PDA

View Full Version : quan hệ oral sex

quangquang
20-12-2016, 17:48
Chào ad em có quan hệ với gmd được 12 ngày gmd có oral sex cho em , em đang rất lo lắng mình có bị sùi mào gà hay lậu và các bệnh lý xã hội khác ko 12 ngày nay e ko có biểu hiện đái buốt , bìu và than dương vật có bị ngứa dùng asa bôi thì thấy sùi trắng và sót, ko biết em có bị bệnh xã hội hay bị nấm và em muốn xét nghiệm tất cả các loại bệnh xã hội thì thời gian là bao lâu , e đang rất stress và lo sợ chỉ một lần dại dột

Charles
20-12-2016, 19:21
Chào ad em có quan hệ với gmd được 12 ngày gmd có oral sex cho em , em đang rất lo lắng mình có bị sùi mào gà hay lậu và các bệnh lý xã hội khác ko 12 ngày nay e ko có biểu hiện đái buốt , bìu và than dương vật có bị ngứa dùng asa bôi thì thấy sùi trắng và sót, ko biết em có bị bệnh xã hội hay bị nấm và em muốn xét nghiệm tất cả các loại bệnh xã hội thì thời gian là bao lâu , e đang rất stress và lo sợ chỉ một lần dại dột

12 ngày không có biểu hiện gì thì bạn yên tâm loại bỏ bệnh lậu.
SMG có biểu hiện sau nguy cơ 10>90 ngày, SMG khám khi có biểu hiện chứ không có XN.
Giang mai và gan B buộc phải XN mới rõ, bạn XN sau nguy cơ 1>3 tháng.

Tuanmecsedec
20-12-2016, 19:50
Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

quangquang
20-12-2016, 21:59
Ad ơi nếu mắc 1 bệnh xã hội thì có khả năng mắc 2 bệnh xã hội 1 lúc không , với smg nếu có bị thì chữa trị có dứt điểm được không

Tuanmecsedec
21-12-2016, 07:36
Ad ơi nếu mắc 1 bệnh xã hội thì có khả năng mắc 2 bệnh xã hội 1 lúc không , với smg nếu có bị thì chữa trị có dứt điểm được không

Bệnh nào thì ra bệnh đó bạn,sùi mào gà phát hiện sớm thì trị hết được bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

quangquang
27-01-2017, 14:14
Bệnh nào thì ra bệnh đó bạn,sùi mào gà phát hiện sớm thì trị hết được bạn.Chào anh Tuấn sau khi nghe a tư vấn em có đi xét nghiệm sau 27 ngày: hiv combo, viêm gan b, giang mai bằng phương pháp tpha và vdrl đều âm tính , niệu đạo vi khuẩn nội soi mọi thứ đều âm tính thì em đã an toàn chưa hay vẫn phải đi xét nghiệm lại em cảm ơn

Tuanmecsedec
27-01-2017, 14:48
Chào anh Tuấn sau khi nghe a tư vấn em có đi xét nghiệm sau 27 ngày: hiv combo, viêm gan b, giang mai bằng phương pháp tpha và vdrl đều âm tính , niệu đạo vi khuẩn nội soi mọi thứ đều âm tính thì em đã an toàn chưa hay vẫn phải đi xét nghiệm lại em cảm ơn

Với HIV thì bạn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm kết quả này,còn viêm gan B,giang mai bạn âm tính 27 ngày thì cũng yên tâm khả quan bạn không bị là rất cao.

quangquang
27-01-2017, 23:45
Với HIV thì bạn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm kết quả này,còn viêm gan B,giang mai bạn âm tính 27 ngày thì cũng yên tâm khả quan bạn không bị là rất cao.

thưa anh vậy em cần đi xét nghiệm lại nữa không? nếu có thì thời điểm nào ??? còn sùi mào gà nếu bao nhiêu tháng không có thì mình có thể yên tâm. Em cảm ơn anh

Nguyen Ha
28-01-2017, 10:04
Chào anh Tuấn sau khi nghe a tư vấn em có đi xét nghiệm sau 27 ngày: hiv combo, viêm gan b, giang mai bằng phương pháp tpha và vdrl đều âm tính , niệu đạo vi khuẩn nội soi mọi thứ đều âm tính thì em đã an toàn chưa hay vẫn phải đi xét nghiệm lại em cảm ơn

thưa anh em cần đi xét nghiệm lại nữa không? nếu có thì thời điểm nào ??? còn sùi mào gà nếu bao nhiêu tháng không có thì mình có thể yên tâm. Em cảm ơn anh

Bạn yên tâm không cần xét nghiệm nữa. Còn sùi mào gà nếu sau 90 ngày không có biểu hiện thì xem như không bị.

