao4
24-12-2016, 21:53
dạ em cảm ơn các anh chị ạ