PDA

View Full Version : xét nghiệm 4 tháng âm tính.

quangninh14
21-12-2016, 20:57
Chào các anh chị trên diễn đàn. Cho e hỏi e xn hiv ( nhưng k biết bằng pp gì) chỉ để ý kết quả COI = 0,25 và ng ta kết luận là âm tính. Tính từ thời điểm có nguy cơ đến lúc đi làm xn là 4 tháng. e có tham khảo trên 1 số diễn đàn thì nói 4 tháng là an toàn rồi k cần xn lại nữa. Nhưng hiện tại đc hơn 6 tháng thì e thấy hạch ở bên cổ trái to gần bằng hạt lạc nổi lên. Sờ thấy và di chuyển dễ dàng. Các anh chị có thể tư vấn giúp liệu e có khả năng bị hiv k ạ!! ( sau khi hành vi có nguy cơ 1 tuần e có bị viêm amidal và uống, tiêm rất nhiều thuốc kháng sinh, chống viêm và uống thuốc tăng cường đề kháng). Vậy có ảnh hưởng gì đến kq xn của e k ạ!!

Tuanmecsedec
21-12-2016, 21:01
Chào các anh chị trên diễn đàn. Cho e hỏi e xn hiv ( nhưng k biết bằng pp gì) chỉ để ý kết quả COI = 0,25 và ng ta kết luận là âm tính. Tính từ thời điểm có nguy cơ đến lúc đi làm xn là 4 tháng. e có tham khảo trên 1 số diễn đàn thì nói 4 tháng là an toàn rồi k cần xn lại nữa. Nhưng hiện tại đc hơn 6 tháng thì e thấy hạch ở bên cổ trái to gần bằng hạt lạc nổi lên. Sờ thấy và di chuyển dễ dàng. Các anh chị có thể tư vấn giúp liệu e có khả năng bị hiv k ạ!!
Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Bạn yên tâm,sau 4 tháng bạn xét nghiệm âm tính là an toàn tuyệt đối.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

quangninh14
21-12-2016, 21:09
A cho e hỏi thêm 1 câu nữa nhé. Sau hành vi 1 tuần. E bị viêm amidal và uống, tiêm rất nhiều thuốc kháng sinh, chông viêm và thuốc tăng cường sức đề kháng. Liệu có ảnh hưởng đến kq xn k ạ. Lưng và vai của e bị rất nhiều mụn đỏ( khoảng 4 tháng trờ lại đây)

Tuanmecsedec
21-12-2016, 21:10
A cho e hỏi thêm 1 câu nữa nhé. Sau hành vi 1 tuần. E bị viêm amidal và uống, tiêm rất nhiều thuốc kháng sinh, chông viêm và thuốc tăng cường sức đề kháng. Liệu có ảnh hưởng đến kq xn k ạ. Lưng và vai của e bị rất nhiều mụn đỏ( khoảng 4 tháng trờ lại đây)

Những thuốc mà bạn nói không ảnh hưởng đến xét nghiệm HIV,Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn đã an toàn 100%.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Colap28
22-12-2016, 03:08
E có tới 3 nguy cơ lận a e qhe ko an toan với 3 người lận a 1 lần 7/7 lần 2 19/7 lần cuối 14/8

Tuanmecsedec
22-12-2016, 08:17
E có tới 3 nguy cơ lận a e qhe ko an toan với 3 người lận a 1 lần 7/7 lần 2 19/7 lần cuối 14/8

Mấy lần không cần biết,miễn thời gian lần quan hệ cuối cùng sau 12 tuần âm tính thì chứng minh những lần quan hệ trước đó cũng an toàn.

quangninh14
28-12-2016, 16:33
Bác Tuấn ơi cho e hỏi sau khi phơi nhiễm hiv thì giai đoạn nào lên hạch??

Lục Giang
28-12-2016, 16:52
bạn đã an toàn có nghĩa ko hề có chút nguy cơ nào thì hãy vui ve=à tự tin đi, đừng quá suy diễn để hại thân, H mún lên hạch thì cũng phải chuyển giai đoạn cần cuối và cuối tức 7-10 năm ,

quangninh14
28-12-2016, 17:49
Nhưng hôm trk e hỏi bác thì bị 1 cái. Hôm nay lại bị 1 cái to hơn bác ạ. 2 cái gần nhau cùng ở bên cổ trái.

Lục Giang
28-12-2016, 18:04
Nhưng hôm trk e hỏi bác thì bị 1 cái. Hôm nay lại bị 1 cái to hơn bác ạ. 2 cái gần nhau cùng ở bên cổ trái. ���������������� �
bị gì đi khám này, bộ bạn tưởng bạn ở giai đoạn cuối rồi ak, vớ vẩn quá, đi bv khám đi bạn

Charles
28-12-2016, 19:26

Về HIV bạn đã có kết quả XN khẳng định an toàn rồi còn giai đoạn gì nữa?

Tuanmecsedec
28-12-2016, 20:08
Nhưng hôm trk e hỏi bác thì bị 1 cái. Hôm nay lại bị 1 cái to hơn bác ạ. 2 cái gần nhau cùng ở bên cổ trái. ���������������� �

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn đã an toàn.