quangquang
28-01-2017, 12:03
Bạn yên tâm không cần xét nghiệm nữa. Còn sùi mào gà nếu sau 90 ngày không có biểu hiện thì xem như không bị.
Em cảm ơn anh và ban quản trị đã giúp ích cho mọi người rất nhiều. Chúc anh và ban quan trị năm mới sức khoẻ , gia đình an khang hạnh phúc , sau đợt này e phải tu tập đạo đức hơn nữa để có ích cho xã hội

quangquang
01-02-2017, 18:33
Em cảm ơn anh và ban quản trị đã giúp ích cho mọi người rất nhiều. Chúc anh và ban quan trị năm mới sức khoẻ , gia đình an khang hạnh phúc , sau đợt này e phải tu tập đạo đức hơn nữa để có ích cho xã hội
Lại làm phiền anh và ban quan trị , em vẫn vị hoảng loạn e có quan hệ tình dục nhưng sử dụng biện pháp an toàn và oral sex thì không , như các a trị đã tư vấn thì e cond khả năg hiv không e không biết là bao có rách hay không ? và sùi mào gà thì hết 3 tháng không có biểu hiện thì coi như không bị ạ , e đọc thông tin trên mạng bảo có thể 9 thâng hoặc hơn e hoang mang quá không biết thế nào ? em có hôn môi thì có nguy coe bị ở miệng nưa. không và e đang sợ lây cho người khác biện pháp phòng tránh như nào ? em cảm ơn

Charles
01-02-2017, 19:46
Lại làm phiền anh và ban quan trị , em vẫn vị hoảng loạn e có quan hệ tình dục nhưng sử dụng biện pháp an toàn và oral sex thì không , như các a trị đã tư vấn thì e cond khả năg hiv không e không biết là bao có rách hay không ? và sùi mào gà thì hết 3 tháng không có biểu hiện thì coi như không bị ạ , e đọc thông tin trên mạng bảo có thể 9 thâng hoặc hơn e hoang mang quá không biết thế nào ? em có hôn môi thì có nguy coe bị ở miệng nưa. không và e đang sợ lây cho người khác biện pháp phòng tránh như nào ? em cảm ơn

Trường hợp bạn không có nguy cơ với HIV đâu.

quangquang
01-02-2017, 20:14
Trường hợp bạn không có nguy cơ với HIV đâu.
với sùi mào gà em đọc thấy thông tin phát bệnh 2 - 9 tháng e có đọc mấy bài a chị tư vấn là 3 thâng không sao thì hoàn toàn yên tâm . các anh chị tư vấn giúp em , với em đang lo sợ mình sữ lây bệnh thì cách phòng tránh là tn để ko làm ảnh hưởng đến người khác , e hoang mang quá với hôn môi thì có bị không em cảm ơn

Charles
01-02-2017, 20:17
với sùi mào gà em đọc thấy thông tin phát bệnh 2 - 9 tháng e có đọc mấy bài a chị tư vấn là 3 thâng không sao thì hoàn toàn yên tâm . các anh chị tư vấn giúp em , với em đang lo sợ mình sữ lây bệnh thì cách phòng tránh là tn để ko làm ảnh hưởng đến người khác , e hoang mang quá với hôn môi thì có bị không em cảm ơn

SMG sau 3 tháng không có biểu hiện thì yên tâm không bị rồi.

quangquang
01-02-2017, 20:23
với cho e hỏi em xn 27 ngày giang mai và viêm gan b âm tính thì yên tâm chưa hay vẫn phải test lại

Charles
01-02-2017, 21:24
với cho e hỏi em xn 27 ngày giang mai và viêm gan b âm tính thì yên tâm chưa hay vẫn phải test lại

Bạn yên tâm không nhiễm hai bệnh này rồi.

Tuanmecsedec
02-02-2017, 05:01

Thường biểu hiện của sùi mào gà từ 10>90 ngày thôi bạn.

quangquang
08-02-2017, 15:35
Chào anh đến nay em được 66 ngày rồi thì hôm nay thấy một nốt trắng kiểu hơi ngứa ngứa trong miệng k biết có phải sui mao ga không nữa

Tuanmecsedec
08-02-2017, 15:59
Chào anh đến nay em được 66 ngày rồi thì hôm nay thấy một nốt trắng kiểu hơi ngứa ngứa trong miệng k biết có phải sui mao ga không nữa
Không phải đâu bạn.

quangquang
08-02-2017, 16:08
vậy với thời gian 66 ngày em an toàn chưa ạ , với anh cho em xin tài khoản để em góp 1 phần nhỏ ủng hộ để giúp những người khác em cảm ơn

Tuanmecsedec
08-02-2017, 16:12
vậy với thời gian 66 ngày em an toàn chưa ạ , với anh cho em xin tài khoản để em góp 1 phần nhỏ ủng hộ để giúp những người khác em cảm ơn

Bạn yên tâm không cần lo lắng nữa.Vấn đề bạn muốn ủng hộ diễn đàn thì Tuanmecsedec thay mặt cảm ơn tấm lòng của bạn.

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/threads/46574-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322